Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieulong327
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[23.02.13]Đinh Mạnh Ninh: Ya Suy kéo cả thế hệ nhạc trẻ đi xuống

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-2-2013 17:23:39 | Chỉ xem của tác giả
Ya suy ơi, hãy cứ mãi mộc mạc, chân thành và gần gũi
Scandal của DMN lần này chỉ làm tôn vinh thêm cái tên Yasuy của anh mà thôi
Nên anh cần cảm ơn hắn thật nhiều

Bình luận

ok, pipi em, chúc em học tốt nha, ráng thi đậu rồi bao mọi người một chầu  Đăng lúc 17-3-2013 08:24 AM
dạ, em chỉ lên mạng được tí thôi, em đi học bài đây, công việc trong nhóm thì nhờ mọi người duy trì nhé, đi off thì phone cho em  Đăng lúc 17-3-2013 08:23 AM
sắp rời kites ah??? Thôi, vậy đi, chứ sắp thi mà cứ lãng vãng lên đây làm gì  Đăng lúc 17-3-2013 08:22 AM
không sao đâu hyunh ah, tại bạn ấy không thông cảm cho mình thôi, mà cũng nhờ bạn ấy mà em quyết tâm từ bỏ kites để lo học ấy  Đăng lúc 17-3-2013 08:21 AM
quyen nói mẹ kêu đi chợ gấp nên off rồi, mà bây giờ cà phê đâu còn xèng nữa đâu mà bạn ấy bắt lỗi  Đăng lúc 17-3-2013 08:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-3-2013 10:29:22 | Chỉ xem của tác giả
ĐMN chưa làm được j to tát cho âm nhạc nước nhà mà

Khi chưa hơn ai thì nên cố gắng phấn đấu,

Miệng nên để hát hay hơn là phát biểu mấy câu hiềm khích,

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-3-2013 22:53:51 | Chỉ xem của tác giả
Đinh mạnh ninh là tuổi tôm gì mà phát biểu mạnh mồn thế, chỉ là 1 trò làm nóng tên tuổi khi đã nguội lạnh thôi. ĐMN chả có tài cán gì cả..Hát thì chăng ra sao, viết nhạc cũng vậy..Đa phàn là đạo hết...lời bài hát phải nói là vô nghĩ, không phải là kém nữa, đúng hơn là không hiểu gì về văn hoc thì đúng hơn..A Suy thật thà nên bị lấy ra làm bàn đạp thế thôi..Gặp phải người khác thủ đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 14-3-2013 13:18:25 | Chỉ xem của tác giả
Hát thật hay làm chủ sân khấu thật tốt để có nhiều show diễn cho Đ Mạnh ninh trắng mắt ra nhe Ya suy.
thanh cong hom nay cua a la do khan gia binh chon ..khan gia la ngui co lua chon sag suot va cong bang nhat ... hay lun la 9 minh nhu nhung j khan gia tung yeu men va binh chon cho a Yasuy nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 14-3-2013 13:20:06 | Chỉ xem của tác giả
a cảm ơn Mỹ Tâm đang cho Yasuy cơ hội tại vòng Audition va cảm ơn ViETNAM IDOL đã mang Yasuy -TRái tim biết hát đến với chúng tôi!!!!!!!cám ơn Huy Khánh đã luôn là chỗ dựa cho anh!!!!!!cảm ơn chàng trai 3 Chân của chúng tối!!!!!!!!!we are love
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-3-2013 00:07:50 | Chỉ xem của tác giả
CHo mình hỏi 1 câu vì thực sự là mình ko biết quy chế thi của các cuộc thi âm nhạc thế giới, mọi thí sinh đi thi đều phải hát tiếng Anh và ko đc hát tiếng mẹ đẻ àh ? Kinh dị nhỉ ><, thế nếu đi thi quốc tế thì Ya Suy bất lợi thật rồi, mà ko chỉ Ya Suy đâu ca sĩ trẻ nào của VN cũng bất lợi cả, haizzz
Mà mình cũng ko hiểu cho lắm, VNI có phải là Nhạc viện đâu mà đào tạo bài bản hay kĩ năng chuyên nghiệp, đây ko phải nơi tìm kiếm tài năng để bồi dưỡng àh ? Vậy thì phải cho ng` ta thời gian để luyện tập, rèn luyện xong rồi nếu mà quá tệ hại hẵng chê chuyên môn chứ ng` ta còn mới mà đòi hỏi phải như những anh chị nhạc viện đi ra sao ? Đây chỉ mới là bước đầu của YS, mới đầu vô bắt 1 đứa nhóc như 1 nghệ sĩ lão làng hay 1 con nhà nói đầy đủ điều kiện =)) =)), lạ
Kéo cả thế hệ Idol =)), Idol tức là vừa la làng vừa sang chảnh vừa event có bài bản đấy ạh, thế thì kéo xuống chắc rồi, ng` ta còn lo đi học, phụ giúp gia đình
Chưa kể ng` chê bai YS là ng` cũng chả có gì hơn ngoài ba cái danh hão, ko có scandal này mình còn chả biết bạn này là ai. Nhìn chung thì thấy có vẻ như YS quá nổi nên đu dây theo tạo danh tiếng, và h thì nhiều ng` đã biết đến bạn ấy hơn, hì hì

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách