Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2295|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(25/4/2013)Nadech không ngại chuyện Koo Kum thất bại trong cuộc chiến doanh thu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
NAdech không ngại chuyện Koo Kum thất bại trong cuộc chiến doanh thu

Koo Kum đã không có được doanh thu tốt tại các phòng vé, nhưng "Nadech Kugimiya" là không thất vọng vì cậu nhận được phản hồi tốt. Khi hỏi về sự phản hồi của "Koo Kum" khá yên tĩnh so với "Pe'Mak .... Prakhnong "cũng phát hành trong cùng thời điểm, nam diễn viên nói rằng cậu không cảm thấy có vấn đề gì nghiêm trọng bởi vì đây là bộ phim điện ảnh đầu tiên của mình.

Phản hồi  cho Koo Kum khá là yên tĩnh.
      Mặc dù phản hồi như vậy nhưng cũng có khán giả có nói với em họ thích nó và đã xem rồi. Em cũng chưa kiểm tra lại xem doanh thu thực sự được bao nhiêu

Rất nhiều người so sánh doanh thu Koo Kum với Pe'Mak ... Prakhanong ".
     Thật khó để nói vì hai phim là 2 thể loại khác nhau. Người Thái thích xem cái gì đó nhẹ nhàng mang tính giải trí. Ai cũng chỉ chọn những gì mình thích để xem mà.

Bạn có buồn phiền về doanh thu Koo Kum không?
     Không ạ, em đã cố gắng ,cũng coi như hài lòng với chính mình

Bạn có nghĩ rằng bạn đã có 1 bộ phim thành công ?
      Mọi người khen ạ ,em vui lắm.

Nhưng nang'ek trong phim-Richie nhận được rất nhiều ý kiến phản đối.
     Em chỉ đông viên cô ấy thôi. Cô ấy không nói nhiều , việc em làm được chỉ có thể là động viên. Cô ấy bắt đầu có công việc. Đó là một nấc thang tốt để phát triển. Dù rằng có thể gặp phải gai sắc và đá nhọn thì cũng là bình thường.Em nghĩ rằng nếu không có tin đồn, sẽ không có tiếng tăm. Cô ấy đang được biết đến nhiều hơn.

Nếu có một bộ phim liên lạc với bạn, bạn sẽ chấp nhận ?
      Em phải xem xét kịch bản đã.

Richie nói bạn đã chăm sóc cô trong quá trình quay phim.
     Em ngưỡng mộ cô ấy bởi vì cô ấy vẫn còn trẻ và là gương mặt rất mới cho ngành công nghiệp giả trí. Em có đưa ra vài lời khuyên về cách diễn xuất, cách sống trong ngành là phải biết nhẫn nhịn .

Rất nhiều người nghĩ rằng nếu nang'ek không phải là Richie, Koo Kum sẽ kiếm nhiều tiền hơn.
     Em không hiểu hoặc tại sao mọi người lại nói 1 cách tiêu cực như vậy về cô ấy. Cô ấy không tệ như vậy đâu. Là  gương mặt mới nhưng cô ấy đem lại cảm giác khá ổn trong quá trình quay phim . Rất nhiều người xem nói với em rằng họ thích bộ phim và không hiểu tại sao Richie lại nhận được những lời chỉ trích. Đó là chuyện quan điểm khác nhau và chuyện này cũng hay xảy ra khi kịch bản này được làm lại mà

Có thông tin cho rằng M39 muốn chọn một người nhưng P'Ae chỉ đồng ý nếu chọn cả 2?
      Em không nghĩ thế. Em nghĩ rằng điều đó phụ thuộc vào đạo diễn muốn chọn ai.

nguồn:http://www.thairath.co.th/content/ent/340642
http://sugar-daily.com/nadech-is-not-stress-koo-kum-flopped/
dịch:[email protected]

bonus thêm doanh thu Koo Kum mà Na chưa kịp cập nhập đây
nguồn:boxofficemojo
tuần 04/4-07/4  821.294 usd
tuần 11/4-14/4  216.813 usd
tuần 17/4-21/4  88.874 usd
tổng                  1.551.058 usd
cũng k hiểu sao 1 tuần nó chỉ tính 5 ngày?

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LoveYadech + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-4-2013 23:46:41 | Chỉ xem của tác giả
Hic, KooKum và  Pe'Mak ... Prakhanong là hai thể loại phim khác nhau
Diễn xuất của Na được khen ngợi, lần đầu tấn công màn ảnh rộng mà.
Na cố lên, vẫn còn nhiều cơ hội phía trước.
Mong Na với Ya lại thành một cặp trong một bộ phim điện ảnh nào đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-4-2013 08:21:15 | Chỉ xem của tác giả
Ôi!! Cu Na dễ thương quá!!!!!!
Ko hề thấy buồn mà lại còn bênh vực Rechie nữa chứ!!!!!!
Mọi ng ko thik Rechie trong Kookum cũng dễ hiểu mà!!!!!
Nếu thay vào đó là bé Yaya thì ko ai nói j đâu!!!!!!
haizzzz!! Ya-Dech!!!!Mong 2 ng cứ hợp hoài thôi!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-4-2013 20:55:33 | Chỉ xem của tác giả
ko ngạc nhiên khi richie bị anti. Đây là phim điện ảnh đầu tay của na + là một trong 2 phim sau khi yadech tác ra => nữ9 sẽ bị soi kĩ. Richie lại ko diễn tốt nên nhiều người anti, là người mới ko có fan nên càng nhiều lời chỉ trích chứ thử có lượng fan + diễn tốt như kim thì ai anti nỗi. Mà nsx mạo hiểm wá, nói thật vai diễn của na rất hay + na diễn rất tốt, các nữ dv cùng lứa nhiều khi muốn lép vế. Bởi vậy nên mời các dv đàn chị đóng cặp, dù vai có thể ko hay = vai của na nhưng kinh nghiệm diễn xuất giúp họ bù lại. Nói vậy nhưng vẫn thích yadech nhất, xem 2 người diễn mà cứ như ko diễn vậy, rất chân thật + tự nhiên + ăn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-5-2013 11:54:12 | Chỉ xem của tác giả
Có lẻ mình hok thể hiểu đc chiện trong Showbiz!
nhưng thời gian wa đã có nhiều tai tiếng vs P'Ae
Phải công nhận là ngay từ đầu việc mời dv cho Koo Kum là P'Ae đã nhúng tay vào rùi!
bảo là nữ chính phải là người của ông ta nếu hok sẽ hok có Ku Na
Pr cho Richy wak nhìu!
giờ tự dưng hok thik Richy lun!

iu em Ya thui!

Bình luận

mình thấy P'Ae cứ lấy Ku Na để PR cho Richy nhìu!thấy bức xúc lắm lun!  Đăng lúc 5-5-2013 12:02 AM
Chuẩn ko cần chỉnh. Bạn đã nói hộ những điều mình nghĩ  Đăng lúc 4-5-2013 06:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách