Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2127|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[25.12] Jennifer Lawrence mang lại nụ cười cho nhiều em nhỏ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một ngày bất kỳ mà được thấy Jennifer Lawrence bước vào cửa là một điều tuyệt vời. Nhưng còn vào dịp Giáng sinh?!
Điều đấy có thể là giấc mơ biến thành sự thật.

Và chắc rằng hôm nay ngôi sao của Hunger Games mang lại niềm vui cho rất nhiều em nhỏ khi đến thăm bệnh viện nhi đồng Kosair tại quê nhà cô ở Louisville. Việc này sẽ được diễn ra hàng năm.

Trở về nhà dịp lễ, Lawrence đăng một vài bức hình, trong đó có hình những em bé quá ốm yếu không thể ra khỏi giường bệnh, nói chi đến việc rời bệnh viện về nhà dịp Giáng sinh.

Những bức hình cho thấy những đứa nhỏ đủ mọi lứa tuổi rất thích sự có mặt của Lawrence.

Bệnh viện Kosair chưa chia sẻ thông tin nào về chuyến thăm kín đáo của ngôi sao đoạt giải Oscar này nhưng trông Lawrence có vẻ rất hạnh phúc được đến đấy. Bố mẹ cô có một khu cắm trại cho trẻ em và cô đã nói về việc lúc bé thường giúp đỡ chăm sóc các em nhỏ mỗi mùa hè.

Năm ngoái, Lawrence cũng đã gặp các bệnh nhân nhỏ của bệnh viện Kosair và bệnh viện đã tweet: "Cảm ơn đã đến thăm lũ trẻ. Chúng tôi biết chuyến thăm rất có ý nghĩa với các em nhỏ và đã làm nên một ngày tuyệt đẹp."
Rõ ràng là Giáng sinh năm nay cũng như vậy.

Tác giả  NATALIE FINN

Credit: http://www.eonline.com/news/6093 ... ospital-in-kentucky
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-12-2014 14:17:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích Jennifer Lawrence. Khả năng diễn xuất tốt, lại luôn nằm trong top mĩ nhân được chú ý nhất trên thảm đỏ.
Những năm gần đây danh tiếng của Jennifer ngày cành tăng. Không phải chỉ nhờ vào tài năng. Bằng chứng là hoạt động thiện nguyện thường niên như thế này,
Tks bạn đã dịch nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-12-2014 15:35:43 | Chỉ xem của tác giả
Mụ Jen khùng tốt bụng quá Yêu mụ không chỉ vì mụ là ngôi sao hạng A Hollywood mà còn bởi tính cách của mụ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-12-2014 23:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Người mà m cảm thấy ko hề hối hận 1 chút nào khi dành tình yêu mến
Vừa đẹp, diễn xuất hay, vui tính mà hơn cả là 1 con ng có tấm lòng nhân hậu nữa
Bình thường thì hâm dở, suốt ngày chọc cười ng khác, giản dị, dễ thương như 1 cô hàng xóm nhg suy nghĩ lại rất chín chắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-12-2014 09:09:23 | Chỉ xem của tác giả
Thích J.Lawrence cả về tài năng và tính cách của chị ấy, cứ thấy giống như một cô chị gái gần gũi, không màu mè khoa trương, làm cho người ta thấy mến vậy.
Diễn xuất tốt, tính cách cũng tốt lại rất xinh đẹp, người gì đâu mà cái gì cũng có hết ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-12-2014 10:06:13 | Chỉ xem của tác giả
Jennifer Lawrence Mình đã được ngắm mọi khía cạnh hình thể của cô ấy . Người đẹp của Hunger Games quá chuẩn luôn. Dù sao cũng chúc mừng cô ấy đã vượt qua được vụ lùm xùm lộ ảnh nóng qua Iphone. Trong phim thì mạnh mẽ cá tính ở ngoài có vẻ có một phần tính cách đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-1-2015 16:11:10 | Chỉ xem của tác giả
Jennifer Lawrence là một cô gái tốt bụng. Cô ấy vượt qua scandal lộ ảnh từ điện thoại một cách dễ dàng kiểu như nó không hề tồn tại. Chúc cô nàng ngày càng thành công hơn nữa. Dùng Hunger games để làm bàn đạp tiến bước  trên con đường danh vọng, thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-1-2015 20:34:55 | Chỉ xem của tác giả
vầy mới gọi là sao nè :3 đi làm từ thiện mà k để báo chí biết tí ti gì luôn.
đã vậy chị còn ăn mặc giản dị nữa :">
thích Jen lắm vì tính tưng tưng của chị và khả năng diễn xuất tuyệt vời hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-1-2015 01:45:42 | Chỉ xem của tác giả
riêng mình mình cũng rất rất thích chị này luôn ý
trong phim thì diễn quá đạt luôn tình tiết nào cũng gay gấn đến ngột thở
ở ngoia f thì như con người hoàn toàn khác chi ta thích mỳ ống và pizza ôi chắc chớt thuôi

thank for new hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-3-2015 23:41:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích chị này
Tài năng đẹp giàu có trong khi tuổi đời còn rất trẻ
Chị ấy rất vô tư hồn nhiên nhé, lúc nào cũng thấy cười
Đôi mắt thì hút hồn thôi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký