Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[21.10] Các bộ phim quan trọng năm 2012 của đài truyền hình Hồ Nam. Bạn mong đợi

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-10-2011 19:54:55 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật ra mình không thích nhưng bộ phim kỹ xảo quá
mà phim cổ trang China thường kỹ xảo rất chi hoành tráng
nhất là những bộ phim chuyển thể từ game nhập vai như " Hiên Viên Kiếm - Thiên Chi Ngân"
bây giờ thì khả năng diễn xuất của mỗi nước điều tăng rất nhiều, không nói bên nào hay bên nào dở hơn được
cái làm mình thích nhất, tâm phục khẩu phục nhất vẫn là ở cách diễn, dù có mộc mạc, dù có diễn một cảnh rất bình thường bình dị như một hoạt động bình thường như bao người nhưng phải thoát lên dc cái khí chất cái bản chất riêng của nhân vật
lần này mình kỳ vọng ở phim này, một phần là nội dung khá thú vị, mà chính là do có Hồ Ca tham gia ^^!
Trước mỗi vai diễn anh đầu tư rất nhiều chú tâm rất nhiều
mình mong đợi dc xem một bộ phim hay

Bình luận

Kình Phu sn 91 đó nàng ;))  Đăng lúc 21-10-2011 09:34 PM
hihi :X:X:X  Đăng lúc 21-10-2011 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-10-2011 22:09:30 | Chỉ xem của tác giả
Hé hé
Không cần nói cũng bít là em hóng phim giề rùi quá, ha ha
Ôi Thi tỷ, Hồ lão đại, Tân ca hâm hấp nhà em có thì đương nhiên phim đó là No 1 á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-10-2011 22:27:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi rồi, tất nhiên là pahri vote cho Hiên Viên kiếm rồi, ko cần phải nghĩ :))
hóng hớt từ đầu cơ mà, đặc biệt lại có vai diễn ấn tượng đáng mong đợi của Ca ca nữa
hoho mấy phim trên thì mềnh chả có ấn tg với phim nào hết á, ngoài HVK
yeah, HVK số vote vượt trội kìa, có thế chứ =))
thái sư ơi, lai le ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 21-10-2011 23:20:10 | Chỉ xem của tác giả
chài ai
đang phim nào cũng mún xem
Mà mong chờ nhất vẫn là HVK thôi :->
Thứ nhì là Cung 2, dù sao vẫn mún xem xem anh Minh làm sao chiến đấu vs 1 rừng ng` đẹp :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-10-2011 07:55:37 | Chỉ xem của tác giả
kiếm si so cute,
ta vote một phiếu cho Hiên Viên Kiếm nào
nghe bảo phim này là để Ca thể hiện khả năng diễn xuất mà, nên vote để hóng phim chứ , Thái Sư ơi, anh Kiếm Si ui

Bình luận

giả hàng cho em lẹ nào ss ơi  Đăng lúc 22-10-2011 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-10-2011 08:32:55 | Chỉ xem của tác giả
he he dĩ nhiên là phải vote cho Hiên Viên Kiếm của ta rồi {:311:}
đang hóng Thái sư vs Ninh Kha tỷ tỷ
hóng kiếm sĩ đáng yêu hết chỗ nói của ta {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-10-2011 09:38:05 | Chỉ xem của tác giả
tất nhiên là Hiên Viên Kiếm phim của Ca yêu quý roài
mí phim kia em hem có cảm xúc gì
chắc phải khi nào xem may ra mới hứng thú hay ko :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-10-2011 13:54:49 | Chỉ xem của tác giả
vote hôm qua,hôm nay mới bay vào comment!

Tất nhiên tất tất nhiên là ta sẽ vote cho Hiên Viên kiếm rầu,vote xong, summit cái thấy Hiên viên kiếm nhiều lượt vote nhất! sướng cơ mà không bất ngờ cho lắm! thì Hiên viên kiếm vốn là phim hội tụ toàn trai tài gái sắc,nội dung lôi cuốn,hấp dẫn và tạo hình thì quá đỉnh! vả lại,thêm một lí do ta vote cho phim này nữa là vì có Ca

Cơ mà mấy phim kia nhìn cũng hay phết!khi nào có time ta sẽ tìm hiểu sau vợi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-10-2011 14:12:54 | Chỉ xem của tác giả
Một loạt phim hay
mỗi phim lại có một dàn diễn viên trẻ đẹp thực lực vô cùng hùng hậu làm em vô cùng hóng {:311:}
Không biết được vote mấy phiếu hy vọng được tất
Nói thật là phim nào cũng có diễn viên mà em thích, bỏ phim nào cũng tiếc hết nên cứ thấy vót viếc là lại lưỡng lự bỏ thì thương mà vương thì tội
- Phim Cung tỏa châu liêm thích vì nói về cuộc đời Ung Chính đế, nhà Thanh thì khoái ông vua này nhất, chắc tại thấy ông ấy như sử sách miêu tả là độc ác, quết đoán đến cố chấp, cơ mà vẫn thích vì ông ấy ham công việc mà thích kiểu đàn ông lạnh
- Hiên Viên Kiếm lại càng không thể bỏ qua đơn giản có Ca ca, có Thi tỷ, thích nhân vật mà Ca thể hiện lại là một vai lạnh lùng mà mình khoái tiếp, chít dở thích kiểu tình yêu bạo hành
- Võ Tắc Thiên bí xử thì quá ấn tượng lối diễn xuất của hai bậc lão làng Hoa ngữ cô Lưu và Cô Từ, cả hai từng diễn qua vai Võ Tắc Thiên giờ tiếp tục đảm nhiệm khán giả sẽ được mãn nhãn với những xung đột tâm lý qua cách diễn của hai cô
- Và cuối cùng là Thái Bình công chúa ngoài là phim nói về vị công chúa nổi tiếng dâm đãng nhưng cũng có công giúp cháu mình là Lý Long Cơ tiêu diệt tập đoàn Vi hậu cùng Thượng Quan lên ngôi thì còn là có sis Giả tham gia nữa, uầy mèng ơi thích sis Giả lắm đó, đóng cổ trang cứ phải nói là đẹp vô đối, cực hay luôn, tội mê zai đẹp gái xinh nên cứ bị u mê hết cả
Còn lại hai phim cuối cũng không thể bỏ khi có cả sis Mịch và nhiều diễn viên trẻ đẹp khác nữa, một sự lựa chọn khó khăn
Ai chọn giúp em với, héo mi pờ li ^^

Bình luận

^^ sis Mi quá lời :) ,,, nói vậy thôi em vote cho HVK của Thái sư rùi tại em mê mấy anh zai hành sử tàn nhẫn nhưng iu nóng bỏng ek =))  Đăng lúc 22-10-2011 02:26 PM
e hiểu biết nhiều quá :x ngưỡng mộ ;))  Đăng lúc 22-10-2011 02:20 PM
HVK chứ e :-w  Đăng lúc 22-10-2011 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-10-2011 17:01:39 | Chỉ xem của tác giả
Trong này hóng nhất Thái Bình công chúa ví có bé Sảng với anh 13ka ^^
HVK cũng ko hóng lắm mặc dù thích Hồ Ca
nói ra đừng ai chọi dép mình vì mình ko thích Ca - Đường
Thích  Ca -Thần( ấn tượng TAHXĐ quá mạnh mẽ ^^) T, Ca -Phi hay Ca -Thi thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo