Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2778|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[22.09] The Maze Runner: Scorch Trials ấn định ngày công chiếu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau thành công tại phòng vé của The Maze Runner, hãng 20th Century Fox đã nhanh chóng ấn định ngày công chiếu cho "Scorch Trials", phần tiếp theo trong loạt phim The Maze Runner, được chuyển thể từ bộ truyện YA cùng tên của James Dashner. "The Maze Runner: Scorch Trials" sẽ ra rạp vào ngày 18/09/2015.

Phần đầu tiên của loạt phim này, The Maze Runner, có kinh phí thực hiện là 34 triệu đô và đã mang về 81.5 triệu đô chỉ trong cuối tuần đầu tiên ra mắt. Phim có sự tham gia của dàn diễn viên trẻ tuổi Dylan O'Brien (Teen Wolf), Thomas Brodie-Sangster (Love Actually, Game of Thrones, Phineas and Ferb), Kaya Scodelario (Skins) và Will Poulter (We're The Millers).

Bộ phim theo chân nhân vật Thomas (Dylan O'Brien) người bỗng tỉnh dậy giữa một trảng cỏ bao quanh bởi một mê cung khổng lồ với kí ức hoàn toàn trống rỗng. Cùng với những chàng trai cũng bị mất trí nhớ đã được đưa đến trảng có trước đó, Thomas phải tìm được thoát khỏi mê cung, nơi những con quỷ độc với cú chích chết người ẩn náu.

Credit: Hollywood Reporter
Vtrans: ventus0203
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-9-2014 13:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim có vẻ hấp dẫn quá.
Nhưng mãi vẫn chưa có cơ hội đi xem. haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-9-2014 15:58:58 | Chỉ xem của tác giả
Phần 1 hay vô cùng, hi vọng phần 2 cũng như vậy và hơn thế.
Mong dàn cast vẫn giữ nguyên, vì mình chưa đọc truyện nên cứ mong các nhân vật chính nhất là Minho và Newt không bị chết hay hi sinh ==
Phải chờ thêm 1 năm nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-10-2014 23:25:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay và mình hoàn toàn bị lôi cuốn. Đặc biệt mình thực sự ấn tượng với diễn xuất của nhận vật Minho. Cũng khá tự hào khi diễn viên người châu Á này cũng đóng góp 1 thành phần rất quan trọng trong bộ phim. Hy vọng phần 2 sẽ hay hơn nữa, mong đợi quá à!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-10-2014 15:47:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay luôn, hôm qua mình vừa coi ở ngoài rạp về,
mặc dù không có nhiều cảnh hành động nhưng mạch phim vẫn rất kịch tính và hồi hộp , nhất là đoạn đầu đánh nhau với con quỷ độc mà thomas giết đc để cứu alby! thật sự là rất hay, hi vọng đây cũng sẽ là một series hay như the hunger games!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-10-2014 18:57:18 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi phim này xong cách đây có 2 tuần, vậy mà giờ đã có ngày công chiếu cho phần 2 rồi...20th Century Fox đúng là nhanh chân tận dụng thời cơ...thiên hạ lại càng thêm phần hóng đây !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-10-2014 21:31:15 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới đi coi phim nay về, phải nói là quá hay lun đấy chứ. Cuốn mình hoàn toàn theo bộ phim lun ^^. Kết thúc vẫn chưa rõ ràng lắm nhưng rất xứng đáng để coi ) nhưng tiếc 1 điều là phải chờ tới 1 năm nữa để coi được phần 2 Hóng quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-10-2014 07:40:01 | Chỉ xem của tác giả
Riêng mình thì thấy phim không phải thuộc dạng quá hay, mình coi ở rạp thấy tình tiết hơi dài dòng.
Về sau mới biết nó được chuyển thể từ tiểu thuyết nên mình mới hiểu sao nó lại dài dòng vậy, ngoài dài dòng lại thêm cái khó hiểu.
WICKED Is Good. nguyên bộ phim nhớ được 3 từ này nè.
Chỉ hơi buồn cái kết xí, tự nhiên để em mật die, có em đó vui mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-10-2014 11:02:55 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem phần một của phim này, kết thúc còn dang dở nhưng bởi vậy mà có phần tiếp cho mình coi, xem mà cứ thót tim với mấy con quỷ độc trong phim
Xem phim mà chỉ biết  Dylan O'Brien đóng vai Thomas trong phim, quá quen với tạo hình nhân vật hơi ngố tàu trong Teen Wolf
Hy vọng phần hai sẽ gay cấn, đột phá hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-10-2014 01:30:35 | Chỉ xem của tác giả
phần đầu phim này coi hay quá trời lun kết thúc làm mình muốn coi
ngay và luôn phần 2 mà phải chờ gần 1 năm nữa không biết sống nổi không
mong biên kịch đạo diễn xây dựng phần 2 khá hơn truyện 1 chút là được tại thấy từ cuốn
2 tác giả viết hơi đuối rồi,mong có phần 3 lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách