Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2367|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[6.10] Chu Ân xúc động khi được đề cử giải Emmy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên Hồng Kong Chu Ân đã rất xúc động khi nghe tin mình được nhận giải đề cử Emmy.

Sau hơn 20 năm trong ngành giải trí, Chu Ân đã giành được sự công nhận của quốc tế. Cô được đề cử giải "Nữ diễn viên xuất sắc nhất" cho vai diễn trong bộ phim "A world without walls". Đây là lần đầu tiên một nữ diễn viên Hồng Kong được đề cử tại một giải thưởng lớn mang tầm vóc quốc tế.

Chu Ân bày tỏ cô chưa từng nghĩ mình sẽ được vinh danh tại Lễ trao giải Emmy năm nay, vì bộ phim đã giành giải bạc tại Liên hoan phim Chicago lần thứ 46 năm ngoái.
Nói về cảm xúc của bản thân khi được đề cử, Chu Ân vô cùng phấn khởi: "Tôi đang ngủ thì người quản lí gọi điện chúc mừng. Tôi cứ tưởng mình đang mơ, phải đến khi kiểm tra lại trên mạng tôi mới tin đây là sự thật".

Chu Ân cho biết thêm nhận được đề cử này dù không chiến thắng cũng đã hơn những gì cô có thể mong đợi.
Ngay khi nhận được tin, cô đã gọi ngay cho bạn trai mình là Paul Wong. "Anh ấy đã luôn ở bên cạnh ủng hộ tôi, từ khi tôi được đề cử giải Golden Horse năm 1999".

Chu Ân đã xúc động đến rơi nước mắt và không thể nào ngừng được dòng cảm xúc nhất thời. Cô và Paul sẽ cùng trở về nhà để ăn mừng sự kiện này.

Trong bộ phim "A World without Walls", Chu Ân vào vai một cô gái bị liệt. Bạn diễn Đường Văn Long, người đã nhiều lần hợp tác cùng Chu Ân, giành nhiều lời khen cho diễn xuất của cô trong phim: "Cô ấy đã thổi linh hồn vào nhân vật".

Source: http://afspot.net/forum/topic/75 ... tional-Emmy-Awards/
Vtrans: Rocky @KST
Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-10-2011 13:16:05 | Chỉ xem của tác giả

Sau hơn 20 năm trong ngành giải trí, Chu Ân đã giành được sự công nhận của quốc tế. Cô được đề cử giải "Nữ diễn viên xuất sắc nhất" cho vai diễn trong bộ phim "A world without walls". Đây là lần đầu tiên một nữ diễn viên Hồng Kong được đề cử tại một giải thưởng lớn mang tầm vóc quốc tế.

Ôi hoạt động 20 năm mới được đề cử 1 giải thưởng tầm cỡ quốc tế, đúng là gian nan quá. CŨng chính vì vậy mà cô ấy mới vui mừng đễn nỗi

Tôi đang ngủ thì người quản lí gọi điện chúc mừng. Tôi cứ tưởng mình đang mơ, phải đến khi kiểm tra lại trên mạng tôi mới tin đây là sự thật

Chúc mừng cho Chu Ân nhé. Hy vọng cô sẽ giành được giải thưởng {:292:}

PS: Mình đang ham hố giật tem mà, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-10-2011 14:28:45 | Chỉ xem của tác giả
Congrat ss, lao động cống hiến chân chính đạt thành quả thật vinh dự ^^
Ảnh trên nhìn ss trẻ quá, xem nhiều phim nhưng yêu nhất là vai Hoàng Dung, trong mắt chĩ mỗi Hoàng Dung - Chu Ân là good thôi, tổ chức ăn mừng đi nào.
20 năm, chà con số này ko dễ đâu nhe, DV đầu tiên được đề cử... ss xúc động lắm lắm phải hem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-10-2011 19:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Chu Ân hoạt động trong nghề hơn 20 năm mới nhận được đề cử thật không dễ dàn gì.
Xin chúc mừng Chu Ân!
Dù đoạt giải hay không mình tin đây cũng là một thành công trong sự nghiệp của cô.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-10-2011 15:08:32 | Chỉ xem của tác giả
Chị đã tận tụy với nghề bao năm nay rồi...

Vai diễn lần này, hy vọng có thể mang về cho chị một giải thưởng để xem như thành tựu bao năm đã có quả ngọt. :)

Rất mong chờ bộ phim.

Bình luận

Dạ em bận còn điên cuồng hơn í chị ah. :)  Đăng lúc 9-10-2011 04:00 PM
ôi lâu rồi mới thấy em, em dạo này khỏe ko? đã đỡ bận chưa?  Đăng lúc 9-10-2011 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách