Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[8.8.2015] Happy Camp | Mã Khả, Trương Đan Phong, Từ Hải Kiều, Giả Nãi Lượng, Dĩnh Nhi, Đỗ Thuần (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 15-8-2015 22:42:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Sát tỷ tỷ và Nãi Khùng đến rồi   Ngày xưa anh khùng nhưng được cái đẹp trai lắm, giờ anh trở thành Nãi bà bà rồi nhưng độ điên chỉ tăng chứ không giảm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 16-8-2015 02:18:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi cha mạ ơi, êu subteam vô bờ bến , giờ mới lượn thấy poster HC mừng quá, tưởng st k làm tập này chứ,hehe, down zìa coi.Tập này có bố Nãi thần kinh coi cười sái quai hàm lun quá , ổng tưng tửng mà đáng êu ghia. Bộ 3 lốp dự phòng nhà HTC nữa, Phong ca nhà ta dạo rày đi show hơi bị nhìu á nha, công nhận coi lại từng show của Phong ca thấy ổng ngày 1 tiến bộ . Khả vs Kiều đẹp zai vô đối, Kiều này lần đầu đi show này thấy có hơi ngại ngùng ấy nhỉ. Nhìn Phong ca lém lỉnh thấy gato phàm, trò nào ổng chơi là chơi hết mình, toàn thắng, đúng là tinh quái, xử lí tình huống cực nhạy bén, thông mình. Hehe, chỉ có thể là ĐPUK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 16-8-2015 08:50:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Suteam quá nhanh quá nguy hiểm. Có sub từ mấy ngày trước rồi mà giờ mình mới vào xem được. Dàn Hoa Thiên Cốt đổ bộ qua Tuổi thanh xuân băng và lửa, Giả Nãi Lượng càng lúc càng thấy ổng đúng là có bệnh thật. Lần nào xem Happy Camp xong cũng không nhịn được cười.
Cảm ơn subteam rất nhiều. Mong là sẽ có thêm nhiều show Happy Camp nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 16-8-2015 09:12:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Bạn Mã Khả dạo này độ nổi tiếng không phải dang vừa đâu, tần suất xuất hiện trên các mặt trận báo chí, rồi show các kiểu tương đối dày đặc.

Bạn Lượng cũng không kém cạnh.

Cảm ơn subteam đã làm show nhé *tung bông*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-8-2015 22:14:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Có Sát Tỷ Tỷ và Đông Phương nên vào ủng hộ liền. Nói chung mình kh mấy thích Giả Nãi Lượng nhưng show này cũng khá hài, dàn MC cũng rất dễ thương. Happy Camp tập mà có dàn cast phim Hoa Thien Cốt, Đông Phương chơi mấy trò chơi cũng thắng không biết lần này thế nào.
Thanks subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 17-8-2015 08:31:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hồi phim chưa lên sóng là bị ghét mã khả vì nghĩ là không có hợp với sát tỷ tỷ, nhưng coi xong thấy cuồng tỷ hơn cả tôn thượng. mã khả fighting. sÁT TỶ TỶ fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 17-8-2015 10:47:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Uầy. Có sub rồi ạ. Thích chương trình này dã man.
Cảm ơn sub team nhé.
Giả Nãi Lượng cute nhỉ. Xem phim này mới biết ổng điên điên khùng khùng ntn luôn
Tạ Na vs Hà Cảnh thì khỏi nói . Iu show này lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 17-8-2015 15:32:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thanks ST nhìu,
Hóng cái khúc mà Lượng Lượng đóng Sát tỷ tỷ quá, mong là Kites làm full ko bị cắt khúc đó
Nhìn Lượng Lượng đúng là nặng lắm rùi, ko đc ngưng thuốc ngày nào hết...ha ha...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 17-8-2015 16:14:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Cát lần này thích Mã Khả và Giả Nãi Lượng
Em hóng mãi
Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 17-8-2015 20:25:51 | Chỉ xem của tác giả