Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1299|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[28.12] Bom tấn "Dhoom 3" lập kỷ lục phòng vé Ấn Độ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bom tấn hợp tác giữa Anh và Bollywood, Dhoom 3, thu về 58 triệu đô toàn cầu ngay trong tuần đầu công chiếu.

Hãng sản xuất và phân phối Yash Raj Films đã xác nhận bộ phim hành động này vượt 40.95 triệu đô ở riêng Ấn Độ và hơn 17.02 triệu đô trên thị trường quốc tế trong tuần đầu ra mắt.

Theo lời của Yash Raj Films, lợi nhuận quốc tế bao gồm $5.76 triệu ở Bắc Mỹ, $2.49 triệu ở Anh, $4.29 triệu ở Trung Đông và các nước vùng Vịnh ( trong 6 ngày), $1.396  triệu ở Úc và $1.71 triệu ở Pakistan. Tất cả doanh thu trên đều là doanh thu mở màn cao nhất của một bộ phim Ấn Độ ở riêng các khu vực lãnh thổ.

Bộ phim sẽ được tiếp tục công chiếu tại Maldives, Rwanda, Ai Cập, Đức, Peru, Romania, Nhật Bản, Nga và Thổ Nhĩ Kỳ.

Nguồn: variety
trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2013 12:11:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim của anh này thích mỗi 3 idiots, còn Like star on earth nội dung cứ tựa tựa, cũng nói về đề tài giáo dục, cũng là một cậu học sinh có trí thông minh hơn người, và nhân vật của ảnh cũng là nhân vật kiểu "đấng cứu thế" cứu rỗi mọi người, thấy bị nhàm

Bình luận

anh còn nh phim nd khác hoàn toàn mà bạn  Đăng lúc 29-12-2013 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-12-2013 12:18:10 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, anh này đóng trong 3 idiots nè, bộ phim yêu thích cùa mình
Điện ảnh Ấn độ đúng là ngày càng hoành tráng và đạt doanh thu cao mà.
Các diễn viên cũng diễn hay nữa, hy vọng phim đạt doanh thu cao hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-12-2013 18:54:36 | Chỉ xem của tác giả
phim này chỉ xem trailer là đã thích lắm rồi... phải đợi một thời gian nữa để xem thôi... hôm qua vừa mò mẩm phim ấn thấy Ghajni cũng hay lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-12-2013 21:01:18 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, anh này đóng vai gì trong 3 idiots vậy????
Ít xem phim Ấn vì suốt ngày nhảy nhót, nhảy nhót thôi cũng chiếm hơn nửa phim rồi, được cái gái Ấn ai cũng xinh, da nâu nâu nhìn rất sport nhóe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-12-2013 10:58:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trước mới xem Dhoom 2, diễn viên thì đẹp khỏi chê, âm nhạc thì khiến mình mê mẩn đến tận giờ. Mà Dhoom 3 lại thay anh nam chính, còn mỗi anh cảnh sát là từ phần trước ở lại thui. Không biết có hay như phần 2 k nhỉ. Theo mình thì anh diễn viên chính này có vẻ không đẹp bằng anh cũ. Nữ chính cũng không thể sánh bằng " hoa hậu đẹp nhất mọi thời đại" rùi. Nhưng mà doanh thu cao thì chắc cũng đáng hóng rùi. Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-12-2013 19:04:25 | Chỉ xem của tác giả
thích nhất Dhoom 2, siêu đạo chích A là diễn viên mình thích nhất ) đẹp trai , gái thì khỏi bàn, cả 2 gái đều tuyệt đẹp

còn Dhooom 3, xem qua tralier, trai chính thấp quá gái chính thì là người mình không thích lắm, thích gái đó chỉ 1 phim là phim " tiger" thôi.

Để chờ có sub xem sao hi vọng hay hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-1-2014 08:15:51 | Chỉ xem của tác giả
a có bác đóng trong 3idiots này xem phim đó xong thích luôn
không biết trong phim này đóng vai gì và thế nào nhi
liệu Vn mình có được xem không ta????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-1-2014 20:49:48 | Chỉ xem của tác giả
oh có dhoom 3 nũa ah, thik phần 1 và 2 lắm lun. phần 2 có anh đẹp trai rụng rời, có chị đẹp gái 1 cách đáng sợ, phần 3 hok bit có trai xinh gái đẹp nào ko nữa!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-1-2014 20:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Ơ, cái anh trong hình đóng phim 3 Idots thì phải?, có đúng không nhỉ???
Ngày xưa xem phần 2 đã thấy hay rồi, nay đang ngồi hóng phần 3 đây ^^
Diễn viên trong phim thì đẹp, âm nhạc thì hay, đúng là đáng để mong đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách