Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[3.11.2015][news.zing.vn] Báo Mỹ nói về doanh thu ‘Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh’

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-11-2015 12:23:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng ekip làm phim cùng các diễn viên nhé
Lâu lắm mới thấy một bộ phim của Việt Nam lại thành công như thế này, còn được lên báo Mỹ luôn
Đã xem và thấy bộ phim rất hay, chắc do mình chưa đọc truyện nên thưởng thức phim có phần thỏa mái hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-11-2015 12:27:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Bộ phim thành công ngoài sức mong đợi rồi còn gì nữa
Chúc mừng ekip làm phim cùng các diên viên nhé, lâu lắm mới có một bộ phim Việt Nam lại hay như vậy
Mong là bạn bè quốc tế sẽ có phản hồi tốt về bộ phim và đưa thành công của bộ phim vươn xa hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-11-2015 19:57:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Bộ phim hay chuyển thể từ một cau chuyện gắng liền với kí ức tuổi thơ
Nhẹ nhàng, tâm lý, lắng đọng, đưa tam hồn về với ngày còn nhỏ hồn nhiên vô tư
Hy vọng bộ phim se thành công ơ ngoài nước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-11-2015 23:13:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Mình đang nghe đọc truyện phim "Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh", truyện rất hay, rất thú vị... cho nên rất nôn nóng để xem phim này sau đó. Như mình đã có lần comt trên diễn đàn, mình rất vui khi đọc được tin về doanh thu khủng do các bạn chia sẻ, mong rằng sẽ có nhiều phim hay như thế tiếp tục phát huy. Cảm ơn bạn đã đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-11-2015 20:21:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng sự thành công vượt mong đợi của phim nhé
hiếm thấy có bộ phim Việt nào mà được thành công được ở nước ngoài như này
rất thích xem những bộ phim có yếu tố tuổi thơ như "Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh"
mong rằng trong tương lai Đd Victor Vũ sẽ có nhiều bộ phim hay chất lượng ra mắt công chúng
thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-11-2015 20:30:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

giữa thời buổi phim ảnh toàn bê lên đề tài nóng hổi bão hòa thì Tôi thấy hoa vàng trên cỏ xanh đã thổi một làn gió mới thực sự đậm chất vào đủ các đối tượng khán giả
ý kiến trái chiều thế nào không biết, nhưng mình thực sự thấy bộ phm này hay và mang đến thứ cảm xúc chân thực sâu sắc cho mình
chúc mừng thành công của bộ phim, hi vọng điện ảnh VN sẽ có thêm nhiều tác phẩm chất lượng như vậy nữa
PS nói thực chứ phim VN đủ sức hút kéo mình ra rạp cũng chỉ có phim của Victor Vũ ) từ âm thanh, ánh sáng, cảnh quay tất tật đều khiến mình hài lòng )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-11-2015 20:55:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Bộ phim mới của đạo diễn Victor Vũ thu 78 tỷ đồng sau một tháng trình chiếu và nuôi hy vọng trở thành tác phẩm điện ảnh Việt ăn khách thứ hai trong lịch sử phòng vé nước nhà.

wow chúc mừng sự thành công vô cùng ấn tượng của phim nhé
phim nào của đạo Victor Vũ diễn cũng chất lượng nhỉ
mong rằng sẽ ngày càng có nhiều phim Việt vươn ra được tầm quốc tế như này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-11-2015 16:57:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Lâu lâu mới có bộ phim Việt như này, hầu hết phim Việt chỉ toàn hài nhảm ruồi, thế nên mới có kẻ thù phim Việt.
Chúc mừng đoàn làm film.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-11-2015 10:43:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Cực kỳ thích phim này Cảnh quay đẹp, nội dung ý nghĩa, dàn diễn viên nhí thật sự khiến người ta không thể rời mắt được *_* Cảm xúc của các em thật sự rất chân thật

Thích Tôi Thấy Hoa Vàng Trên Cỏ Xanh từ khi cầm cuốn truyện để đọc. Đến khi xem phim, mặc dù không như lúc đọc truyện nhưng nét đẹp nhân văn thì vẫn còn nguyên vẹn, nó khiến người xem cứ như chìm vào hồi ức vậy.

Chúc mừng bộ phim đã thành công rực rỡ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-11-2015 09:51:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Lâu lắm mới đi xem phim Việt Nam, thành công về doanh thu của phim cũng rất xứng đáng. Thích truyện, dù không tin lắm rằng sẽ hay khi chuyển thể thành phim nhưng nghe thiên hạ đồn cũng tham gia phong trào cho vui. Cảm giác sau khi xem là..."thật tuyệt". Mong rằng Điện Ảnh VN sẽ có thêm nhiều bộ phim không chỉ thành công về mặt doanh thu mà còn đạt cả về giá trị nghệ thuật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách