Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minholucky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[21.07.13][Zing.vn] Ca sĩ Wanbi Tuấn Anh qua đời ở tuổi 26

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 22-7-2013 16:01:23 | Chỉ xem của tác giả
khi biết tin này trên face mình thật sự shock
có bạn còn bảo chỉ là tin vịt, mình lúc ấy chỉ mong bạn này nói đúng
không ngờ lại vậy, mất ở tuổi quá trẻ người có tài năng như thế :|
RIP anh Bi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 22-7-2013 19:05:03 | Chỉ xem của tác giả
“Hoàng tử Vpop” Wanbi Tuấn Anh đã thật sự ra đi rồi, những người còn lại lành lặn như chúng mình phải tự vấn lại lòng mình, mình còn có cơ hội làm được những điều mà mình thích, không thích, qua chuyện này mình tự thấy phải cố gắng hơn nữa phải biết quý trọng cuộc sống mình đang có.
Wanbi Tuấn Anh chia sẻ câu chuyện của mình với hi vọng tinh thần lạc quan của Wanbi  ít nhiều truyền sức mạnh cho nhiều người cùng cảnh ngộ, Wanbi Tuấn Anh đã chia sẽ như vậy, mình thấy xúc động quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 22-7-2013 22:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Từ trước đến giờ chưa bg có cảm tình với nhạc của a này nhưng mà thấy a ý ra đi quá trẻ cũng thấy thương thay! Cũng thấy hơi bất công với a
Mấy thánh hero keyboard lại còn lập pg 100k like cho Wanbi hồi sinh:-s Tội nghiệp a ý ko yên nghỉ nổi với mấy thánh:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 22-7-2013 23:11:19 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự rất buồn khi nghe tin anh mất.
Cầu mong anh sẽ bình yên và hạnh phúc ở thế giới bên kia.
Vẫn luôn nhớ và thương yêu anh. Anh Bi

Và một lần nữa bức xúc chuyện mấy trang fb nhảm nhí câu like trên nỗi đau của người khác, hi vọng là mấy người lập ra trang đó sớm nhận ra việc sai trái mà họ đang làm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 22-7-2013 23:20:47 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày nay mình cứ nghe xôn xao dư luận nói rất nhiều về chuyện của Wanbi Tuấn Anh, mình chẳng hiểu chuyện gì cả, cứ thắc mắc sao người ta nói lắm về ca sĩ này thế?????
Hôm nay đọc tin này mới hiểu ra mọi chuyện
Thực sự chia buồn cùng gia đình ca sĩ Tuấn Anh!
Anh ra đi khi tuổi đời còn quá trẻ!
Tiếc thay cho một tài năng đang độ tỏa sáng!!!
Cầu cho anh được an nghỉ ở cõi vĩnh hằng!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 23-7-2013 00:35:56 | Chỉ xem của tác giả
Hồi còn học cấp 3 rất hay nghe đôi mắt, dấu vết của anh
nhạc của anh mình  biết mỗi hai bài đấy, bẵng đi một thời gian
biết tin anh bị bệnh, bây giờ anh đã không còn nữa
thành thật chia buồn cùng gia đình anh
Mong Wanbi được yên nghỉ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-7-2013 10:55:18 | Chỉ xem của tác giả
Thật không tin được lại anh ra đi sớm như vậy, lúc nghe tin anh bệnh mình chỉ nghĩ là chỉ là bị mù tạm thời, phẫu thuật thì sẽ không sao nhưng không ngờ bệnh tình nặng đến thế.

Đã vậy khi anh đang chống chọi tới giây phút cuối cùng lại có những người ác tâm nhắn tin nhau bảo Wanbi đã mất chỉ để tỏ ra mình nắm thông tin nhanh.

Mong anh an nghĩ, lên thiên đàng anh sẽ không đau đớn nữa.

Chúc gia đình anh luôn khỏe mạnh, và vượt qua đau buồn tiếp tục sống thay cho cả anh và bố anh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-7-2013 11:28:56 | Chỉ xem của tác giả
mrsquynhbeo gửi lúc 22-7-2013 22:16
Từ trước đến giờ chưa bg có cảm tình với nhạc của a này nhưng mà thấy a ý ra đi q ...

Mình thấy bạn nói chuyện thật lòng quá, thật tình mình cũng chỉ nghe vài bài của ca sĩ Wanbi Tuấn Anh hình như có bài mình nhớ là Đêm tình nhân của nhạc sĩ  Phương Uyên... nhưng mắc bệnh hiểm nghèo khi còn trẻ thấy tộii nghiệp quá, qua đời khi tuổi 26. Bây giờ đã hết nợ hết duyên bỏ cái xác thân mang nhiều đau đớn chúc cho Wanbi Tuấn Anh được siêu thoát, bây giờ mà còn like cho Wanbi Tuấn Anh hồi sinh thì cacsi trang Web đó làm cho gia đình Wanbi Tuấn Anh bị tổn thương thêm nữa, đừng nên làm thế nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 23-7-2013 22:01:18 | Chỉ xem của tác giả
Thân gửi lời chia buồn đến gia đình nhà Wanbi Tuấn Anh

Thật tiếc cho Wanbi Tuấn Anh khi ra đi khi tuổi đời còn quá trẻ.

Tài năng, hát hay...

Đúng là cuộc đời không thể lường trước được những gì...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 24-7-2013 08:03:46 | Chỉ xem của tác giả
Hát hay mặc dù giọng còn yếu những tập luyện nhiều sẽ tốt hơn vì anh còn trẻ mà.
Anh cũng không gì xấu mặt showbiz, anh tiếp tục sống và phát triển sự nghiệp thì sẽ giúp ích nhiều lắm cho showbiz đầy những ca sĩ và bài hát nửa vời như bây giờ, haiz thật là càng nghĩ càng thấy xót, niềm mơ ước không được trọn vẹn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách