Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sussi
Thu gọn cột thông tin

(2D1N) Um Tae Woong, Cha Tae Hyun, Joo Won xác nhận tiếp tục hành trình với 2D1N

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-3-2013 01:35:06 | Xem tất
Chưa xem show này nhưng mà nghe tin về show khá nhiều. Hi vọng show sẽ vượt qua giai đoạn khủng hoảng và tiếp tục, nhưng mình thấy việc ra đi của thành viên sẽ gây ra một thất bại lớn, sẽ không còn là show như trước kia nữa.
Hồi trước trong RM, gary cũng làm bao nhiêu người đau tim chỉ vì chuyện này, may mà không thành sự, chứ không thì ...không biết RM giờ sẽ ra sao nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 02:33:41 | Xem tất
Huhu, Bird PD mình đang buồn, h chú già Seung Won đi nữa :((
May mà 3 chú Cha - Uhm - Sung mình thích nhất ko đi, ko là mình bỏ show luôn rồi :(

Nghe đồn là KHD sẽ quay lại, mà nếu KHD quay lại thì sẽ như thế nào????? KHD thì vui rồi nhưng chỉ sợ tính ko hợp rơ đc với các thành viên còn lại :-<

Bình luận

Đồng ý, mình xem show này đầu tiên cũng là do thích chú Cha nên mới xem ... :-<  Đăng lúc 8-3-2013 07:39 AM
chú Cha muh đi luôn thì có mà show bị tảy chay :((  Đăng lúc 8-3-2013 07:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 06:27:19 | Xem tất
Từ hôm qua đã thấy không khí nhà Won u ám ảm đạm rồi TT TT
Cũng nghĩ là nếu chú Uhm mà ở lại thì Won cũng sẽ ở lại, chứ nếu chú mà đi nữa thì Won cũng nói lời bái bai luôn ='=
Chú Cha là cây cười nếu đi thì lấy ai mà chọc cười nữa TT
Còn chú ballad cũng ở lại luôn ha
Vs 2 chú kia thì sao, đầu tàu mà, sao chưa nghe tin tức gì hết ='=
Dù sao thì cảm giác hơi hụt hẫng vì đã quen vs gia đình gắn bó bấy lâu nay, người đi kẻ ở buồn quá TT TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 08:38:28 | Xem tất
2N1Đ là chương trình truyền hình thực tế rất hay và ý nghĩa
Mình thích từ thời Hodong và Seung gi, cày xem đi xem lại biết bao nhiêu lần nhất là những tập đặc biệt như mùa hè ngồi chen nhau trên chiếc xe vừa chật vừa nóng, mùa đông nhảy xuống suối tắm ..., nhưng sau thay đổi người làm mình ko theo đươc hết
chỉ mong chương trình cố định được các thành viên, hình ảnh các a e mỗi người một tính cách khác nhau mà luôn gắn bó thật tuyệt, chứ kẻ đi người ở cũng làm cho người xem thấy có phần hụt hẫng :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 08:46:42 | Xem tất
hazz,dù sao thì cũng may là mọi người còn ở lại, chứ không thì còn hứng thú nào để hóng show nữa,càng xem càng thích,hóng lắm mà lâu lâu mới được xem,hehe{:152:}
mong là mọi người sẽ cùng ở lại với chương trình mãi kkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 08:53:47 | Xem tất
người thì đi,kẻ thì ở.
không biết chương trình có thêm người mới nào không.
dù sao vẫn sẽ ủng hộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 09:14:48 | Xem tất
Ôi, anh già rút lui à. Đáng tiếc quá cơ. Mình không xem phần 1 nên không biết là nó hấp dẫn và hay tới mức nào đối với các thành viên của SS1 nhưng với mình, những thành viên của SS2 đã mang tới rất nhiều điều không thể quên. Hy vọng mọi người sẽ cùng nhau đi tới tận cùng. Ủng hộ nhiệt tình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 09:15:45 | Xem tất
Vậy là chí Chim PD và bác Seung Woo ra đi sao. Hic
Giờ mới biết tin này. Thế là từ giờ Không được nghe ca cẩm rằng mình đã già của bác SW. Buồn quá
Hy vọng 2N1D sẽ không ai rút lui nữa. Chương trình hay lắm mà
Thế có vợ lẽ Cha, bác Uhm vời trò đùa nano, em út Joo Won, Sung ballad ở lại. Vậy bác MC Su Geun, Jong Min nữa chắc không rời chương trình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 09:54:28 | Xem tất
Won ở lại là các fan mừng rồi, tuy hơi cực cho Won nhưng mà các fan thì được cập nhật tin tức thường xuyên, hihi.
Mong chương trình sẽ ngày càng phát triển, trước mình ko để ý chương trình này bh cả nhưng vì có  Won nên mới coi thử 1 chút, cũng khá là vui, hihi.
Hy vọng Won sẽ đồng hành cùng chương trình lâu dài hơn nữa,:p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 10:09:50 | Xem tất
tin về won ngạp tràn luôn nhỉ
đọc nhiều lúc nhầm luôn
won càng ngày càng nổi tiếng
thank bạn đã trans news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao