Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3424|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[23.03.2013] Có một Mỹ Tâm 'bất thường' trong MV 'Vì em quá yêu anh'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Một MV vui nhộn với nét diễn tưng tửng chưa từng được thấy ở Mỹ Tâm.

Chưa đầy 36 giờ nữa, album vol.8 của Mỹ Tâm sẽ chính thức được phát hành. Nhưng không vì thế mà 'họa mi tóc nâu' để yên cho các fan chờ đợi mà tiếp tục hé lộ những món độc khiến người hâm mộ không thể ngồi yên.

Tạo hình phù thủy của Mỹ Tâm trong MV Vì em quá yêu anh

Sáng nay (23/3) bản đầy đủ của MV Vì em quá yêu anh đã được Mỹ Tâm tung ra trên trang YouTube chính thức của mình. Nếu với phần teaser cách đây vài ngày, người xem chỉ có thể được biết đến một ca khúc mang phong cách pop jazz với nhịp mạnh và tiết tấu sôi động, thi bản MV lại giới thiệu hình ảnh rất lạ của Mỹ Tâm: tưng tửng và nhắng nhít.

Câu chuyện của MV chỉ đơn giản là một cô gái với những suy nghĩ vẩn vơ, ghen tuông, đố kị và những phản ứng khởi nguồn từ đó trong tình yêu. Thông điệp của MV có lẽ chỉ đơn giản là 'khi yêu nên dùng trái tim, đừng dùng lý trí', rất phù hợp với chủ đề TÂM của album vol.8.

Với MV này, lần đầu tiên khán giả sẽ thấy một Mỹ Tâm rất duyên trong những động tác, nét mặt hài hước dù có lẽ đã chịu ảnh hưởng ít nhiều bởi nét diễn 'lố' của phần đông nghệ sĩ hài Hàn Quốc. Những màn hài hước của Mỹ Tâm đã khẳng định được những khác biệt mà cô từng nói trước đó về sản phẩm âm nhạc mới của mình. Hãy cùng xem Vì em quá yêu anh và tiếp tục chờ đợi vol.8 TÂM nhé.

Theo yan
PS: Lâu lắm rồi, hơn 4 năm rồi mới có 1 sản phẩm để mình phát cuồng vì Tâm {:434:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 heheh, hôm nay ss rate được rồi nà.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-3-2013 08:47:18 | Chỉ xem của tác giả
Theo phong cách hàn xẻng tóa. Nhưng phải công nhận chị Tâm giọng rất hay, chuẩn. Nhưng có một thời chị Tâm bị nói là bắt chước theo Boa. Mình cũng thấy hơi hơi giống. *hí hí*
Anw, đang nghe bài hát này nè. Giai điệu rất hay <3.

Bình luận

cái album này cũng do Hàn xẻng sản xuất đó ^^  Đăng lúc 23-3-2013 08:58 AM
ý mình bảo hồi xưa cơ :)) chứ ko bảo cái album này :-j  Đăng lúc 23-3-2013 08:55 AM
album do Hàn làm mà ^^  Đăng lúc 23-3-2013 08:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-3-2013 08:52:23 | Chỉ xem của tác giả
LOL, ta vừa xem tức thì, đang ở công ty nên phải cố hết sức bình sinh để nhịn cười, bịt mũi bịt mồm mà người cứ run bần bật Công nhận hài khó đỡ, fans dìm thấy chưa đủ đô hay sao mà lại tự dìm bản thân quành tráng thía lày, giành khùng một mình ko cho ai khùng giùm

Cơ mà công nhận, lâu lâu có cái này như xả sì trét thật, bữa giờ bận cuồng đu em Na quá nên bỏ bê cô Tâm, nhưng giờ có MV này thì lại bắt đầu tái cuồng rầu, thiệt khổ thân ta

Bình luận

hehehe... mấy bài trước của Tâm làm ta nản cái vol 8 quá, giờ lại có hứng trở lại roài ^^ nhạc hay, mv tốt ^^  Đăng lúc 23-3-2013 08:58 AM
Ta cũng dzậy vừa ăn sáng vừa xem MV mà xém nghẹn, ko dám cười to sợ người ta tưởng mình khùng. Tâm bá đạo trên từng hạt gạo =))  Đăng lúc 23-3-2013 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-3-2013 08:52:45 | Chỉ xem của tác giả
Zui tóa.....chệ Tâm mình theo phong cách tưng tửng à.

Phải coi ngay và luôn mới đc.

Thanks ss wrong mời em ạ

Bình luận

hehehe... bài này nhạc hay lắm em, mà MV cũng hài hước, do HQ sản xuất nên có gì đó rất khác biệt ^^  Đăng lúc 23-3-2013 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-3-2013 08:58:28 | Chỉ xem của tác giả
chệ em mềnh lại cùng sở thích nữa à?
em trong showbiz Việt thì chỉ có Mỹ Tâm khiến em đổ nghiêng đổ ngả thôi.
hóng album lần này của chị ấy lắm.
xem xong mv này em còn choáng nữa.
khả năng sáng tạo của chị ấy đúng là không giới hạn.
sao có thể nghĩ ra được như vậy chứ?
em cảm ơn ss đã mời em nhé.
yêu ss lắm đó.
chúc ss cuối tuần vv. {:161:}

Bình luận

cảm ơn em, đúng là showbiz Việt ss cũng thick mỗi MT ^^  Đăng lúc 23-3-2013 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-3-2013 08:59:44 | Chỉ xem của tác giả
MV rất thú vị, đúng là chị Tâm không ngừng đổi mới, không ngừng tìm tòi để sáng tạo nên những tác phẩm mới và tự làm mới mình. V-showbiz có mấy nghệ sĩ làm nghề nghiêm túc được như chị
Tạo hình phù thủy kia làm mình liên tưởng tới 2NE1 không ngờ lúc chị Tâm "quái" cũng ra trò như này hehe
Mong album mới của chị thành công rực rỡ {:311:}
Tks ss đã post tin hihi

Bình luận

^^'  Đăng lúc 23-3-2013 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-3-2013 09:01:09 | Chỉ xem của tác giả
Sáng giờ dao quanh coi có trang nào đăng tin MV không mà không thấy
Sáng nay em vừa luyện MV xong
Vừa xem vừa cười xém sặc, cô Tâm bá đạo
Biểu cảm khó đỡ, giọng hát thì tuyệt vời
1 hit mới nữa chăng, ghiên bài này rầu
Ps: bạn Hải cũng dễ thương quá đi, tái cuồng bạn lại

Bình luận

Sau SYTYCD em bơ bạn ấy rầu mà xem MV này đẹp trai quớ muốn bơ cũng hem được =))  Đăng lúc 23-3-2013 09:10 AM
nhìn bạn Hải lại thấy cuồng lại ^^  Đăng lúc 23-3-2013 09:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-3-2013 09:01:59 | Chỉ xem của tác giả
ÔI trơi, trết cười quá đi mất, hài vô đối
Thiệt là ko đỡ nỗi mà, cả ngoại hình lẫn phong cách trong video này
Cơ mà rất hợp với cá tính nhí nhảnh của chị Tâm ở ngoài
à giờ mới để ý là Lâm Vinh Hải, hôm trước em có đi xem "trò chuyện cùng sao", khách mời cực là anh này, trước giờ có bik anh là ai đâu, chỉ bik là anh khá đẹp trai, sau mới bik anh hay nhảy vụ đạo cho chệ Tâm, còn mới thắng cái giải nhảy nhót gì đấy, mà tiếc anh này cưới vợ sớm quá=))
Thanks ss Wrong nhìu:xxx

Bình luận

hì hì... Tâm ở ngoài đời nhí nhảnh lắm, nhưng lên TV lại già đơ ^^  Đăng lúc 23-3-2013 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-3-2013 09:11:42 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận hài khó đỡ, chị Tâm tưng tửng, khùng khùng thế này ))))))))

Sáng dậy xem ngay cái clip này thiệt sảng khoái ss ơi

Lâu rồi em ko nghe nhạc Việt, nay trở lại với bài hát mới của chị Tâm đó

Bình luận

nhạc V ss cũng nghe mỗi MT, mà 4 năm rồi MT mới có 1 album :))  Đăng lúc 23-3-2013 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-3-2013 09:22:53 | Chỉ xem của tác giả
He he, ss của em sao mà tung hoành khắp chốn giang hồ như này
Mỹ Tâm là nữ ca sĩ duy nhất của VN khiến em phải nể phục đó, vì cả giọng hát lẫn nhân cách
Đúng là những hình ảnh trong MV mới này quá bất thường, nhưng vẫn rất thú vị
Chúc cho MT ngày càng thành công hơn nữa ^^

Bình luận

hehehe.... ss ham hố mỗi bên K drama với bên V zone này thôi ^^  Đăng lúc 23-3-2013 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách