Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2089|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[28.9] Daniel Radcliffe công khai tạo hình "ma hóa" đáng sợ trong "Horns"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[28.9] Daniel Radcliffe công khai tạo hình "ma hóa" đáng sợ trong "Horns"

Phim điện ảnh "Horns" (Sừng quỷ) của Alexandre Aja vừa phát hành loạt ảnh hiện thân mới của Daniel Radcliffe. Anh trông vô cùng đáng sợ với tạo hình biến thân thành ác ma.

Daniel Radcliffe từng nổi danh toàn cầu với vai diễn cậu bé phù thủy trong loạt phim "Harry Potter". Hiện anh đang trông chờ vào vai diễn "đảo ngược tính cách" trong "Horns".

Phim thuộc thể loại kinh dị giả tưởng, cải biên từ tiểu thuyết của Joe Hill và do Alexandre Aja đạo diễn. Daniel Radcliffe vào vai Ig Perrish, chàng trai bị buộc tội cưỡng bức và sát hại dã man bạn gái. Ig thức dậy vào buổi sáng và phát hiện cặp sừng trên đầu mình cùng năng lực ma quỷ.

Radcliffe trong một cuộc phỏng vấn cho biết: "Anh ta là một nhân vật tuyệt vời. Thật tuyệt khi thể hiện dạng nhân vật 'phi anh hùng', một người có thể làm ra một số chuyện xấu xa với người khác"

"Horns" sẽ công chiếu vào 31/10.

cre: here
image: sina
littlebibi@kitesvn
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Click xem tiếp hình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-9-2014 22:40:58 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận từ sau Harry Potter ra, cùng với Emma Watson thì Dan là diễn viên chăm cho ra mắt các dự án phim mới của mình nhưng mà cái bóng của Harry Potter quá lớn nên đến nay các phim sau này của Dan không có bước đột phá lắm. Diễn xuất cũng khác nhạt. Nhìn thấy Dan là chỉ nghĩ tới HP thôi.
Với lại có 1 điều hơi nản là càng lớn trông Dan càng xấu thì phải, râu ria um tùm =="
Nhưng Tạo hình lần này của Dan đáng sợ thật. Hi vọng đây sẽ là 1 bộ phim hay và thành công của Dan.
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-9-2014 10:20:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn còn ấn tượng mạnh, chưa thể nào quên được hình ảnh Daniel Radclife trong vai Harry Potter.
Hi vọng vai diễn mới sẽ giúp anh ấy xây dựng được hình tượng mới mẻ và khẳng định thêm về khả năng diễn xuất của anh ấy trong lòng khán giả.
Chúc anh và đoàn phim  thành công tốt đẹp !!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-10-2014 08:46:13 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là cái bóng của HP quá lớn, chưa kể htv3 còn đang chiếu lại phim nữa nên mình vẫn đang bị ghiền HP Hình ảnh của Dan là HP như một tượng đài rồi, khó lòng mà dỡ bỏ được.
Dù sao đây cũng là một dự án mới mà Dan đã dành rất nhiều tâm huyết, mình đọc tin tức đầu tiên của phim cũng đã là lâu lắm rồi, nên chúc cho bộ phim sẽ thành công và mình nhất định sẽ ủng hộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-10-2014 22:07:12 | Chỉ xem của tác giả
Trong bộ ba HP, giờ chỉ còn Dan là chăm chỉ diễn xuất.
Hình như Dan hợp với sân khấu kịch hơn, dc giới phê bình đánh giá cao hơn.
Nhưng mà ko phủ nhận các tac pham điện ảnh dc anh chọn lọc rất kĩ.
NHất định xem the Horns.
-
Cám ơn vì cập nhật tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-10-2014 18:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Thành thực mà nói nhìn tới nhìn lui vẫn nghĩ đến Harry...đúng là cái bóng quá lớn.
Daniel Radcliffe mặc dù cũng đã chọn những dự án với những vai diễn gai góc, nhưng có lẽ vẫn còn là chặng đường dài để cậu ấy có thể tạo nên danh tiếng của một Radcliffe hơn là một Potter...Cố gắng lên vậy !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-10-2014 08:12:11 | Chỉ xem của tác giả
Ài ôi, nhìn tạo hình ghê quá. Hi vọng xem phim sẽ hay.
Cậu nhóc này đang phát triển con đường nghệ thuật theo hướng chiều sâu và thoát khỏi cái bóng của harry potter. Chờ mong xem phim này, với điều kiện là ở nơi nào đó mà chúng ta biết là có làm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-10-2014 13:01:03 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng bộ phim sẽ thành công, chứ Harry Potter thì như một hình tượng đóng khun Daniel rồi, dù đóng bao nhiêu phim sau đó thì nhìn Daniel người ta cũng chỉ nghĩ tới mỗi HP mà thôi, đúng là thành công quá cũng khổ. Nhưng mà cũng khó trách, mình mới xem lại HP vẫn thấy hay nên chắc khó mà xoá bỏ hình ảnh nó được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-10-2014 01:26:41 | Chỉ xem của tác giả
đã xem phim này,anh Harry đóng cảnh 18+ dữ dội quá
mong các phim sao anh đóng đều thành công
mà công nhận cái cái cặp sừng nhìn thấy sợ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-11-2014 20:54:03 | Chỉ xem của tác giả
đã xem film này và có 1 số cảm nhận sau:
theo mình thì đạo diễn nên mời 1 chị nữ chính trông ưa nhìn hơn vì đc hẳn 3 anh thích mà nhan sắc trông cũng bình thường, mà cảnh nóng giữa hai anh chị có vẻ ko cần thiết nóng đến mức đấy cho lắm
Nội dug thì mình thấy cũng kiểu đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác, có cảm giác như xem Pretty Little Liar vậy, 1 cô chết xong cả bọn xúm vào đi tìm hung thủ, tưởng hết đứa nọ đến đứa kia mà vẫn chưa ra là ai giết.
Nhưng nói chung là mạch phim mình vẫn thấy chậm, xem đoạn đầu sốt cả ruột, giới thiệu quá nhiều thành ra nhiều chi tiết thừa, mà mình vẫn chả hiểu sao rắn lại giúp Ig? chả hiểu sao cuối cùng Ig lại hóa thành 1 thể loại trâu lửa như thế trong khi trc đấy chỉ bị cháy nửa người thôi??? và cuối cùng cũng chả giải thích xem cặp sừng của anh này từ đâu mọc ra -.- còn nhiều chi tiết mìh thấy vô lý nữa nhưng tạm thời quên.
nói chung film có ý tưởng tốt, diễn viên đóng được, ngoại cảnh ổn, nhưng tiết chế nội dung kém, lại nhiều sạn vô lý, chi tiết cặp sừng hay nhất mà ko có giải thích rõ ràng, mình là mình chỉ chấm 6/10 căn bản mình có chờ đợi, 1 phần vì là phim kinh dị, 1 phần vì có Daniel, ấn tượng với The woman in black nên muốn xem tiếp n~ film kinh dị của Dan, ko ngờ... nên lúc xem có hơi thất vọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách