Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[27.06.2015] Happy Camp | Hoắc Kiến Hoa, Triệu Lệ Dĩnh, Lý Thuần, Tưởng Hân, Trương Đan Phong, Mã Khả: Vietsub HD FIX Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-7-2015 09:51:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Xem Happy Camp của Hoa Thiên Cốt trên Youtube không có sub mà còn cười nôn cả ruột.
Không ngờ subteam của mình lại chuẩn bị cho ra bản Việt sub sớm vậy.
Cám ơn đội ngũ subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-7-2015 09:54:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mới coi raw và đang hóng sub từng ngày
Chú Hoắc tính ra đến HC cũng ít quá chứ, chị Dĩnh cũng vậy. Mí người đến nhiều nhiều xíu cho zui nà
Dù chưa coi Hoa Thiên Cốt nhưng vẫn hóng show
Chơi gian mà vẫn thua thì hahahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-7-2015 09:56:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi ôi chờ mong chờ mong, mới coi trailer thui mà đã ghiền. Đang bấm loạn Hoa Thiên Cốt nên rất rất mong chờ. Thanks đội ngũ ST rất nhiều, mong sẽ sớm có kaka^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-7-2015 10:00:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Tập Happy Camp này phải nói là siêu hay luôn á. Nguyên đoàn phim này nhắng hết biết Lần đầu tiên coi HC mà ngồi cười sặc sụa như vậy
Mình có cảm giác bạn Thuần lúc giới thiệu giọng còn hơi run run, không biết bạn là diễn viên mới hay sao nhỉ? Nhưng vào trò chơi là bạn nhập tâm rồi, đáng yêu lắm ý
Chị Hân siêu cool ngầu luôn, rất tự nhiên và phóng khoáng, mặt biểu cảm không đỡ nổi.
Anh Phong chơi game rất giỏi, hầu như game nào có mặt ảnh vô cũng thắng cả :3 All kill luôn :3
Đôi nhân vật chính là sư phụ - đệ tử lại chìm nhất. Dù thích Dĩnh nhưng công nhận chị đi show chán lắm, kiểu ít nói, chỉ biết cười cười, lại không có thể lực nên mấy trò đòi hỏi sức khỏe toàn tự mình làm mình nhục, cái đoạn bị văng ra xa đúng là kinh điển
Không biết Kites có làm sub show này luôn á. Hóng sub của Kites Nghìn like cho sub team luôn <3

Bình luận

Đúng là Dĩnh tỷ chơi game ko gỏi, nói cũng ít nhưng chỉ cần cười cười và dính lấy sư phụ là đáng ăn tiền rồi, nhất là đoạn giành gối :v  Đăng lúc 1-7-2015 03:00 PM
cái đoạn bị văng tại sát tỷ với sư phụ chạy nhanh quá, sức nữ sao so với sức nam được  Đăng lúc 1-7-2015 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-7-2015 10:02:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hóng quá đi! comming soon rùi kìa!
hóng mãi bây giờ sắp được xem rùi!
thanks ST nhà mình nhìu nhìu!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-7-2015 10:03:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Á ui, tập này subteam mần nhanh quá trời, làm mình cũng bất ngờ lun, cứ nghĩ phải vài hôm nữa cơ dù mấy nay nhai raw cỡ 3,4 lần rùi, cũng chuyển qua ship Họa - Sát luôn rùi, tuy hơi phũ nhưng chụy xin lỗi e Cốt à, hãy để 2 bợn kia đến zới nhau đi em
Xem nosub đã cười nghiêng ngã, hôm nay có sub nữa chắc vui phải biết ha, mình kéo về xem ngay đây. hehe..
Cám ơn subteam lắm lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-7-2015 10:08:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lót dép hóng~~~~~~~~~~~~~~~~~
Tập này nhìn hình Cap của Bông ca à cười uốn ngất xỉu r chứ đừng nói j đến xe show
Bông ca với Na tỷ gặp nhau hợp cạ ghê, cùng kiểu tưng tửng giông nhau.
Thanks st nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-7-2015 10:45:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Công nhận tập này hay quá. diễn viên đoàn phim Hoa Thiên cốt ai cũng đẹp. Thấy chị Lý Thuần có vẻ tôn trọng chú Hoắc dzữ.haa
Nhưng mà chú Hoắc là của sis Dĩnh rồi.
Mắc cười khúc lấy gối chọn người chơi 2 người 3 chân quá.ai cũng được chọn ngoài Đào mụp (bị ra rìa).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-7-2015 11:19:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

daebak, ko ngờ đã đc xem bản sub của các bạn rồi, hóng mấy hôm rồi yêu quá đi mất
xem bản raw show này dù chả hiểu j` nhg đã thấy vui rồi, Bông ca tập này trông rất chi là "gian thương" , nhất là trò cuối cùng biểu cảm vô cùng phong phú, lại thêm Dĩnh tỷ một hai đều sư phụ sư phụ làm trái tim fangirl rung rinh rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-7-2015 11:31:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Em mới xem phim giờ coi HC nó thế nào? Củm ơn đội ngũ subteam nhá!
Hóng ghê, hum bữa coi mí cái cap của mí bạn mà em muốn coi lắm r á.
Không biết nó có vui bằng mấy đợt trước ko. Chừng nào có down xong r tính tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách