Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Suk_USA
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2021] Sự Kiện Mừng Sinh nhật Jang Keun Suk 4-8 -> 26-09

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2021 14:15:48 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Eel có dù tím che mưa #Amagoi

cr: IG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-8-2021 16:15:30 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 11-9 Triển lãm Ảnh Mừng Sinh nhật anh Jang Keun Suk

Video anh Suk nhắn Eels:

Xin chào mọi người, đây là Jang Keun Suk
Năm nay sẽ tổ chức triển lãm ảnh với mọi người như đã hẹn. Tất nhiên là tôi phải đến đây và chào mọi người.
Tôi gặp rắc rối từ lâu rồi, vì không có nhiều thời gian cho các sự kiện. Có thể năm nay Triển lãm ảnh được tổ chức đúng như dự kiến?
Tôi đang cố gắng làm hết sức mình để cung cấp sự giúp đỡ của tôi.

Sau một năm như vậy, may mắn là nó có thể được tổ chức
Đặc biệt, năm nay, sinh nhật của tôi vào tháng Tám là mùa hè khá nóng.
Trong một ngày nắng nóng như vậy, các bạn không cần phải đợi bên ngoài.
Năm nay, mọi người có thể xem ảnh của tôi trên màn hình tại nhà của bạn, không cần phải đổ mồ hôi trong một ngày nắng nóng.
Bạn có thể thưởng thức triển lãm ảnh cùng nhau trong khi uống một thức uống mát lạnh tại nhà.

À, ngoài ra, năm nay đã nhận được nhiều hỗ trợ như mong đợi. Bạn có biết tôi đang làm các hoạt động quyên góp không?
Không ép buộc các bạn nhưng thông qua sự đóng góp của các bạn, tôi hy vọng có thể giúp được nhiều người hơn.
Một lần nữa xin chúc mừng đã tổ chức thành công triển lãm ảnh.
Tôi hy vọng chúng ta có thể gặp nhau vào năm sau. Tôi yêu các bạn!
Cuối cùng, có một chuyện muốn nói với Lươn ... Tôi sẽ trở lại rất sớm. Hãy Chờ tôi nhé!

https://www.youtube.com/watch?v=8kFn5Xpxt4U
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-9-2021 15:33:35 | Chỉ xem của tác giả
Hình đẹp ở Triển lãm ảnh trực tuyến chia sẻ lễ kỷ niệm sinh nhật của Jang Keun Suk

https://www.youtube.com/watch?v=SAud6-_7skw
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-9-2021 15:45:02 | Chỉ xem của tác giả
Cùng vô tham quan Triển lãm Mừng sinh nhật anh Suk

https://www.youtube.com/watch?v=SE_pBuQoN_g
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-9-2021 14:41:34 | Chỉ xem của tác giả
Triển lãm ảnh chia sẻ kỷ niệm sinh nhật Jang Keun Suk
Anh Suk trả lời câu hỏi của đại diện Eels - CriJ

Q. Tình trạng gần đây của diễn viên Jang như thế nào?
JKS: Tình hình gần đây à? Tôi cũng tò mò về tình hình hiện tại của mình (cười).
Tôi đang làm tốt những ngày này, và tôi khỏe mạnh. Như bạn đã biết, tôi cố gắng tập thể dục hàng ngày và tôi tận hưởng sở thích của mình rất nhiều. Tôi đi ra ngoài chơi quần vợt, cầu lông, và tôi đang cố gắng làm những gì tôi đã không làm, vì vậy cơ thể của tôi có thể không thích ứng được một chút, nhưng càng sinh ra nhiều nhiệt cho sức khỏe và tôi muốn sống khỏe mạnh vì vậy tôi dành nhiều thời gian cho việc tập thể dục như một sở thích.
Khí hậu đã trở nên mát mẻ hơn, phải không? Vì vậy, trong khi đi cắm trại, tôi cố gắng đi đến nơi tôi chưa từng đến. Tôi cố gắng và làm những việc như vậy, trong khi đọc rất nhiều kịch bản, tôi tìm kiếm một tác phẩm phù hợp với mình. Tôi đang làm theo cách đó.
Điều tuyệt vời nhất là khi tôi đọc kịch bản trên núi, tôi cảm thấy rất tươi mới. Tôi đã mang theo kịch bản khi đi cắm trại, và đó là một tình huống rất đáng nhớ gần đây.

Q. Suy nghĩ của anh về số tiền quyên góp được trong năm nay, khoảng 170 triệu won, và suy nghĩ của anh về Eels tham gia trên khắp thế giới?
JKS: Khi chúng ta đã cùng nhau tham gia triển lãm ảnh chung được vài năm, chúng ta đã thu được gần 700 triệu tổng số tiền quyên góp đã mang trái tim của các bạn và tôi đến với nhau, giúp đỡ rất nhiều bạn bè. Theo một cách nào đó, tôi nghĩ mình không thể làm được điều đó một mình. Với tấm lòng của tất cả mọi người cùng nhau quây quần, thật sự không dễ dàng gì đối với tôi để tổ chức triển lãm ảnh như thế này hàng năm.
Theo một nghĩa nào đó, nếu tôi thực hiện nhiều hoạt động, tôi tiếp xúc với nhiều người hơn, tôi sẽ tự nhiên có thể chia sẻ triển lãm ảnh này, tuy nhiên, tôi vẫn đang làm việc chăm chỉ như thế này.
Tôi biết ơn tất cả ban điều hành đã chuẩn bị và tôi đã thực hiện nó trực tuyến hàng năm và lần đầu tiên kể từ năm ngoái. Mặc dù đang online nhưng những lời cổ vũ của các bạn gửi đến đã giúp rất nhiều bạn bè của bạn có được cơ hội sống mới và sức khỏe, những chú chó bị bỏ rơi cũng sống tốt.
Mỗi năm, khoảnh khắc này lại lấp đầy trái tim tôi vì tôi có thể trao đi trái tim quý giá của tất cả mọi người, những người đã có thể kết nối cuộc sống trong sự kiện này. Tôi muốn nói lời cảm ơn rất nhiều, chân thành cảm ơn tất cả các bạn.

Q. Bài hát yêu thích của anh được phát hành cho đến gần đây là gì?
JKS: Thực ra, trong khi chuẩn bị album này, tôi đã chuẩn bị một cách thoải mái không cảm thấy quá áp lực. Đó là lý do tôi trực tiếp tham gia sáng tác nên tình yêu ở trong từng bài hát. Tuy nhiên, có vẻ đĩa đơn mới sẽ được phát hành vào ngày 15 tháng 9. Thực sự, không dễ dàng để phát hành một đĩa đơn như thế hai tháng một lần. Tôi đặt rất nhiều kỳ vọng vào ca khúc "Day by day" ra mắt vào ngày 15/9. Giai điệu yêu thích của tôi: “Ngày qua ngày ~ Không ai có thể nói cho tôi biết làm thế nào để sống mà không bị tổn thương”~ ♪ Bài hát này là như thế. Hãy mong đợi.

Q. Cuối cùng, một lời chào từ Chuseok đến các Eels nhé ♥
JKS: Vâng, Chuseok, lễ hội Trung thu, cũng đang đến gần trong năm nay. Bạn làm gì ở lễ Chuseok? Đây là trường hợp của năm nay, và nhiều người không thể gặp gia đình của họ vì Corona năm ngoái. May mắn gia đình tôi sống gần nhà, vì vậy tôi dự định dành thời gian đó để cùng nhau ăn sáng và ăn uống. Tôi sẽ thử điều này một lần trong năm nay tại nhà. Mời một vài người bạn, những người bạn không thể về nhà cha mẹ họ, làm songpyeon (món ăn truyền thống của lễ Chuseok), làm songpyeon như một đầu bếp yame, nướng chijimi và đi cùng người bạn đó, tôi nghĩ sẽ rất vui khi trải qua thời gian với bạn bè, và tôi đi chợ hay mua sắm.
Dù sao, tôi hy vọng mọi người sẽ có một Chuseok vui vẻ. Tôi nghĩ sẽ rất tuyệt nếu có một cái tên ấm áp khiến nó trở thành ngày lễ của bạn, hơn là một cái tên khiến bạn cảm thấy mệt mỏi hoặc khó chịu do phải lao động quá nhiều.
Hãy cẩn thận với cảm lạnh khi chuyển mùa. Tôi và bạn đều không còn trẻ nữa, vì vậy hãy luôn cẩn thận về sức khỏe của mình. Hãy chuẩn bị chu đáo với những người về nhà. Tôi sẽ có thể trở lại với phong độ tốt càng sớm càng tốt. Lúc đó các bạn hãy giữ sức khỏe tốt, cảm ơn sự kiên nhẫn, cảm ơn đã chờ đợi và cảm ơn sự kỳ vọng của các bạn.
Nhất định sẽ gặp được những tác phẩm hay để không phụ lòng mong đợi của các bạn. Chúc các bạn có một khoảng thời gian vui vẻ. Tạm biệt ♪

https://www.youtube.com/watch?v=Mu43zbEhDbY

cre: Blog ss sachi-ryk11
Vtrans: Sunny4887
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-9-2021 20:53:36 | Chỉ xem của tác giả
Chúc Mừng Sinh Nhật anh Suk, hôm nay anh và Eels đều vui, cảm ơn anh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-9-2021 21:04:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-10-2021 13:56:43 | Chỉ xem của tác giả
[News] Jang Keun Suk và FC của anh đã quyên góp 175 triệu won… Liên tục 9 năm làm việc thiện
Nam diễn viên Jang Keun Suk và FC chính thức của anh ấy Cri J đã tiếp tục mô hình văn hóa người hâm mộ bằng cách thực hiện những hành động gương mẫu trong 9 năm cho những nơi cần giúp.

Ngày 12, công ty của Jang Keun Suk cho biết Jang Keun Suk và câu lạc bộ người hâm mộ chính thức của anh Cri J đã quyên góp 175 triệu won cho các nhóm xã hội khác nhau vào ngày 26 tháng 9 để quyên tặng những nơi cần giúp đỡ.
Khoản quyên góp này là số tiền quyên góp từ "Triển lãm ảnh chia sẻ kỷ niệm sinh nhật Jang Keun Suk lần thứ 9" được tổ chức ngày 11 tháng 9 và do Jang Keun Suk đứng đầu, anh đã quyên góp 10 triệu won, cùng với người hâm mộ tình nguyện chia sẻ. Triển lãm ảnh chia sẻ định kỳ hàng năm là sự kiện do người hâm mộ tổ chức một cách tự phát, do đó đã trở thành một hình mẫu của văn hóa hâm mộ.

Khoản quyên góp gồm 42 triệu won gửi tới tổ chức phúc lợi trẻ em "Viện Namsan" như chi phí bảo trì, sưởi ấm và phúc lợi trẻ em; 42 triệu won cho trung tâm trú ẩn dành cho thú bị bỏ hoang "Love Garden" như một khoản chi phí thức ăn; 41 triệu won cho "Hiệp hội những người bạn bị tắc mật" là một quỹ cứu trợ để phẫu thuật cho trẻ em bị tắc mật. Ngoài ra, 40 triệu won tặng các nhóm phúc lợi xã hội dành cho người câm điếc.

“Snail of Love” hỗ trợ phẫu thuật và phục hồi chức năng cho trẻ khiếm thính; 10 triệu won cho tổ chức phúc lợi xã hội dành cho người khuyết tật “Trung tâm Phục hồi chức năng Jumong” dành cho trẻ em của Lou Gehrig và trẻ em chậm phát triển thể chất và tinh thần.
Lấy "Snail of Love" làm ví dụ. Nam diễn viên Jang Keun Suk và câu lạc bộ người hâm mộ của anh ấy đã tài trợ cho họ trong 7 năm. Nhiều trẻ em câm điếc đã được phẫu thuật cấy điện cực ốc tai và được phục hồi ngôn ngữ.

Một nhân viên của AG cho biết, “Jang Keun Suk rất tự hào được cùng Cri J thực hiện các hoạt động từ thiện có ý nghĩa” và “sẽ tiếp tục chia sẻ các khoản quyên góp trong tương lai."
Từ năm 2013, "Triển lãm ảnh chia sẻ mừng sinh nhật Jang Keun Suk" đã được tổ chức hàng năm. Từ năm 2013 đến năm 2021, tổng cộng 866,2 triệu won đã được quyên góp và chuyển đến những nơi cần gíup đỡ. Đây là sự kiện được người hâm mộ tổ chức hàng năm nhằm thực hành 'chia sẻ', giá trị mà Jang Keun Suk trân trọng nhất.

Mặt khác, Jang Keun Suk và FC chính thức của anh ấy 'Cri J' đã và đang lan tỏa ảnh hưởng tốt của họ ra toàn xã hội thông qua các hoạt động tình nguyện và quyên góp đều đặn, chẳng hạn như làm các hoạt động tình nguyện, cứu trợ và gửi than bánh trong 10 năm qua, ngoài việc quyên góp ủng hộ.

cre: https://entertain.naver.com/read?oid=109&aid=0004489946
Vtrans: Sunny4887
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-11-2021 13:45:48 | Chỉ xem của tác giả
Các Show cùa anh Suk sắp trình chiếu bên Nhật, Oh Yeah

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-11-2021 13:00:49 | Chỉ xem của tác giả
Nhận từ anh