Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 29236|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(30/5/2017) Mint Chalida và Kim Kimberley - Tình bạn không thể cắt đứt.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(30/5/2017) Mint Chalida và Kim Kimberley - Tình bạn không thể cắt đứt.

Hai cô nàng đều cùng một nhóm bạn khi tham gia đóng series Bốn trái tim của núi. Lúc đó các cặp nam nữ chính trong 4 phần có thể nói là rất thân thiết, còn đặt tên nhóm là nhóm Lom. Mỗi khi có party thì đều ăn mặc theo chủ đề, đi đâu cũng có nhau rất vui vẻ, có thể gọi là tình bạn của dàn nam nữ chính thời nay thật là dễ thương.

Nhưng bi kịch bắt đầu khi xảy ra việc Mark tỏ vẻ không lịch sự với mẹ của Mint C, và có cả Kim liên quan đến chuyện lúc đó. Khiến cho Mark, KimMint C không thể nhìn mặt nhau, unfollow Instagram của nhau, không còn có công việc chung hay đi chung như một nhóm nữa. Dù cho Kim vẫn thường xuyên đi chơi cùng MargieYaya nhưng luôn thiếu Mint C.

Nhiều năm trôi qua cho đến khi bố của Kim qua đời, thời điểm đó có hình ảnh cho thấy Mint C cũng đến dự tang và ôm động viên Kim. Mint C cho biết khi biết tin, cô đã nhắn tin qua Line cho Kim trước, rồi gửi vòng hoa đến chia buồn cũng như đến dự tang ngay khi có thể, vì cô biết rằng người đang chịu nỗi đau mất mát cần được động viên an ủi. Sau đó dường như là một dấu hiệu tốt cho tình bạn của cả hai vì Kim follow IG của Mint C trở lại.

Ngoài ra, khi gặp Mark thì Mint C cũng có thể cười và chào hỏi bình thường. Mint C bảo rằng chuyện đã qua lâu lắm rồi, không có gì nghiêm trọng, một khi tha thứ cho nhau thì nên chấm dứt mọi chuyện.

Cho đến đợt concert Love is in the air của đài 3 vừa qua, có khoảnh khắc khiến các fan không thể không vui, khi KimMint C vui đùa nắm tay nhau trên sân khấu. Phải nói là khi nhìn thấy thì cảm thấy rất ấm áp. Lại còn có ảnh Mark đứng gần Mint C nữa, thiết nghĩ chắc là không còn gì vướng mắc nữa rồi. Sau này có lẽ sẽ có thể thấy ảnh của cả nhóm nhiều hơn.

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Link: sudsapda.com/top-lists/mint-kimberly/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-6-2017 15:38:19 | Chỉ xem của tác giả
Đọc qua comt bên face của T zone thì thấy cũng có nhiều bạn bênh Mint.
Thực ra vốn Mint hay Kim vốn đâu phải nhân vật chính.
Bên Thái hay ví người đàn bà dâm ô là cây gạo, vì mắc tội dâm ô xuống địa ngục phải trần truồng trèo lên trèo xuống thân cây gạo cho lớp vỏ xù xì cào rách da. Chính mẹ Mint nói Kim là cây gạo nên Mark mới bực, mắng là "E-nang= con mụ già"
Và mình khẳng định từ đó là từ hỗn nhất Mark nói, vì nếu có từ hỗn hơn chắc chắn mẹ Mint đã cap màn hình rồi đăng lên rồi.
Mint đứng về phía mẹ mình.
Còn Kim, dĩ nhiên, đứng ở phía đối nghịch.
Nhưng bài báo nói cũng đúng, nghĩa tử là nghĩa tận. Bố Kim mất Mint có đến viếng.
Chuyện cũ cũng nên cho qua là đúng. Vì thực ra đâu phải 2 người gây nhau. Mong là tình cảm thật lòng, chứ không phải vì giờ MK quá nối và được yêu thích nên quay lại thân với nhau để không bị khán giả ghét.
Dù Mark Kim tình cảm công khai nên cũng có người không vừa mắt. Nếu có lỡ chia tay chắc báo chí nói mấy năm liền. Tuy nhiên hy vọng có kết cục tốt đẹp.
P/s: bạn nào copy comt của mình lên face T zone thì copy cho đủ, đừng có cắt cúp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-6-2017 16:30:44 | Chỉ xem của tác giả
giờ cả 2 nàng đều có một nửa của mình r
r chuyện quá khứ cho qua đii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-9-2017 12:26:23 | Chỉ xem của tác giả
Mong cả 4 yaya,margie,kim và mint chơi lại với nhau.
Thấy 3 ng kia đi với nhau ko có Mint thấy tội cô ấy lắm,chỉ vì mẹ mình có chút gây xích mích mà mất đi tình bạn.Ngày xưa thân nhau lắm đi đâu cũng có nhau.
Mong đám cưới của Magie có thể cứu vãn đc tình bạn này,để mng đỡ khó xử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách