Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[6.11.2015][vtv.vn] 'Khúc hát mặt trời' - Bộ phim đáng chờ đợi nhất trên sóng VTV năm 2015

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-11-2015 10:29:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Từ trước đã rất thích nước Nhật và con người Nhật Bản. Giờ có phim hợp tác Việt - Nhật lại càng mong chờ hơn nữa *_*

Đọc trên nhiều web thấy rất nhiều ảnh hậu trường và cảnh quay trong phim, đúng là đẹp long lanh luôn

Nội dung phim cũng rất hấp dẫn, hy vọng diễn xuất của các diễn viên không làm người xem thất vọng

Tuy đã lâu rồi không còn xem phim trên TV nữa nhưng lần này sẽ lót dép ngồi hóng xem sao ạ :3

Thank thớt đã share tin ạ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-11-2015 11:15:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ôi lại phim mới của Nhã Phương nè,
chị có duyên với phim hợp tác ghê, Hàn rồi giờ là Nhật
chắc cảnh quay sẽ đẹp lắm đây, mong phim sẽ thật thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-11-2015 11:56:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lại thêm một phim hợp tác của Việt Nam với nước ngoài nữa, bối cảnh đẹp chắc khỏi chê
Cơ mà mong phim sẽ hấp dẫn hơn Tuổi thanh xuân, đừng kiểu nghe giới thiệu quá hấp dẫn rồi lúc xem thì thất vọng tràn trề
Chúc cho bộ phim thành công nhé!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-11-2015 12:38:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Là một dự án hợp tác với Nhật và còn được đầu tư khá công phu
Mình đọc nội dung thì thấy cũng khá hấp dẫn
Hi vọng phim sẽ hay như kỳ vọng của khán giả
Và mong phim sẽ thành công để mọi người có thể tin tưởng vào phim Việt Nam hơn
Cám ơn chủ thớt đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-11-2015 13:46:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

không hiểu sao chưa chiếu mà đã có cảm giác chuyên nghiệp hơn Tuổi thanh xuân *xin đừng đáp đá tui* )
trước xem Người cộng sự thấy rất hay, thành ra mức độ tin tưởng với dự án hợp tác cùng Nhật Bản cũng khá cao
mặc dù không ấn tượng với diễn xuất của Nhã Phương nhưng thực sự mong được thấy sự cải thiện, em sẽ xem vì có cả anh Quang Tuấn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-11-2015 14:07:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đọc sơ qua nội dung có vẻ khá hấp dẫn, bữa nay phim Việt cũng bắt đầu cập nhật xu hướng mắc bệnh lạ giống như bên Hàn nhỉ
Mà sao Nhã Phương phủ sóng khắp mọi mặt trận thế, phim nào cũng thấy Nhã Phương đóng, đúng là diễn viên trẻ triển vọng có khác
Chúc bộ phim sẽ đạt nhiều thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-11-2015 14:16:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ồ Nhã Phương lại đóng trong phim hợp tác giữa hai nước, và lần này là với Nhật Bản
Đọc nội dung thấy phim có vẻ hấp dẫn lắm đây
Bữa nay phim bắt đầu cập nhật xu hướng nhân vật chính bị bệnh lạ giống Hàn nhở, cơ mà căn bệnh XP này khá lạ nghe
Hóng phim ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-11-2015 16:19:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hy vọng nội dung phim hay và đạt thành công, không phụ sự đầu tư lớn. Gì chứ thấy 24 tập là có cảm tình rồi. Phim kéo dài quá dễ lan man, xem mệt cả người.
Ảnh chụp với hoa anh đào nhìn đẹp ghê. Hồi đó có xem phim Mỹ nói về cậu bé bị bệnh giống vầy, không thể ra ngoài ánh sáng mặt trời, thiệt khổ. Phim chắc có nhiều bộ đồ kín mít rồi.
Nhã Phương nổi tiếng quá, toàn dự án lớn không hà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-11-2015 16:29:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Dàn diễn viên toàn là diễn viên thực lực, mình thích NSƯT Thu Hà, lâu lắm rồi không xem phim của cô ấy, giờ nhất định phải đợi xem mới được
Nhìn mấy ảnh trên đẹp quá đi mất, lại 1 bộ phim hợp tác nữa
Chúc phim sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-11-2015 16:44:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đọc xong bản tin này mình thấy thật sự háo hức được xem phim, phim được quay một phần ở đất nước Nhật Bản vào tháng tư tháng hoa anh đào nở rộ chắc là tuyệt lắm, mong rằng sự diễn xuất ê kíp làm rung động được khán giả, nhất là mình. Cảm ơn chủ thớt đã đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách