Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[26.04.13] Đặc cách xét tặng danh hiệu cho cố nghệ sĩ Văn Hiệp

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-5-2013 13:11:57 | Chỉ xem của tác giả
Hic...thế là các phim hài lại thiếu đi 1 nụ cười rồi...bác trưởng thôn giờ sẽ do ai đóng đây...Các diễn viên gạo cội của VN thiệt thòi nhiều quá...Lúc sống thì chẳng thấy ai nói năng gì nhưng đến lúc ng ta mất đi mới bắt đầu phong danh hiệu haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-5-2013 13:42:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy bác Văn Hiệp và nghệ nhân Hà Thị Cầu được tặng danh hiệu NSƯT là hoàn toàn xứng đáng với những gì họ đã cống hiến. Hôm bữa  được nghỉ, về quê mọi người có hỏi bác Văn Hiệp mất rồi phải không, nghe nói bác ý mất trong cảnh cô đơn,.... ai cũng tỏ lòng tiếc thương bác ý. :'| Những tình cảm mà mọi người dành cho những nghệ sỹ đáng kính này mới là niềm an ủi và phần thưởng đáng quý, chứ không hẳn là danh hiệu :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-5-2013 11:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Giờ với đọc tin này thấy vui mà cũng thấy buồn, vui thì ai cũng biết tại sao rồi còn buồn không biết xã hội mình nhưng thế nào nữa !, người mất rồi với được công nhận,  chắc Bác ý cô đơn không có quen biết quan hệ gì nên chưa được quan tâm gì, khi mất rồi mọi người lên tiếng thì lại được công nhận !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-5-2013 10:47:11 | Chỉ xem của tác giả
Tuy thất vọng với cách làm của Việt Nam nhưng cũng vui vì dù muộn nhưng bác sẽ được phong tặng danh hiệu cao quý "Nghệ Sĩ ưu tú". Bác ở suối vàng hãy mỉm cười nhé.Dù trong lòng vẫn thấy nhói đau, nuối tiếc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách