Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2068|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[21.09]Selina: Ngọt ngào giây phút được cầu hôn - Ella nhận thiệp cưới đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[21.09]Selina: Ngọt ngào giây phút được cầu hôn - Ella nhận thiệp cưới đầu tiên - Cô dâu tháng 10 không sợ béo

Theo báo Đài Loan, đám cưới của nữ ca sỹ nhóm nhạc SHE Selina sẽ được cử hành vào ngày 31/10. Mấy hôm trước Selina đã gửi lên mạng một vài tấm hình cưới của cô, đồng thời công bố thiệp cưới với màu sắc chủ đạo trắng và hồng phấn với số lượng 800 thiếp. Ella là người đầu tiên được nhận thiệp mời.

Selina: Hồi ức ngọt ngào giây phút được cầu hôn

Trong một tấm ảnh cưới, vị hôn phu tay cầm món trang sức kim cương, quỳ gối cầu hôn. Đây là tấm hình Selina thích nhất. Nhớ lại lúc cầu hôn là A Trung dùng đồng hồ đeo tay đính kim cương chứ không phải nhẫn, Selina nói:

A Trung nói đồng hồ đeo tay thì thực dụng hơn là nhẫn, hơn nữa chiếc nhẫn thì quá nhỏ, anh ấy muốn dùng chiếc đồng hồ rộng đó đeo vào tay tôi.

Lúc đó cô còn nghịch ngợm nói bỡn anh: Anh tặng hẳn vòng kim cương đi có phải càng to hơn nữa không.

Nói tới chuyện thiệp cưới, Selina đã mời chuyên gia thiết kế bìa album của nhóm SHE ra tay, chọn màu cô thích nhất là màu hồng phấn, kết hợp với màu hỉ là màu trắng, thiếp nền trắng phấn hồng nổi bật dòng tên tân lang tân nương: “Diong&Selina”, vừa hiện đại vừa giữ nét truyền thống. 800 tấm thiệp in xong rồi thì cô bạn cùng nhóm SHE - Ella - là người nhận được thiếp đầu tiên. Selina cho biết dù thân nhau đến vậy rồi, lúc viết tên trên thiệp mời vẫn run run sợ viết sai tên. Hebe lúc xem thiệp thì lập tức biết đây là phong cách của Selina, vì thiếp lấy màu hồng phấn làm chủ đạo.

Thực đơn lãng mạn

Đối với bàn tiệc trong đám cưới, Selina và A Trung cũng để tâm, đặt tên các món ăn thành những câu thơ, 11 món 11 cái tên lãng mạn: "Trương Thừa Trung Nhậm Gia Huyên yêu nhau vĩnh viễn".

Ngày cưới đến gần, nhưng Selina không hề có ý định bớt ăn để giữ cân, vẫn tận hưởng niềm vui ăn món này món kia, muốn là một cô dâu tháng 10 thật vui vẻ.

Ngoài ra, ngày hôm trước Selina tại weibo cũng đã phát lên tấm ảnh tay đeo nhẫn cưới. Chú cún yêu quý của cô Pinky cũng có một tấm ảnh đầu đội nhẫn, dáng vẻ hớn hở, cho thấy chủ nhân tân nương tâm tình đang rất hạnh phúc vui vẻ.

Tấm hình trên weibo Selina

Source: http://ent.sina.com.cn/s/h/2011-09-21/07453422853.shtml
     Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệt@KST)
     [Kst.net.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-9-2011 11:02:16 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Selina, đã qua những ngày đau khổ rồi, bạn xứng đáng được hưởng hạnh phúc.
Ôi cái nhẫn gì mà to thế kia, .
Nhìn hình cả hai thật hạnh phúc, .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 21-9-2011 11:31:07 | Chỉ xem của tác giả
hongle79 gửi lúc 21-9-2011 11:02
Chúc mừng Selina, đã qua những ngày đau khổ rồi, bạn xứng đáng được hưởng hạnh ph ...

ủa, sao lại là nhẫn, là đồng hồ mà, khả năng sử dụng thực tế lớn hơn, mà cũng to hơn
Selina còn nói đùa, đòi anh Trung phải tặng vòng kim cương luôn mà ^^

PS: Sorry nha, là mình có chút nhầm lẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-9-2011 13:47:13 | Chỉ xem của tác giả
Selina ơi! Hãy cố gắng vượt qua và sống hạnh phúc nha!
Lúc trước mình thấy S.H.E cũng được không thích lắm nhưng cũng không ghét chỉ ấn tượng mỗi Ella, đóng phim hay, ngoại hình tomboy rất dễ thương. Hebe hát hay còn Selina thì không gì nhiều.
Sau khi xảy ra biến cố mình khâm phục sự kiên cường của Selina.
Chúc Selina hạnh phúc !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-9-2011 13:49:21 | Chỉ xem của tác giả
mừng cho selina quá.........cuối cùng cũng vượt quá đau khổ
vậy là sẽ đeo đồng hồ cưới thay cho nhẫn cưới ak` :) độc đáo nhỉ? :)
ella cũng nhanh tay nhỉ? được nhận thiếp đầu tiên :) dạo này trông cô nàng nữ tính hẳn ra :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-9-2011 13:57:53 | Chỉ xem của tác giả
2 vợ chồng nhà này lãng mạn quá
Thực đơn cưới cũng theo kiểu lãng mạn nữa
Tỏ tình thì buồn cười thế, ko tặng nhẫn mà lại tặng cái đồng hồ cho no to chứ
Chúc 2 bạn hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-9-2011 22:28:07 | Chỉ xem của tác giả
^^ dễ thương
trải qua bao nhiêu khó khăn rồi cũng đến ngày hạnh phúc
mong cho đôi vợ chồng này mãi hạnh phúc
lãng mạn quá thể mà ^^, kekek, mình thì minh cũng thích tặng cái vòng cho nó tooooo thật to
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-9-2011 07:30:10 | Chỉ xem của tác giả
Cung hỉ cung hỉ nhé ^ ^

Qua cơn bĩ cực tới hồi thái lai ^ ^

Cô dâu dễ thương, chú rể chung tình ^ ^

Chúc hai người hạnh phúc ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-9-2011 12:35:56 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng chúc mừng cô dâu tháng mười nha
^^
mình cũng hạnh phúc giùm cho đôi uyên ương
sóng gió qua rồi, ngày mới sẽ chí có nắng ấm dịu dàng mà thôi

mình cũng ko thích ss vì giữ dáng mà giảm cân đâu, sức khỏe và vui vẻ là quan trong nhất
Ella hạnh phúc lắm đây, đc nhận hiệp đầu tiên, cho thấy S rất coi trọng E mà
^^
chúc đôi tân nhân BÁCH NIÊN GIAI LÃO
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-10-2011 20:31:41 | Chỉ xem của tác giả
coi mấy cái pics trong tin về S.H.E nên qua đây thăm lại Selina

thương ss quá

cuối cùng ss cũng tìm thấy hạnh phúc

chúc ss sẽ luôn hạnh phúc nha
Trả lời