Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1436|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[31.12] Hình ảnh đầu tiên từ ‘The Judge’ (Robert Downey Jr & Robert Duvall)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Robert Downey Jr (Iron Man) sẽ trở lại màn ảnh rộng vào năm 2014 trong The Judge, bộ phim từ đạo diễn của The Change-UpWedding Crashers, David Dobkin. Có phải bạn sẽ nghĩ đó là một bộ phim hài? Hoàn toàn không.

Bộ phim xoay quanh nhân vật của Downey, một luật sư nổi tiếng trở về quê nhà vào đám tang của mẹ. Nhân vật của Duvall, cha của Downey và cũng là một thẩm phán của thị trấn, người duy nhất nghi ngờ rằng cái chết của vợ mình là do bị sát hại và nhân vật của Downey phải chịu sự xa lánh và hắt hủi trong suốt hành trình khám phá sự thật rằng đã thực sự xảy ra chuyện gì.

Vincent D’Onofrio, Vera Farmiga và Leighton Meester cũng tham gia diễn xuất trong phim. Bộ phim dự kiến ra rạp vào 17/10/2014 tại Anh và sớm hơn 1 tuần vào ngày 10/10 tại Mỹ.

Credit: The Hollywood News
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-1-2014 20:35:13 | Chỉ xem của tác giả
ôi, hóng bác robert quá. chính thức chia tay series iron man của bác rồi. h chỉ còn được gặp lại bác với tư cách iron man trong avenger 2 và 3 thôi
sức hút của bác quá khủng khiếp
chúc phim mới của bác thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-1-2014 17:09:23 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn tạo hình phim này lạ nhỉ, mất đi bộ râu lịch lãm của chú rồi Nội dung phim nghe qua cũng thấy thích, với lại nhìn cái màu phim nữa, tạo cảm giác buồn, u ám như đằng sau nó chứa đựng bí mật gì đó. Tận cuối năm nay mới được xem phim này sao, mong chờ quá đi ^^ Chú Robert luôn là diễn viên yêu thích của mình <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-1-2014 14:34:11 | Chỉ xem của tác giả
đúng là nghe đạo diễn phim The Change-Up, Wedding Crashers sẽ nghĩ là phim hài
mà nội dung lại hoàn toàn trái ngược
phim này Robert mày râu nhẵn nhụi làm mất hết vẻ playboy
mong chú sẽ có 1 bộ phim thành công nữa, đến tận tháng 10/2014 mới có phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-1-2014 17:35:38 | Chỉ xem của tác giả
mền thích mê bác robert, đã xem mấy phim có bác đóng và phim nào cũng thấy hay

kiểu gì phim này mền cũng k thể bỏ qua, hý hý

chúc phim của bác thành công doanh thu cao xoxo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-1-2014 17:24:46 | Chỉ xem của tác giả
Robert Downey Jr.  cái tên hứa hẹn nhiều thành công. Anh đã tham gia rất nhiều phim hay như: The Avengers, Iron Man 3 ... giờ là đến phim này
ôi mình thích quá, lại chuẩn bị có phim cảu bác ấy đóng rồi... hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-8-2015 21:14:23 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn tạo hình phim này lạ nhỉ, mất đi bộ râu lịch lãm của chú rồi  Nội dung phim nghe qua cũng thấy thích, với lại nhìn cái màu phim nữa, tạo cảm giác buồn, u ám như đằng sau nó chứa đựng bí mật gì đó. Tận cuối năm nay mới được xem phim này sao, mong chờ quá đi ^^ Chú Robert luôn là diễn viên yêu thích của mình <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách