Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: love_milk_tea9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[22.07.13] [news.zing.vn] Những chia sẻ cuối của Wanbi Tuấn Anh trước lúc ra đi

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-7-2013 16:50:10 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là biết bao nhiều nguyện vọng mơ ước vẫn chưa được thực hiện.
Miệng lưỡi người đời thật là độc quá, lúc anh dùng tóc che một bên mặt, ai biết sự tình là thế, bao nhiêu thứ người ta chỉ trích anh cũng là vì căn bệnh, anh không khua chiêng múa trống kêu gọi lòng thương hại mà tự mình chống chịu đến lúc hết nổi, hết giấu được thì cũng đã muộn. Không biết những người chửi anh khi đó giờ thấy thế nào nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-7-2013 19:19:50 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong những dòng chia sẻ cuối cùng của ca sĩ Wanbi Tuấn Anh thật làm mình xúc động quá, ngồi lặng hồi lâu không biết nên comt những gì cho người đã ra đi về cõi vĩnh hằng. Đã có thời gian bệnh, mắt có vấn đề như vậy mà vẫn cam chịu, vẫn đam mê cống hiến cho nghệ thuật, chịu đựng đau đớn trong cơ thể , chịu đựng tiếng đời mai mĩa thật lòng mình nghe cũng nhói đau dùm. Chúc cho Wanbi được an nghỉ và gia đình anh được nhiều may mắn và hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-7-2013 22:34:09 | Chỉ xem của tác giả
Anh đã rất kiên cường khi chiến đấu với bệnh tật, thậm chí trong lúc khó khăn nhất vẫn luôn lạc quan, yêu đời.
Anh còn rất nhiều điều dang dở, chưa đc thực hiện, cũng còn nhiều tâm nguyện chưa hoàn thành...
Những đóng góp của anh về âm nhạc vẫn sẽ luôn đc mọi người trân trọng, dù bây giờ, hay sau này đi nữa.
Bài này dù là đọc lại, nhưng mình vẫn thấy nghẹn ngào, tiếc nuối cho một tài năng...
Anh vẫn sẽ sống trong lòng mọi người, gia đình và fan hâm mộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-7-2013 07:54:24 | Chỉ xem của tác giả
Anh đi rồi nhưng mọi người vẫn luôn trân trọng và yêu quý anh, vì anh đã giúp ích nhiều thứ cho đời, không chỉ là những đóng góp trong âm nhạc mà còn bài học vệ sự nỗ lực vượt qua bệnh tật để thực hiện ước mơ.
Chúc gia đình anh sẽ sớm vượt qua nỗi đau này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-7-2013 14:18:13 | Chỉ xem của tác giả
khóc rồi... :((( mấy hôm nay đọc bài nào đưa tin về Wanbi tuấn anh cũng đều cảm thấy có gì đó nghẹn lại. anh thật là lạc quan và vô cùng kiên cường. anh không muốn những người mình yêu thương phải lo lắng, buồn bã vì mình. luôn cố gắng làm trụ cột làm chỗ dựa cho mẹ và em, luôn cố hết sức để không làm phụ lòng fan, luôn im lặng trước những chỉ trích của dư luận của những người chưa hiểu chưa biết về anh, âm thầm chịu đựng một mình... những dòng chia sẻ đầy chân thành. anh ra đi là một sự giải thoát thanh thản và nhẹ nhàng cho những đớn đau về thể xác mà anh phải chịu và chống chọi suốt 4 năm qua. đừng buồn anh nhé. vì ở đây luôn có người yêu thương anh... vĩnh biệt anh chàng trai có nụ cười tỏa nắng mà em chưa từng được gặp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-7-2013 16:06:58 | Chỉ xem của tác giả
Đọc những dòng trên mà cảm động và khâm phục Wonbin quá

Chống chọi với bênh tật một cách âm thầm

Đến lúc sắp xa mọi người mà anh vẫn lạc quan, vẫn nghĩ cho mọi người vẫn động viên mọi người...

Wonbin ơi, xin cảm ơn anh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-7-2013 10:23:00 | Chỉ xem của tác giả
Thật khâm phục sự nỗ lực của Wanbi, quả là một tấm gương cho những người đang gặp tình cảnh tương tự
như anh để vượt lên chính mình.
Dù nguyện vọng chưa hoàn thành nhưng mong ra đi trong sự yên bình và thanh thản.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-7-2013 08:10:49 | Chỉ xem của tác giả
thì ra cái ước nguyện mặc đồ trắng xanh là từ tấm hình này
thương anh quá, chịu đựng bệnh tật một mình
khán giả chê bai cũng k giải thích gi
mình chính là một trong những ng chỉ trích anh
vì anh mập => ca sĩ gì mà k trau chuốt ngoại hình
vì tóc anh=> phong cách gì mà che bên mắt, nghĩ mình ấn tượng chắc
híc, em xin lỗi anh, nhẽ ra phán xét điều gì thì nên tìm hiểu kĩ càng hay biết rõ nó rồi hằng nói
huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-7-2013 10:57:03 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự rất buồn khi anh ra đi khi tuổi đời còn quá trẻ
nhưng rất khâm phục khi đọc những dòng chia sẻ này của anh
luôn chịu đựng mọi thứ một mình nhưng không bao giờ giải thích này nọ
hy vọng trên thiên đường anh luôn lạc quan yêu đời như thế này nhé

Bình luận

Pap
Bài comment của bạn được viết sau khi có kết quả sổ xố nên không được tính nha ^~^.  Đăng lúc 30-7-2013 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách