Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_4rever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2PM 5th Anniversary] Phỏng vấn 2PM trên K-wave/Video clip của JunK và 2PM gửi đ

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-9-2013 14:17:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chúc mừng 5 năm debut 2PM .
vậy 2PM cùng debut ới IU rồi.
Lâu rồi không thấy xuất hiện.
Hồi ấy 2PM nhìu hit lắm mà

Bình luận

Solo - đóng phim nữa hehe  Đăng lúc 5-9-2013 08:08 AM
đang solo với các dự án phim á câu ^^  Đăng lúc 5-9-2013 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-9-2013 14:19:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Câu trả lời của Nich-khun ở cuối bài phỏng vấn đã làm tôi không quên được. Anh cảm thấy khi bạn được nhiều người yêu thương bạn hãy chuẩn bị tinh thần để đến một lúc nào đó bạn sẽ không được yêu thương nữa. Đây là lý do tại sao chúng ta không chỉ tập trung vào việc nhận được tình yêu thương từ khán giả mà còn không ngừng nỗ lực để phát triển bản thân mình.

Nhìn cách các thành viên ngồi và bình thản nói về quá khứ, tôi cảm thấy rằng họ đã trở thành những người đàn ông trưởng thành.

Mới trải qua 5 năm thôi mà! Hts và 2PM sẽ cùng nhau trải qua nhiều dịp kỷ niệm thế này nữa thôi!^^ Không biết lúc đó có phỏng vấn thì người viết sẽ nhận xét gì? ;))
Bộ ảnh chụp cho K-wave đẹp quá! Ngày nào mình cũng canh KBS World để xem clip photoshoot này! ;)) Đang tưởng tượng poster album mới của bố Park mà trong hình là 6 trai nhà mình ;)) )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-9-2013 14:20:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Thời gian trôi qua lẹ quá, nhớ ngày nào còn nghe Again agian của 2pm

Mình ko p là một hottest, nhưng dạo này khá quan tâm tới bạn Taec nhờ Who are you

Hi vọng 2pm sẽ càng ngày càng phát triển, sẽ típ tục có những cái kỉ niệm 10 năm 15 năm

Cám ơn bạn đã trans news nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-9-2013 14:20:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

5 năm? Đã 5 năm rồi cơ á? Nhanh thật đấy.
Nhớ hồi Again & again, mình với thằng e há mồm xem vũ đạo phần cuối MV của nhóm, bảo " Sao mấy đứa này dã man thế?" mà h đã 5 năm rồi.
Hồi xem RM có Khunnie vs TaecYeon thấy hai ng đáng yêu ghê. Mong chờ sản phẩm âm nhạc tiếp theo của 2pm... Cả phim nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-9-2013 14:21:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Đầu tiên là chúc mừng kỉ niệm 5 của 2PM. Các anh đã trở thành trụ cột vững chắc trong vô vàn nhóm tân binh hiện tại.
Từ em út đến anh cả, người nào cũng cơ bắp cuồn cuộn, luyện tập nhiều nên ăn cũng nhiều nữa {:184:}
Chúc 2PM cùng hottest sẽ ở bên nhau đến mãi mãi. Giữ vững phong độ và tiến tới thành công to lớn hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-9-2013 14:26:44 | Chỉ xem của tác giả
Com news ủng hộ Joo

Trước h ko phải là fan của 1 nhóm nhạc Kpop nào hết, chỉ là nhạc hay, nhiều ng nhắc tới thì sẽ nghe thôi. 2PM cũng nằm trong đó. Nhớ ngày nào còn Again again, h kỉ niệm 5 năm rồi đó :)

Thực sự đánh giá cao 2PM vì những nỗ lực, cố gắng rất nhiều trong những năm qua, để h đây, làm nên 1 thương hiệu 2PM được nhìu người biết đến. Chắc hẳn cũng có những lúc gặp những khó khăn, những scandal, nhưng tới h, 2pm vẫn đc Kpop yêu quý và có 1 cộng đồng Hottest hết sức tin tưởng và ủng hộ

Hi vọng 2PM sẽ tiếp tục phát triển, độ nổi tiếng cũng như độ phủ sóng ngày càng mở rộng

Mong là sẽ tiếp tục được kỉ niệm nhiều cái 5 năm hơn nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-9-2013 14:31:28 | Chỉ xem của tác giả
Woa!!!
Vậy là 2PM đã debut được 5 năm rồi. Nhanh thật đấy. Mới ngày nào mà bây giờ đã được 5 năm rồi
Chúc mừng các oppa và Hottest nhé, ăn mừng nào {:290:}{:290:}{:290:}
Mong sao 2PM cũng được như Shinhwa, gấp 3 lần nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-9-2013 14:34:26 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cách các thành viên ngồi và bình thản nói về quá khứ, tôi cảm thấy rằng họ đã trở thành những người đàn ông trưởng thành.

Chúc mừng kỷ niệm  5 năm của 2PM!!!
5 năm vs biết bao chuyện xảy ra vui có, buồn có...
Nhưng điều quan trọng là họ vẫn duy trì cái tên 2PM, mà như so sánh của bài báo này đã trở thành bộ phim bom tấn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-9-2013 14:34:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Thông thường, bất kỳ một nhóm nhạc nào sau khi ra mắt được 5 năm, thì những tin đồn rắc rối trong nội bộ của họ sẽ xuất hiện trong nhiều nhóm nhạc. Nhưng những thần tượng mà tôi đã gặp hôm nay, họ có thể đã phải đối mặt với những vấn đề nội bộ hoặc những tin đồn khác nhau nhưng họ đã thành công bởi vì họ đã trưởng thành trong suốt thời gian gắn bó với nhau.

Chúc mừng 5 năm của 2PM!
Chúc mừng 5 năm của các Hottest!
Các chàng trai đã luôn phấn đấu và cố gắng trong suốt 5 năm qua
Và họ đã thành công!!!
Hy vọng các chàng trai của chúng ta sẽ luôn luôn bên nhau và thành công hơn nữa <3

Bình luận

haha, tính ko bon chen rùi nhưng vô thấy nhà mình nhiều quá lại đọc tin thấy có tên Ỉn tran nên mới bon chen đó nha. :D  Đăng lúc 4-9-2013 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-9-2013 14:36:40 | Chỉ xem của tác giả
5 năm k  phải là quá dài so với cuộc đời nhưng so với 1 con đường của 1 thần tượng đang đi thì đó đc lại đc coi là một thành quả lớn.
Đời người có bao nhiêu cái 5 năm trẻ trung sung sức cơ chứ, k nhiều vì vậy những đạt được là đáng trân trọng.
Trong chặng đường đã qua 2pm cũng gặp nhiều khó khăn, k phải để nhắc lại nỗi đau nhưng trên con đường ấy họ đã phải tạm biệt 1 thành viên
Nhưng rồi vượt qua để đi tiếp và thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách