Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3809|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(6/2014) Nadech rất vui vì quen biết Yaya - OHO Magazine 06/2014

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nếu bạn hỏi tôi thứ nhanh nhất trên thế giới là gì, tôi có thể trả lời ngay rằng đó chính là thời gian. Bởi vì, mới đây chúng ta chỉ vừa chúc mừng năm mới thôi, mà bây giờ thời gian đã trôi nhanh đến tháng 6 rồi.

Ôi! Thời gian trôi thật nhanh. Vậy nên, tôi đã có một ý tưởng tuyệt vời (một lần nữa). Tôi sẽ đi tìm hiểu mối quan hệ của những cặp đôi ngọt ngào. Mối quan hệ của họ như thế nào trong nửa năm qua?

Nhưng các cặp đôi mà tôi tìm hiểu, tôi có thể nói với bạn rằng họ rất đặc biệt!!! như Nadech Kugimiya, Mark Prin, Miu Nitha, Aom Akapan, Margie Rasri, Min Pechaya and Aom Sushar. Họ sẽ nói về tỉ lệ phần trăm phát triển trong môi quan hệ của họ như thế nào? Và điều đặc biệt là! Điều gì mà họ quan tâm nhất về cặp đôi của mình. Tôi đã làm một điều tuyệt vời cho các bạn phải không.

Nadech rất vui vì quen biết Yaya - OHO Magazine 06/2014

PV: Trong nửa năm qua, cơ hội cho tình yêu giữa bạn và Yaya Urassaya Sperbund là ít hơn hay nhiều hơn nhỉ?

Nadech: Em và Yaya là những người bạn, là anh trai em gái chăm sóc lẫn nhau ạ. Em ấy là một người bạn người rất gần gũi với em và có thể tâm sự cùng em. Nếu có bất kì vấn đề gì xảy ra, chúng em luôn có thể nói chuyện và chia sẻ cùng nhau. Mọi thứ sẽ trở nên tốt hơn. Em rất hạnh phúc vì có một người bạn tốt như em ấy. Em rất vui vì quen biết em ấy. Chúng em đã quen nhau nhiều năm rồi ạ. Chúng em hiểu rõ về tính cách của nhau. Và chúng em vẫn đang tiếp tục học hỏi lẫn nhau ạ. Nếu nói về cơ hội, thì có lẽ em phải tiếp tục bắt chéo ngón tay (cười bẽn lẽn) Và xin hãy tiếp tục ủng hộ các tác phẩm của chúng em hơn nữa ạ.

PV: Phần trăm khả năng hai bạn sẽ hẹn hò với nhau là bao nhiêu?

Nadech: Điều này rất khó nói ạ. (cười)

PV: Điều gì làm bạn lo lắng về cô ấy?

Nadech: Em rất lo lắng cho sức khỏe của em ấy ạ, em ấy ăn rất ít. Thức dậy vào buổi sáng, chỉ với một cốc cà phê không cung cấp đủ năng lượng để làm việc. Em muốn em ấy ăn thêm cơm, chỉ một miếng nhỏ hay một muỗng cơm cũng được, nó sẽ tốt hơn cho em ấy. Đó có phải là cách làm của mọi cô gái phải không ạ? Họ lo lắng về cân nặng của mình. Thực ra, Yaya cũng cảm thấy rằng khuôn mặt của em (Nadech) là nhỏ. Vì vậy, khi chúng em xuất hiện cùng nhau trên TV, Yaya lo lắng rằng trông em sẽ quá gầy. Nhưng trong suy nghĩ của em thì lại muốn em ấy ăn nhiều hơn. Nhưng Yaya không muốn ăn. Chúng em cần dùng rất nhiều năng lượng trong lúc quay phim truyền hình. Vậy nên ăn quá ít là không tốt đâu ạ. Đó là điều mà em lo lắng về em ấy.

Cre: Oho Magazine, NYClub
E-trans: Mikki, Wasabizan, Marino
V-trans: [email protected]

P/s: ngàn lần như một hỏi hẹn hò không là nói lảng chuyện khác   , cơ mà người ta mập béo, biếng ăn, nghĩ gì... là cũng biết hết đó bạn Na à

Bonus: Phiên bản hình ảnh của news làm bởi Yadechhouse

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-6-2014 00:54:50 | Chỉ xem của tác giả
Temm

Bạn Na vui cũng phải thôi, từ ngày quen em nó, tính tình vốn vừa nghịch vừa bựa có em nó để thi triển một cách tối đa, suốt ngày trêu chọc em nó không biết mệt mỏi.

Hẳn là hai trẻ là anh em tốt, là bạn bè tốt, còn tương lai đi về đâu thì mặc kệ nó đi.

Từ hồi biết hai trẻ đến nay cũng được hai năm có lẻ rồi, vẫn ủng hộ cả hai không bias bên nào hơn bên nào cả. Rất vui vì được biết hai trẻ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-6-2014 06:13:12 | Chỉ xem của tác giả
ÔI cặp đôi đáng yêu!
dạo này mình cuồng cặp đôi này quá.
cuồng ngang ngửa cặp đôi Mark - Kim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-8-2014 10:22:21 | Chỉ xem của tác giả
Troi oi dang yeu qua a