Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2361|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[26.12] Tình trạng sức khỏe của thành viên AKB48 Oshima Yuko gặp vấn đề .

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thành viên nhóm nhạc nổi tiếng AKB48, Oshima Yuko (25)do tình trạng sức khỏe không tốt nên đã không thể hoàn thành tất cả các phần biểu diễn trên stage của Oshima Team K tại rạp hát của AKB48 ở Akihabara Tokyo vào ngày 22.12. Oshima đã bị ngất đi sau khi biểu diễn.

Cùng ngày trên website chính thức của AKB48 đưa ra thông báo ”Oshima Yuko do tình trạng sức khỏe nên sẽ không tham gia các buổi biểu diễn trong 5 ngày”. Trên trang web, Oshima cũng gửi lời xin lỗi tới mọi người “Tôi là Oshima Yuko. Do sức khỏe không được tốt nên tôi chỉ có thể tham gia được 1 phần biểu diễn trong stage.Tôi thành thật xin lỗi các bạn vì sự việc lần này.”

Tình hình sức khỏe của các thành viên khác trong nhóm cũng liên tục gặp vấn đề.Thành viên cùng nhóm và là thành viên SKE48, Matsui Jurina (16) do mắt gặp vấn đề nên tại buổi biểu diễn “RESET” của team S vào ngày 21 cũng không thể tham gia biểu diễn. Thành viên Matsui Rena (22) cũng gặp tình trạng sức khỏe không tốt nên tại stage biểu diễn của team E “Boku no Taiyou” cũng chỉ xuất hiện được trong 1 phần 3 buổi biểu diễn.

Souce:oricon.co.jp
Vtrans:[email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-12-2013 17:07:05 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện gì zậy trời ... Yuko chị lại bị gì nữa rùi
Thui thui cứ đà này thì chị tốt nghiệp đi cho em nhờ , chứ cứ đà này sao chị chịu nổi chứ oaoaoa
Hum bữa mới nói bị cảm xong giờ tới ngât xỉu
Dù tiếc nuối nhưng bây giờ e ủng hộ 2 chân 2 tay chị tốt nghiệp để tập trung cho nghiệp diễn viên giống acchan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-12-2013 18:48:57 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi Yuko có sao không? Ngất thì chứng tỏ kiệt sức ghê lắm. Dạo này biểu diễn suốt mà. ( Hi vọng chị mau bình phúc. Acchan rời nhóm rồi, bây giờ chị mà làm sao thì biết làm thế nào.

Yuko fighting!! Ganbatte ne!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-12-2013 20:14:57 | Chỉ xem của tác giả
mình có dọc báo , nghe nói là chị yuko dag bị trầm cảm . lúc dầu còn không tin nhưng lại thêm bài báo này nữa . haizzzzz dù gì là thần tương nhưng cũng phải biết chăm sóc cho bản thân chứ chị . yuko àh , cố lên . em không thích một người thiếu sức sồng dâu mà em thích một yuko tràn đầy năng lượng , luôn vui ve . vì thế dừng làm em và các fan thataf vọng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-12-2013 21:45:52 | Chỉ xem của tác giả
Chết tiệt, Chắc có khi chị vẫn buồn vì đứng thứ 2 nên lúc nào cũng cố gắng hết sức để ra nông nỗi này đây.
Dù Fan rất quan trọng nhưng Bản thân vẫn phải đặt lên trên chứ.
Lần bầu cử lần sau có khi nên bầu cho chị đứng thứ 1 để chị tốt nghiệp trong niềm vui giống acchan mới được

Bình luận

yuko có buồn vì đứng thứ 2 thật nhưng nó chả quan trọng vs chị ấy tới mức đó đâu. gen1-2 giờ các chị ấy chả có qtam thứ hạng nhiều nữa rồi  Đăng lúc 27-12-2013 02:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-12-2013 07:57:22 | Chỉ xem của tác giả
Vừa lo đóng phim vừa tập trung vào các hoạt động của AKB thì làm sao mà chịu nổi
Mấy anh Idol Hàn khỏe mạnh thế kia còn chết lên chết xuống thì bảo sao Du côn thân gái yếu ớt lại k xỉu được
Mong Du côn chóng bình phục và tiếp tục hoạt động của mình nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-12-2013 18:33:52 | Chỉ xem của tác giả
Cứ cái kiểu này đến siêu nhân còn phải gục. Em nó hết chạy show rồi đóng phim tới quảng cáo, thời gian ngủ còn ko có thì làm sao khỏe cho đc
Bác Aki chịu khó lỗ tí đc không ạạạạạạạạ??? Cho các gái thời gian mà hồi phục, chứ như cái máy thế này thì ko chỉ mình em Yuko đâu đấy
Yuko ganbatte ne!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-1-2014 16:13:53 | Chỉ xem của tác giả
Từ hôm chị thông báo tốt nghiệp đến giờ vẫn chưa nguôi ngoai được chị ơi Đọc news mà thấy xót ruột quá.
Vừa thấy thương chị lại vừa ko muốn chị tốt nghiệp. Mình cứ hi vọng chị sẽ tham gia được SSK lần cuối vào mùa hè tới nhưng chắc ko kịp nữa rồi. Hẳn là đã đến lúc phải đi theo con đường chị chọn, chị chơi bài rất shock và cũng nhanh chóng. Nhưng dù sao cũng phải đợi concert đã.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-1-2014 01:43:04 | Chỉ xem của tác giả
Nàng ơi nàng mau khỏe nhé

Hôm nọ thông báo tốt nghiệp đã buồn rũ rượi rồi, vậy mà h lại còn thêm tin tình trạng sức khỏe nàng ko tốt (

Hãy cố giữ gìn và chăm sóc bản thân cho tốt nhé~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách