Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 31992|Trả lời: 203
Thu gọn cột thông tin

[Dang dở] [SBS 2002] Shoot For The Stars/Bắt Lấy Sao Rơi - Jo In Sung, Jun Do Yeon, Lee Seo Jin - Ep 09 Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-3-2014 17:50:57 | Xem tất |Chế độ đọc
Tên gốc: 별을쏘다
Tên Tiếng Anh: Shoot For The Stars/ Shooting Stars
Thể loại: Tình cảm, lãng mạn
Kênh phát sóng: SBS
Số tập: 16 tập
Thời gian phát sóng: 20.11.2002 - 09.1.2003
Đạo diễn: Lee Jang Soo
Biên kịch: Yoon Seong Hee
Diễn viên: Jo In Sung, Jun Do Yeon, Lee Seo Jin, Hong Eun Hee,...

NỘI DUNG

Shoot For The Stars là một câu chuyện tình cảm chị em dễ thương, nhẹ nhàng và cũng rất ấm áp.
Han So Ra (Jun Do Yeon) là một cô gái hai chín tuổi thất nghiệp, chưa hề tốt nghiệp đại học và luôn mơ ước về tình yêu đích thực. Còn Ku Sung Tae (Jo In Sung) là một chàng trai mồ côi từ nhỏ, mong muốn một ngày được trở thành diễn viên điện ảnh nổi tiếng để tìm lại cha mẹ nuôi thất lạc lâu năm.  
Khi hai người gặp nhau, So Ra đã quyết định nâng đỡ cho Sung Tae và trở thành người quản lý của anh dù chính cô cũng không biết phải bắt đầu từ đâu. Sau này khi Sung Tae nổi tiếng hơn, anh phải vượt qua rất nhiều khó khăn trên con đường tìm đến giấc mơ của mình, đặc biệt là những rắc rối từ hội chứng khó đọc chữ. Nhưng So Ra đã không bao giờ chấp nhận bỏ cuộc và luôn ở bên cạnh cùng anh cố gắng. Liệu hai con người ấy có tìm được đường đến với nhau và liệu dư luận có chấp nhận được việc một diễn viên nổi tiếng hẹn hò với chính quản lý của mình?

NHÂN VẬT

Rate

Số người tham gia 16Sức gió +80 Thu lại Lý do
sarahlee_95 + 5 ^^
uyenluong232 + 5 Ủng hộ 1 cái!
xiaoling308 + 5 Ủng hộ 1 cái!
thuongrabbit + 5 Ủng hộ 1 cái!
eunjo112 + 5 Ủng hộ 1 cái!
myluckystar.tky + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Me. + 5 Ủng hộ 1 cái!
heononhong + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
v4nt0mmy + 5 đặt gạch hóng hàng của ST ^_^
bluerose9446 + 5 Ủng hộ 1 cái!
sussi + 5 Ủng hộ 1 cái!
nhím_bự + 5 Ủng hộ 1 cái!
chansun + 5 Bài viết hữu ích
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-3-2014 17:51:35 | Xem tất
Nội dung được vietsub với mục đích giao lưu học hỏi giữa những người yêu thích phim ảnh. Bản quyền phim thuộc nhà sản xuất và đài truyền hình, nghiêm cấm mọi hành vi sao chép chia sẻ trái phép. Nếu các bạn tự ý chia sẻ dưới bất kỳ hình thức nào phải tự chịu mọi trách nhiệm trước pháp luật. Vui lòng xóa trong vòng 24 tiếng, nếu có nhu cầu lưu trữ đề nghị mua bản chính.

Password mở file: kitesvn.com

Tập 1:
Tập 2:
Tập 3:
Tập 4:
Tập 5:
Tập 6:
Tập 7:
Tập 8:
Tập 9:

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

mình còn 4 tập 3,4,7,9 cũng down hoài không được :'(  Đăng lúc 20-10-2014 11:45 PM
Huhuhu hai tập 8, 9 không ai giữ seed giùm nên dload mấy tuần rồi mà chưa xong hichichic  Đăng lúc 5-10-2014 05:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-3-2014 17:52:52 | Xem tất

Bình luận

Bạn nào còn giữ phim từ ep 1->9 thì mở seed cho mình mới :( gần tuần nay ko down dc gì cả :( thanks  Đăng lúc 2-10-2014 05:41 PM
Đúng là quá hên luôn, lần đầu tiên chơi game mà trúng giải đây, vào đây mục đích là ủng hộ tình yêu suốt 10 năm thôi, ai ngờ lại nhận được xèng....  Đăng lúc 15-3-2014 04:43 PM
chúng mình sẽ thông báo địa chỉ sau ^^. Cám ơn mọi người đã nhiệt tình tham dự ^^  Đăng lúc 15-3-2014 12:50 AM
Bạn @rhett đoán chính xác và nhanh nhất nên mình sẽ gửi cho bạn 200$, kết quả là ngày mai, 15/03 sẽ có phim. Các bạn nhớ đón xem nhé ^^ Sau này nếu tiếp tục có game   Đăng lúc 15-3-2014 12:50 AM
VÌ KHÔNG ĐƯỢC PHÉP CHƠI GAME TRONG THỚT NÊN CHÚNG MÌNH SẼ CHO DỪNG GAME Ở ĐÂY. NHỮNG BÀI VIẾT CHƠI GAME SẼ BỊ MOD XÓA NHƯNG CÁC BẠN VẪN SẼ NHẬN ĐC XÈNG TỪ BTC   Đăng lúc 15-3-2014 12:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2014 17:58:16 | Xem tất
[Vietsub by In Sung's home ]

Shoot For the Star Ost - And I Love You

In My Dream - Jo Jang Hyuk

Bình luận

xem phim đi Nấm, anh Sung nhà diễn đáng iu lắm đó ;)  Đăng lúc 13-3-2014 07:38 PM
♥  Đăng lúc 13-3-2014 02:00 PM
hị hị nhà Sung chăm chỉ quá đi! :">  Đăng lúc 13-3-2014 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2014 18:00:39 | Xem tất

Công sức bao lâu nay của cả nhà giờ cuối cùng cũng bước đầu hoàn tất. Thành Thái mà lâu nay em yêu nay có dịp đc lên thớt rồi đây. yêu yêu lắm cơ, Thành Thái đáng yêu xin cuối chào mấy cô mấy dì, em luôn biết rằng mấy cô mấy dì luôn sủng ái em ạ .. ôm ôm chụt chụt nè

Phim cũ từ hồi anh mới vào nghề cơ, nên chã có sub, em phải xem anh với cái tên Thành Thái ngô ghê, quen thuộc này. Mãi sau mới biết anh là Sung Tae đó, ST hay TT cũng đc, miễn là anh chàng đáng iu, tội nghiệp, hết lòng vì người thương, hết lòng vì ước mơ của mình.
Nói đến cái phim này thì nhiều chi tiết khiến mình cảm động và xót xa lắm. Cái lúc mà ST gặp đc anh Ba Bah, giống như St đã gặp đc 1 người anh trai đủ sức che chở cho anh trong cuộc đời đầy khổ ải này => cảm thấy vui và đầy hy vọng, cái ngày mà So Ra thất tình, để quên ST trên chuyến xe bus, mà tội làm sao, có biết chữ biết số má gì đâu mà bắt tuyến xe bus, thế là cứ lên lên xuống xuống mấy tuyến xe, mà chã trúng tuyến nào, toát mồi hôi hột, nhìn mặt thằng bé tội làm sao, nghĩ đến thế mà công nhận anh diễn đạt ghê đó. Xe bus vừa ngừng, ST nhảy xuống là gặp đc Ba Dah, cả 2 ôm nhau khóc nức nở, thấy mà thương, nghĩ mà bùn ghê gớm, mún khóc theo luôn

Còn cái khúc So Ra dắt ST đi đóng vai phụ, trời ơi, tội cho thằng bé, diễn cái cảnh quái gì mà phải nằm ngoài mưa, mấy thằng cứ đứng xịt nước vô mặt thằng bé, mặc cho dv chính diễn, khi nào diễn xong St mới đc ra, cư nằm yên cho ng ta xịt, ôi me ơi, người thằng bé run rẩy, cảm lạnh tới nơi rồi ấy chứ, còn có cảnh bị tát nữa, SR phải lăn trứng gà nữa, vừa lăn, mặt hắn vừa mếu, sao mà thương dữ dằn

Còn sau này khi đóng đc vai chính rồi thì thằng bé nổi tiếng khỏi nói rồi, đẹp trai dáng chuẩn thế cơ mà, ai trồng khoai đất này nữa, có chí ắt thành công, có ước mơ thì chắc chắn bắn được ngôi sao xa nhất!

Sung Tae đã làm được, còn bạn thì sao???

Bình luận

hahaa, giống " mình đã xài thử, còn bạn thì sao??" =))  Đăng lúc 14-3-2014 07:51 AM
Thành Thái đã làm được, còn bạn thì sao??? :)))  Đăng lúc 13-3-2014 11:28 PM
câu cuối giống slogan cho chiến dịch gì quá,haha  Đăng lúc 13-3-2014 09:53 PM
@ss Ku Mo: em tương tư đủ anh hết đó ss, Thành Thái , Ngân Tiếp , Thời Dân ...( Sung Tae, Eun Sub, Jae Min,..) haha  Đăng lúc 13-3-2014 05:13 PM
TQ dịch sang tiếng Trung, nghe mà chết sặc luôn  Đăng lúc 13-3-2014 03:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2014 18:03:00 | Xem tất
Cuối cùng thì phim cũng đã lên thread, thật sự em cảm thấy rất rất vui. Bao nhiêu công sức của mọi người, cứ cố gắng và hi vọng, làm từng chút từng chút một, chăm chút mọi thứ cho thật tốt chứ vẫn chưa dám nói là hoàn hảo để rồi tới hôm nay được tận hưởng cảm giác tuyệt vời này. Cám ơn mọi người trong nhà In Sung rất nhiều!

Có lẽ trong phim Gió, mọi người đã quen một anh chàng Oh Soo trưởng thành với một vẻ đẹp đầy nam tính, quyến rũ thì quay trở lại 10 năm trước, trong Shoot for the stars, mọi người sẽ biết đến một anh chàng Sung Tae cực kì dễ thương và đáng yêu.

Vì đây là bộ phim cách đây 10 năm nên chất lượng hình ảnh sẽ không được chuẩn như bây giờ. Nhưng chắc chắn rằng nội dung và thông điệp mà bộ phim muốn truyền tải cho người xem thì lại rất rõ ràng. Có thể các tình tiết trong phim không thể như xu hướng của các bộ phim truyền hình hiện nay, có thể không quá lãng mạn, không quá kịch tính nhưng hình ảnh cuộc sống lúc bấy giờ lại được phản ánh rất chân thật, giản dị, câu chuyện tình yêu của đôi trai gái thì rất dễ thương, nhẹ nhàng và cũng đầy ấm áp mà cũng không kém phần hài hước. Diễn xuất của các diễn viên trong phim cũng không quá cầu kì, không dùng quá nhiều kĩ xảo như hiện nay nhưng lại rất thật. Nói tóm lại là nhắc đến anh và các bộ phim anh đóng mà bỏ qua Shoot for the stars thì là một thiếu sót rất lớn. Thật sự đây là một bộ phim rất đáng để xem. ♥

Từ giờ thì cũng sẽ được cảm nhận cái cảm giác hóng từng tập phim của anh là như thế nào rồi. Có cảm giác lạ! ^^

Bình luận

dạt sờ dào  Đăng lúc 13-3-2014 11:29 PM
dạt sờ dào  Đăng lúc 13-3-2014 11:29 PM
em có thấy nhảm đâu. Đọc mà sướng con mắt luôn đấy chứ. Đúng là nhà mình tình cảm dạt dào quá hihi  Đăng lúc 13-3-2014 10:17 PM
ôi e ơi, nói nhảm thì có, nhà mình ai cũng vậy mà, dạt sờ dào  Đăng lúc 13-3-2014 10:15 PM
^^ dạ, em cũng thấy thế. Mà đáng lẽ em ko nên chọn chỗ này. Đáng lý sang pệt sau, chỗ này để mấy bài của các ss lên thì hay quá. Em đọc mà thích lắm luôn ♥♥♥   Đăng lúc 13-3-2014 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2014 18:30:14 | Xem tất
Nhìn thấy là nhảy vào liền
Ủng hộ couple chị em lãng mạn Sung Tae và Sora nha
Lúc đó nhìn In Sung còn trẻ măng à, cách diễn khá ngây thơ hồn nhiên nên hợp vai SUng Tae kinh khủng
Cốt truyện tuy đơn giản nhưng mà nhẹ nhàng theo cách hấp dẫn rất riêng.
Ủng hộ và hóng phim

Bình luận

hoan nghênh ban @rhett nha, xem phim ủng hộ nhà nhé bạn, phim dễ thương lắm  Đăng lúc 13-3-2014 07:39 PM
em là khách đầu tiên trong nhà đấy, hihi  Đăng lúc 12-3-2014 11:09 PM
Vào đây hằng ngày luôn ấy chứ e...^^  Đăng lúc 12-3-2014 10:28 PM
ss thường xuyên vào xây nhà cho xôm nha ss ^^  Đăng lúc 12-3-2014 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2014 20:53:18 | Xem tất

sau bao ngày tháng được ủ ấm kỹ phim nhà Dê đã lên men chuẩn bị thành rượu ngon rồi
cám ơn tất cả ce trong nhà đã vất vả ngày đêm để thực hiện bộ phim cột mác nhà Dê này ạ
nói thực là em chưa coi đầy đủ phim nữa , vì trước kia em coi lồng tiếng không à
cái nhân vật Ku Sung Tae được chị lồng tiếng gọi với cái tên rất thư sinh " Thành Thái "  hehe
phim này anh đóng xa lắc xa lơ rồi lúc anh mới vô nghề , diễn một cách tự nhiên ,tự nhiên như cái cách anh bước chân vào cái sâu bít vậy ^_^
phim này nhẹ nhàng , không kiểu tình lãng mạng đau khổ chết chóc lên đáng để ta theo dõi
các nhân vật còn lại trong phim đều rất tuyệt ,chưa coi hoàn toàn bộ phim lên chẳng biết viết gì hihi,dịp này để em theo dõi bộ phim một cách hăng say hơn không tua những đoạn chỉ có anh nữa mà sẽ xem hết các nhân vật khác trong phim
giờ ngồi lót lá đợi phim ra thôi , nhà Dê cố lên em luôn trong tình trạng vung nồi cổ vũ cả nhà ạ , muốn xem lại " Thành Thái " bụ bẫm ngày xưa của em
p/s: đọc xong bài của Cụ và ss Hôi chữ em đi đâu hết ý = ))  những từ dành cho anh như gói gọn trong bài của ss và Cụ những cây văn tuyệt vời của nhà Dê yêu mọi người nhiều lắm .À sao mình sửa bài nó không có icon ta !!!!

Bình luận

ai cũng một thời xem cái phim lồng tiếng kia, đau khổ-(((  Đăng lúc 13-3-2014 09:57 PM
Thành Thái no 1^^  Đăng lúc 13-3-2014 05:16 PM
Sợ quá Thành Thái ss ơi =))  Đăng lúc 13-3-2014 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2014 21:33:56 | Xem tất
Có lẽ với những bạn biết đến anh Sung qua TWTWB và quen thuộc với hình ảnh manly, lịch lãm của anh sẽ bất ngờ với hình tượng Ku Sung Tae của anh trong SFTS đấy. Một bộ phim đáng xem để có thể hiểu hơn về con người của Jo In Sung với tư cách một diễn viên lúc mới vào nghề. Một bộ phim mà theo mình sẽ cực kì tiếc cho những ai yêu mến anh Sung mà không xem được.

Quả thật, nhân vật Sung Tae có khá nhiều điểm tương đồng với nam diễn viên trẻ Jo In Sung thời ấy. Xem phim mà cứ có cảm giác một Jo In Sung trẻ con, đáng yêu, hay làm nũng đang ở trước mặt mình. Dường như anh không cần diễn mà cứ là chính mình là đã thành Sung Tae rồi đấy. Cực yêu vai diễn này của anh. Nói chung, đây là vai diễn đáng yêu nhất của anh trong các phim mà mình đã xem. Không có chút gì gọi là kĩ thuật diễn xuất ở đây cả, những gì mình nhìn thấy là cảm xúc rất thật của anh trong phim: đôi mắt sáng ngời khi nhìn thấy idol của mình, cái vụng về lúng túng của chàng trai trẻ trước người mình yêu mến, cái phụng phịu nũng nịu đáng yêu như một đứa trẻ, nụ cười tươi rói, rạng rỡ như nhìn thấy cả cái phơi phới thăng hoa trong tình yêu… Tất cả đều rất thật. Đúng là không biết dùng từ gì ngoài từ rất rất “thật” để miêu tả được cảm giác của mình về bộ phim này.

Nói về cặp đôi chị-em trong phim, có thể ấn tượng ban đầu của nhiều bạn là 2 anh chị này khó mà hợp nhau được. Bản thân mình lúc mới nhìn poster thôi cũng từng nghĩ vậy. Chắc chắn đa phần đều cho rằng So Ra khá già so với Sung Tae (ngoài đời 2 anh chị hình như cách nhau đến 10 tuổi lận). Hai người này chắc chẳng thể nào có chemistry nổi đâu. Xem phim 2 diễn viên chính mà không ăn ý thì còn gì là hấp dẫn nữa đúng không? Nhưng vì yêu mến anh Sung, muốn xem phim anh đóng nên cuối cùng mình cũng đu phim này. Và quả là không uổng công. Phim nhẹ nhàng và từ từ đi vào lòng mình. Từ chỗ hoài nghi về cặp đôi này mình lại cảm thấy chờ đợi và hi vọng cho họ đến được với nhau, rồi cũng cực ghét mấy nhân vật phản diện luôn tìm cách chia lìa đôi trẻ…^^ Mình không dám nói nhiều, để các bạn xem phim và cảm nhận nhé.

Chị So Ra (Jeon Do Yeon) cảm giác lúc đầu có thể không xinh nhưng chị ấy có nụ cười rất duyên và nhất là giọng nói cực ấn tượng đấy. Giọng chị gọi “Ku Sung Tae’ trong phim rất nổi tiếng đó, trong một số show Hàn thỉnh thoảng cũng yêu cầu khách mời bắt chước giọng chị gọi “Ku Sung Tae’ đấy. Các bạn xem phim nhớ để ý mấy đoạn này nhé Nói đến Jeon Do Yeon, thì không có gì phải nghi ngờ tài năng của chị rồi. Chi ý sau này hoạt động mạnh bên mảng movie hơn và là nữ diễn viên Hàn đầu tiên đoạt được giải thưởng ‘Nữ diễn viên xuất sắc nhất’ của LHP Cannes 2007 danh giá. Trong SFTS, chị ấy diễn cũng vô cùng tự nhiên và phối hợp rất tốt với anh Sung đấy. Nói chung, từ ấn tượng ban đầu không thích, giờ thì mình thấy cặp đôi chị em nay rất hợp nhau.

Thông tin bên lề: SFTS đã mang về cho 2 diễn iên chính các giải thưởng sau
Jo In Sung: 2002 SBS Drama Awards: Popularity Award, Top 10 Stars
Jeon Do Yeon: 2002 SBS Drama Awards: Best Actress, Top 10 Stars

Đây là một số clip mình mới sưu tầm được (tiếc là không tìm được bản nét hơn, các bạn xem tạm nhé)

Một số cảnh NG

Anh Sung nhận giải "Popularity Award"

2 anh chị cùng nhận giải "Top 10 Stars"

Chị Jeon Do Yeon nhận giải "Best Actress"

Crediit to tv.sohu

p/s: Cám ơn cả nhà mình đã theo đuổi project này đến cuối cùng. Mọi người đã vất vả nhiều rồi. Mong thread nhà ta sẽ xôm tụ nhé.

Bình luận

ss iu ♥  Đăng lúc 13-3-2014 08:41 AM
hay quá, ss thích-)  Đăng lúc 12-3-2014 11:01 PM
iu iu  Đăng lúc 12-3-2014 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2014 23:00:06 | Xem tất
Cuối cùng chờ đợi mãi rồi cũng có ngày phim được làm lại và lên thớt. Vui vô cùng.
Trước tiên muốn nói lời cảm ơn đến nhà mình, mỗi người đã bỏ một ít công sức của mình để cho phim được hoàn thành và đem đến cho những người yêu thích phim nói chung và cho những người yêu thích Sung nói riêng thêm một bộ phim hay.

Nói về bộ phim, đây không phải là bộ phim gần đây, kịch bản phim cũng không phải mới mẻ hay ăn khách. Hình ảnh trong phim không còn hiện đại, lung linh theo kiểu sử dụng nhưng máy quay chuyên nghiệp ngày nay. Câu chuyện tình yêu cũng không phải nhiều yếu tố hấp dẫn hay quá kịch tính nhưng những điều này không hề làm cho phim thiếu đi cái hay mà phim đã tạo ra. Shooting for the star là một bộ phim nhẹ nhàng, theo kiểu lãng mạn. Đúng chất với những phim kiểu phim Hàn ngày xưa.
Nếu bạn nào đã từng là thế hệ xem những phim Hàn như What happened in Bali, Cảm xúc... thì khi xem lại Shooting from the stars bạn cũng sẽ cảm nhận được cái không khí đó. Những phim thời đó nó mang lại một cảm giác đơn thuần, một cảm xúc tự nhiên nhẹ nhàng mà để lại cái dư vị ngọt ngào do các nhân vật mang lại. Phim không hề màu mè, dùng những yếu tố câu khách mà bản thân các nhân vật xây dựng trong phim đã là một yếu tố chân thật và thu hút hơn hết.

Nói một chút về nhân vật của Jo In Sung trong phim này. Nếu ai đã từng yêu Oh soo của Jo In Sung đóng trong That Winter the wind blows thì trong Shooting from the stars mọi người sẽ càng thêm yêu nhân vật Sung Tae mà Jo In Sung thủ vai. Với Sung Tae mọi người sẽ thấy một Jo In Sung khác hơn, trẻ trung hơn và chân thật nhất có thể. Đã từng thích và tìm hiểu về Jo In Sung chắc chắn tin rằng sau khi xem xong Sung Tae trong Shooting from the stars bạn sẽ nhìn thấy đâu đó trong con người Sung Tae là hình ảnh Jo In Sung. Đó là cảm nhận của mình sau khi xem phim này.

Riêng đối với cặp đôi trong phim, ban đầu xem phim không biết chị nữ diễn viên này là ai, sao lại chọn đóng với Jo In Sung trong khi còn nhiều nữ diễn viên khác thời đó trẻ trung hơn. Chị này cũng không phải trẻ tuổi gì so với vai nam chính. Nhưng xem xong thì lại có ý nghĩ rằng" Hình như 2 người này phim giả tình thật". Thật ra thời điểm chiếu xong phim cũng có tin đồn như vậy bởi vì sự phối hợp ăn ý của người. Xem rồi các bạn cũng sẽ có suy nghĩ như vậy. Từ những cảnh diễn tả cái cảm xúc rung động trong tình yêu nam nữ đến những cái hôn. Phải nói là mọi thứ hết sức tự nhiên và chân thật cứ như bản thân là nhân vật trong phim.

Ngay đến cả tình yêu của nhân vật Sung Tae trong phim khi xem xong thì lại cũng có liên tưởng đến tình yêu của Jo In Sung hiện tại. Cứ xem rồi các bạn sẽ hiểu vì sao?

Mong rằng với những cố gắng của mọi người đã tạo nên và cùng với sự diễn xuất chân thật, tự nhiên của các diễn viên trong phim các bạn sẽ xem phim vui vẻ và bộ phim là một món ăn tuy không mới nhưng đủ để các bạn cảm thấy thích sau khi xem nó

Bình luận

♥ quá hay hihi  Đăng lúc 13-3-2014 09:12 AM
hay quá ♥  Đăng lúc 13-3-2014 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách