Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3188|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

(22/9/2017) Aff xác nhận ly thân với Songkran, cuộc hôn nhân đang trở nên mù mịt

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-9-2017 11:32:12 | Xem tất |Chế độ đọc
(22/9/2017) Aff xác nhận ly thân với Songkran, cuộc hôn nhân đang trở nên mù mịt

Bởi vì lâu rồi không thấy  “Aff Taksaorn”“Songkran Taechanarong”, người thừa kế của khu nghỉ mát Bonanza cùng với "Nong Mai", rất nhiều người tự hỏi tình trạng của họ như thế nào.
Gần đây Aff có tham dự một sự kiện với một trang báo nổi tiếng “Tai Tien Dara” (Celebrities Bedroom Secret / Bí Mật Phòng Ngủ của Người Nổi Tiếng). Aff nói với chúng tôi về vấn đề mà mọi người nghi ngờ họ đã ly thân. Tuy nhiên, vấn đề không phải là họ sống riêng; mà lý do khác không thể nói được. Cô ấy sẽ cho chúng ta biết khi cô ấy đã sẵn sàng. Họ vẫn trong tình trạng kết hôn hợp pháp nhưng khi ly hôn, cô ấy sẽ thông báo cho chúng ta biết.

Tuy nhiên, tại lễ kỷ niệm "iRobot 20 Million Machine", Aff không thể cho chúng tôi phỏng vấn vì "Nong Mai" tham dự sự kiện với cô ấy. Cô ấy nói không phải thời điểm để nhận phỏng vấn về vấn đề này. Cả hai người đều lên tiếng về chuyện chia tay, cho thấy sự chuyên nghiệp của cô ấy.

Source: Sugardaily
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2017 12:58:49 | Xem tất
Cảm ơn bạn đã đưa news, tuy nhiên mình góp ý 1 chút, ảnh bạn đang dẫn về 4r là hot link trực tiếp của sugardaily, ảnh hưởng đến băng thông của web, bạn hãy down ảnh về máy tính của bạn và up lại lên các host up ảnh như flickr.com, photobucket... và dẫn link về 4rum nhé   Cảm ơn bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2017 13:13:23 | Xem tất
Cảm ơn bạn đưa tin.
Mình rất bất ngờ vì tin này. Người đưa mình tới với phim Thái là chế Aff. Mình buồn vì sau khi sinh Peamai chị không đóng phim tiếp nhưng vui vì chị có hạnh phúc ấm êm. Bây giờ mỗi người một nơi thế này thật không biết nói gì. Sao 2 nữ diễn viên Thái mình thích đều lận đận thế này?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-9-2017 14:34:16 | Xem tất
bjmbjmxjnh gửi lúc 23-9-2017 12:58 PM
Cảm ơn bạn đã đưa news, tuy nhiên mình góp ý 1 chút, ảnh bạn đang dẫn về 4r là hot ...

Thanks b đã góp ý giúp m nhé, m đã reup lại ảnh rồi nhé. M lần đầu đăng bài nên k để ý, m sẽ tiếp thu cho lần sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2017 15:22:53 | Xem tất
Trời, đọc cái tin mà buồn hết biết.
Cứ nghĩ chị Aff đang có cuộc sống hạnh phúc cơ.
Hóa ra hạnh phúc lại ngắn ngủi như vậy.
Hy vọng 2 người sẽ hàn gắn lại sớm chứ đừng chia ly.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách