Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_4rever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2PM 5th Anniversary] Phỏng vấn 2PM trên K-wave/Video clip của JunK và 2PM gửi đ

[Lấy địa chỉ]
411#
Đăng lúc 10-9-2013 19:27:01 | Chỉ xem của tác giả
5 năm, họ k còn đơn thuần là nhóm nhạc nam với hình tượng "quái thú"
họ xuất hiện với vẻ ngoài ngày càng nam tính và trưởng thành hơn <3
dù có nhiều khó khăn, và dù chặng đường còn dài cũng luôn ủng hộ 2pm <3
k liên quan nhưng mà nhìn woo young trong ep 162 running man đúng là menly hết xảy :-o lúc a bước xuống xe, lúc hất tóc, rồi cả lúc nhặt bóng vẫn cố giơ tay chữ V lên với fan <3 tuyệt vời <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

412#
Đăng lúc 12-9-2013 16:34:17 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng 5 năm debut của 2 pm
Mặc dù có nhiều sóng gió nhưng 2pm vẫn đứng lên được,thực sự rất đáng nể
Âm nhạc của 2pm vẫn rất hay.{:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

413#
Đăng lúc 5-12-2013 00:25:14 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng mới là Hts k bao lâu và dù đã qua kỉ niệm sinh nhật 5 năm của 2PM nhưng vẫn mún cmt vài dòng.
thực ra lúc đầu mính chỉ thik 2pm tham gia mấy show thui vì nghe các bài hát trước đây của 2Pm thấy mấy zai hát k hay lắm. Nhưng có lẽ vì xem show nhiu nên thấy mây zai thực sự rất vui và nhí nhảnh nên cũng tìm hiu về cá zai nhiu hơn, nghe nhạc của các zai thêm vài lần. Chắc là mưa giầm thấm đất, càng nghe càng nghiện vs cả các zai chăm tập luyện nên giọng hát càng ngày nghe càng ngọt ngào hơn. Mình thik giọng hát của Khun trong My valentine, Jun K trong I'm your man, woo trong thanks you, những đoạn rap của Teac và Chan và cả giọng hát ngọt ngào của Ho nhất.
Các zai có thể k phải là người tài năng nhất, đẹp trai nhất hay giỏi giang nhất nhưng là người có trái tim chân thành nhất và đối vs mình 6 con người ấy là 6 Idol duy nhất trong lòng mình.Bây giờ vs mình niềm vui hay nõi bùn của các zai cũng chính là niềm vui nỗi bùn của mình zậy.
Vì thế mong cho các zai sẽ lun vui vẻ, hạnh phúc bên nhau và thành công trong sự nghiệp!!! Hãy mãi mãi tự tin bước trên con đường mình đã chọn nha các zai, Hts lun bên các zai{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

414#
Đăng lúc 9-1-2014 00:03:24 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách