Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: huongntd
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[31.10.2015] Happy Camp | Dương Mịch, Lộc Hàm | Vietsub HD + FHD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 8-11-2015 12:38:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

Tra_b92 gửi lúc 7-11-2015 12:08 PM
well subteam vất vả rồi = Tra cũng vất vả rồi hihihi

) kinh vl kẹo ạ @TraB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 8-11-2015 13:37:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

Cũng ít khi xem show Trung nhưng Happy Camp chắc là cái show hay coi nhất vì hay mời dàn cast của phim tham dự vừa vui vừa tiện quảng bá cho phim mới.
Mịch tỷ dễ thương quá, có chồng con rồi mà dáng vẻ và khí chất vẫn quyến rũ chết người.
Thanks subteam đã làm sub show này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 8-11-2015 14:15:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

Do khá thích Blind của Kim Ha Neul và Yoo Seung Ho nên mình khá mong chờ film này. Lại còn là lần đầu đóng vai nam chính của Tiểu Hàm Hàm nữa chứ. Hơn nữa HC là 1 trong số ít show TQ mình xem.
Ủng hộ film, ủng hộ quảng bá film
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 8-11-2015 14:24:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +20

Luhan cũng khá thành công khi tách nhóm và đi trên con đường riêng nhỉ, nhìn mặt vẫn dễ thương, baby quá.
Lâu không được xem show mới của Mịch tỷ, Mịch tỷ đi show lúc nào cũng xả thân chơi hết mình thấy yêu lắm.
HC lúc nào cũng hài đúng như tên gọi, xem cười đến mỏi cả miệng.
Show mới phát sóng tuần trước mà tuần này đã có sub rồi.
Thanks đội ngũ subteam đã vất vả làm sub nhanh như vậy.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 8-11-2015 14:38:38 | Chỉ xem của tác giả
đi tuyên truyền Tôi là nhân chứng đây mà
từ giữa năm 2014 đến giờ Lộc mới lại đến HC, đầu năm nay Phàm đến rồi nên tui cứ mong Lộc mãi, cuối cùng cũng đến TT mà lại có cả Mịch Mịch với anh Chu Á Văn nữa, toàn người tui thích không hà ><
cảm ơn subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 8-11-2015 16:07:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

thích coi Gia Tộc Vui Vẻ lắm dành khách mời vô cùng hấp dẫn nhen cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 8-11-2015 18:09:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chờ xem vietsub tập này mà muốn thành hươu cao cổ luôn. Tự nhiên hôm nay lang thang vô kites thấy có vietsub để xem mừng muốn chết. Bị ngóng Chu Á Văn, bởi vì dạo này coi Chân tâm anh hùng kết ảnh quá chừng luôn, vừa đẹp trai, tính cách lại vừa thú vị. Lúc trước coi một tập Happy camp có ảnh với Hoàng Hiên cũng dễ thương quá trời luôn. Tải về coi luôn kẻo nguội. Cảm ơn subteam nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 8-11-2015 20:20:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi, sao tập Happy camp này sub nhanh thế ạ, đây là tập giới thiệu đoàn phim Nhân chứng mù này
Xem trailer giới thiệu có vẻ hay lắm, Dương Mịch vứt bỏ hình tượng luôn, hehe
Dù sao thì cũng cảm ơn subteam nhiều lắm, mong rằng những tập Happy camp sau này cũng sẽ có sub nhanh thế này ^^

Bình luận

haha =))  Đăng lúc 11-11-2015 03:31 AM
đây là con đường từ một cô bé lương thiện trở thành má mì :))))))))  Đăng lúc 10-11-2015 04:13 PM
ừ, khổ thật đấy, nếu như tớ giỏi mấy khoản làm tran thì t có thể giúp rồi, nhưng mà tớ lại ngu lắm. Thôi cố gắng lên :))  Đăng lúc 10-11-2015 03:13 PM
thành ra là khó khắn, chứ các khâu khác tớ k ngại =)), quan trọng là 10 tran đó có cùng thích idol đó không =)))))))))  Đăng lúc 10-11-2015 11:52 AM
=)))))))) thế mới nói. như kiểu tớ cứ có mịch là làm, có bạn cứ có phong là làm ấy, =)) nhưng làm show thì cực, 1 tập phải tìm được 10 tran, 1 edit cứng,  Đăng lúc 10-11-2015 11:52 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 9-11-2015 10:31:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lúc trước chỉ xem vì tò mò, nghe thiên hạ đồn thổi miết nên xem. Giờ đâm ghiền, cứ rảnh rỗi lúc nào là lại hóng hớt, bị mấy hôm nay bận túi bụi nên down trễ. Cám ơn Subteam nhiều lắm, down FHD để xem rõ Tiên Đồng, Ngọc Nữ chịu đánh mất hình tượng như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 9-11-2015 10:52:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Sub ra nhaanh thật
Show này vui nè
hóng quá đi mất, phải down về coi thôi
Cảm ơn subteam vất vả
Cảm ơn chủ thớt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo