Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17408|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(25/8/2014) Ken-Namtarn thân thiết như bạn bè, tin là Pai không ghen.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(25/8/2014) Ken-Namtarn thân thiết như bạn bè, tin là Pai không ghen.

Bộ phim Dao Kiang Duen vừa kết thúc đây nhưng làn sóng ủng hộ koo jin Ken PhupoomNamtarn Pichukkana vẫn chưa có dấu hiệu lắng xuống. Gần đây cả hai cùng nhau tham gia sự kiện, cho biết thêm chuyện cả hai thân thiết trước khi gia nhập làng giải trí. Ken cho biết Namtarn là bạn cùng nhóm với bạn gái cũ, khẳng định mối quan hệ chỉ là bạn bè đơn thuần. Namtarn cũng không lo Pai Pathit ghen tuông, tin hiểu và không có vấn đề gì.

Ken: Lần đầu tiên cùng xuất hiện chung trong sự kiện nên cũng hồi hộp. Thật ra thì cả hai cũng khá thân, kiểu như lại được gặp nhau vì sau khi quay xong lakorn thì cũng không gặp nhau thường xuyên. Chắc sẽ còn làm việc chung với nhau nữa.

Namtarn: Xu hướng (kra sae) cũng đang khá tốt. Có lẽ là vì lakorn đầu tiên hợp tác là thể loại hài lãng mạn, cũng khá thích ạ.

Ken: Lakorn thì cũng có nói chuyện với người lớn. Khi nào thì tiếp tục hợp tác lần nữa thì chắc cũng không lâu đâu. Bây giờ vẫn chưa biết sẽ nhận dạng nhân vật thế nào, nhưng có lẽ sẽ là dạng hài lãng mạn như vậy.

Thấy bạn hay lên IG của Namtarn chọc chuyện răng dài?

Cái này không phải chọc đâu, mà là sự thật rồi.

Nhiều người dự đoán là sẽ ‘jin’ ngay cả bên ngoài nữa.

Tụi em cũng đã là bạn bè quen biết lâu rồi, khoảng 3-4 năm gì đấy.

Namtarn: Vì đóng chung lakorn nên khiến cả hai càng thân thiết.

Có tin là đã thân từ trước khi gia nhập làng giải trí?

Ken: Vì Namtarn là bạn của bạn gái cũ. Nhưng cả hai cũng có nghe biết về nhau.

Namtarn: Cùng trong một nhóm, không phải là bạn của em, mà là một anh trong nhóm.

Ken: Tụi em có khá nhiều bạn cùng nhóm, có đi đâu làm gì thì cũng thoải mái, không có ngượng ngùng gì.

Vậy chuyện ‘jin’ ngoài đời chắc không được rồi phải không?

Tiếp tục làm bạn bè như vậy cũng tốt.

Namtarn: Ken chưa từng chụp hình chung với cô gái nào ngoài em thì em nghĩ chắc là có điểm giống nhau. Nếu chụp hình với cô gái khác thì trông răng Ken sẽ dài thế nào. Chụp chung với em thì trông hai bên sẽ ngang ngửa nhau.

Ken: Namtarn là người khá nam tính, giống như có thể trò chuyện dễ dàng.

Vậy là hợp gu sao?

Thì có thể trò chuyện về mọi thứ, có gì thì có thể xin lời khuyên từ Namtarn.

Namtarn: Gu của em có lẽ là con trai có phong cách giống bản thân, thoải mái, dễ chịu.

Lúc đăng hình chung có cần hỏi nhau không?

Ken: Cũng không cần hỏi đâu. Thường đăng lên rồi gọi báo một tiếng.

Namtarn: Cậu ấy gọi điện hỏi xem ở đâu, em bảo ở nhà có gì không, cậu ấy bảo nhanh lên IG xem, có gì cũng không biết.

Ken: Lakorn đóng máy thì vẫn nói chuyện liên lạc với nhau. Như đã nói thì tụi em có nhiều bạn cùng nhóm lắm, gặp nhau nói chuyện cũng là bình thường thôi.

Thân nhau vậy không sợ Pai ghen sao?

Namtarn: Không đâu. Là bạn bè cùng nhóm quen biết nhau mà.

Pai Pathit.

Bạn có dịp gặp Pai chưa?

Ken: Vẫn chưa có cơ hội. Biết là Pai và Namtarn nói chuyện với nhau. Thật sự tụi em chưa bao giờ nói đến chuyện này. Lúc xuất hiện tin tức chung cũng không để tâm lắm.

Namtarn: Quan hệ với P’Pai bây giờ cũng vậy. Làm việc với Ken, em nghĩ anh ấy cũng hiểu. Hai bên cũng bình thường. Bây giờ cũng không gặp nhau thường xuyên, vì cả hai đều có công việc riêng. Bản thân cũng lo quay lakorn.

Có tìm giúp cô nàng nào cho Ken không?

Cũng có, nhưng mà hiện tại thì cậu ấy không có ai. Nghe nói cậu ấy chuẩn bị xây nhà nữa.

Ken: Tụi em có nhóm Dao Kiang Duen, cũng có nói chuyện cả nhóm với nhau. Nhưng chuyện cá nhân thì gọi nói chuyện riêng. Nếu có chuyện gì khó chịu thì đều nói với nhau. Không có theo đuổi gì đâu. Làm bạn vậy khá là vui.

Namtarn: Em nghĩ tụi em làm bạn bè vậy là OK rồi, làm bạn bè thoải mái với nhau. Có thể nói với nhau mọi thứ, có thể xem là hiểu nhau nhiều.

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Credit: gossipstar
Link: http://gossipstar.mthai.com/gossip-content/47377
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-8-2014 20:13:09 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái này hôm trước, thấy mặt chúng nó hớn hở hóa ra chọc nhau răng dài.  
Mình cũng nghĩ 2 đứa thân nhau từ trước, bằng chứng là fitting đã rất vui vẻ.
Thường ở Thái, nếu k thân thì khi đóng cảnh thân mật sẽ phải xin phép, nhưng lần đầu đóng chung thấy chúng nó giỡn nhau như đúng rồi.
Hồi đâu tưởng có phim mới luôn. Thôi, đợi ít lâu 2 đứa kiếm được kịch bản hay, chín chắn hơn, đảm bảo sẽ ầm ỹ cho coi.
Dù sao cũng chúc mừng Dao vừa rồi có thể nói ok lắm, rating cao nhất thời điểm chiếu trong các phim, cũng có chút chút hiệu ứng nữa.

Bình luận

đóng phim ok là được rồi, ship nhiều k thành dễ đau lòng lắm.  Đăng lúc 27-8-2014 08:51 PM
Muốn ship hai bạn í mà sao thấy khó quá =]] Namtarn là bạn của gf cũ của K mới hoảng chớ =]]  Đăng lúc 26-8-2014 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-2-2016 21:44:49 | Chỉ xem của tác giả
ai cho tui biết giờ namtarn còn hẹn hò với Pai nữa không vậy???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách