Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kul-guri
Thu gọn cột thông tin

[22.03] Học anh văn trung tâm nào tốt.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-6-2012 10:48:10 Từ di động | Xem tất
yaiba1008 gửi lúc 8-6-2012 10:38
Bạn có thể đi học thử 2 buổi miễn phí tại lesh bạn ạ :). Yên tâm đi trung tâm này ...

Ban oi ở lesh họ ₫ào tạo kĩ năng gì tốt hả ban. Tiếng anh cuả minh hơi dở mình nên học từ những lớp thế nao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2012 11:10:37 Từ di động | Xem tất
Mình muốn xin ý kiến cuả các bạn.các bạn giúp mình với.hè này mình ₫ịnh dành toàn bộ time ₫ể học anh.mình muốn có ₫ủ vốn tiếng anh ₫ể 2 năm nữa học FCA. Bây giờ mình nên bắt ₫ầu ntn.các bạn ở HN có ai từng học cô Lena ở ₫ường Láng chưa.lớp cô học từ 4—6 tháng.ng hc 6 tháng là có 2thág hc bổ trợ kiến thức.cô ₫ảm bảo ₫ầu ra IE 6.0 nếu k dc sẽ trả lại 70% hc phí hoặc hc lại free. Giá 1khóa hc là 8.6trieu.nhưng lớp cô gần trăm người ý.các bạn ơi kiến thức nền của mình k tốt mình có nên tham gia lớp như vậy k hay mình nên học một khoá học cơ sở và tổng quát cuả 1trung tâm trc.nếu vậy mình nên chọn trung tâm nào Smartcom, Lesh hay cộng ₫ồng Anh.( kinh phí của mình tầm 10trieu )các bạn chia sẻ kinh nghiệm cho mình với.thank các bạn nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2012 16:51:43 | Xem tất
phuongbaja gửi lúc 16-6-2012 00:58
thank bạn nhiều lắm, nhưng mình ở Hà Nội cơ, nếu đi học để thi IE rùi thì giao ti ...

Thi IE thì 4 skill nghe, nói, đọc viết ngang nhau, nếu bạn thi cỡ 6. - 6.5 thì bạn giao tiếp tốt rồi. Mình nghĩ bạn nên dkí luyện thi IE luôn vì tr' sau jì cũng có lợi. Trung tâm Acet cũng có ở Hà Nội và tr Rmit cũng có ngoài đó mà. bạn cứ đến nh trung tâm đó test trình độ, tương đối chuẩn vs trình d0ộ của bạn và sẽ đc tư vấn nên học ntn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2012 17:05:50 | Xem tất
ilove_icecream gửi lúc 16-6-2012 16:51
Thi IE thì 4 skill nghe, nói, đọc viết ngang nhau, nếu bạn thi cỡ 6. - 6.5 thì bạn giao  ...

thank bạn nhiều lắm lắm.mình đang mơ hồ về vấn đề này.cảm ơn bạn đã giúp đỡ nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-6-2012 10:11:50 | Xem tất
các bạn ơi cho mình hỏi đã có bạn nào luyện ở BC ở hà nội chưa.mình có tìm hiểu thì có 3 level. hoc phí của level 2 và 3 là 8.5tr.nhưng học phí của level 1 k có ghi. các bạn có biết là bao nhiêu không. ngoài ra mình thấy có ghi là có các lớp học phụ đạo cho từng level nếu học thì học phí là tính riêng hả các bạn. giúp mình với.để mình còn xem xem có đủ kinh phí k, thank các bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2012 15:01:34 | Xem tất
trangxinh0892 gửi lúc 30-6-2012 15:54
Tin hot đây :
Trung tâm tiếng anh lesh đang khuyến mại giảm giá 1 triệu cho các  khóa h ...

hay quá đang muốn đăng ký học thêm khóa giao tiếp nâng cao tại trung tâm lesh thanks bạn nhé, đang ở quê mai phải lên đăng ký ngay mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2012 09:14:12 | Xem tất
yaiba1008 gửi lúc 4-7-2012 15:01
hay quá đang muốn đăng ký học thêm khóa giao tiếp nâng cao tại trung tâm lesh thanks  ...

Chương trình khuyến mại của trung tâm tiếng anh lesh kéo dài từ 26/06/2012 đến hết ngày 10/07/2012 đó :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2012 11:25:36 | Xem tất
Chào bạn

Nếu bạn ở tp Hồ Chí Minh thì có thể qua trung tâm ICA ( Nơ Trang Long, Bình Thạnh)

Điểm đặc biệt ở trung tâm này là lớp chỉ có 4-6 học viên, học giáo trình được tổng hợp, giáo viên theo sát trình độ của bạn, có thể thêm bài tập, hoặc thêm speaking hoặc listeng theo nhu cầu của bạn. Học phí thì mình nghĩ khá hợp túi tiền, dao động từ 1 triệu cho đến 3 triệu tùy lớp.

Bạn có thể lên trung tâm test trình độ và đưa ra nhu cầu

Cụ thể là mình đang học ở đấy lớp Pronunciation ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2012 01:38:27 | Xem tất
chào bạn, bạn đã tìm được trung tâm tiếng anh học đúng với nhu cầu của mình chưa nè?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2013 12:29:39 | Xem tất
học tiếng anh ở smartcom thì có được không hả mọi người?
tớ cũng đang định đăng kí học thêm 1 khóa tiếng anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách