Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sunny4887
Thu gọn cột thông tin

[2021] Single "Amekoi" và "Day by day" phát hành 4/8 và 15/9

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 8-8-2021 15:53:29 | Xem tất
Một số phần thú vị của sự kiện Online Talk ngày 4-8 cho fans mua Single mới #Amagoi
1. Người dẫn chương trình hỏi, "Keun Suk muốn trở thành gì nếu bạn tái sinh?"
JKS: Nhiều người đã hỏi tôi câu hỏi này, và câu trả lời của tôi vẫn vậy: Tôi vẫn muốn trở thành Jang Keun Suk.
MC: Nếu Eels có thể tái sinh, họ muốn trở thành Eels một lần nữa.
JKS: (Vỗ tay)
2. Sau khi thổi nến, người dẫn chương trình hỏi anh đã thực hiện điều ước chưa

JKS: Mong ước vẫn luôn như vậy: "Tôi mong được ở bên cạnh các bạn và ở bên Eels."
Lươn có mong muốn các bạn có thể để lại comment mình sẽ xem qua
3. Suk muốn thử thách điều gì sau này? Chẳng hạn như khiêu vũ?
JKS: Tôi sẽ không bao giờ làm điều đó
4. JKS: Gần đây, tôi đã cập nhật ảnh của mình mỗi ngày. Tôi không thường xuyên cập nhật ảnh riêng tư của mình, nhưng bây giờ tình trạng này cho phép mọi người biết về cuộc sống hàng ngày của tôi, thể thao, đi bộ, v.v.
Đôi khi tôi nhờ bạn bè chụp rất nhiều ảnh, và sau đó chọn những bức ảnh mà họ nghĩ lươn sẽ thích, và mình sẽ tiếp tục cập nhật ảnh nhưng không biết sẽ tồn tại được bao lâu. Tôi hy vọng các bản cập nhật sẽ tiếp tục ...

5. Ngay khi có bản cập nhật là mọi người sẽ biết ngay vị trí, không biết có biết nhà tôi ở đâu không. Nó có vẻ rất đáng sợ.
MC: Thông báo nói họ không biết điều đó.

6. Bạn có nhớ "Cảm xúc" trước đây không? Khi tôi quay MV, người ta nói Keun Chan được rất nhiều cô gái vây quanh.
Bạn có đang sống một cuộc sống giống như vậy trong cuộc sống riêng tư? Tôi nhận ra tôi muốn truyền đạt thế giới quan của mình, nhưng mọi người sẽ phiền nếu tôi có quá nhiều cô gái xung quanh, vì vậy MV này chỉ có tôi!
#Amagoi Mưa tình yêu của người đàn ông

7. MC: MV trông rất hay với những tình cảm lãng mạn. Keun Chan ướt sũng nhưng trông đẹp trai quá.
JKS: So với điều này, tôi nghĩ lươn cảm thấy hạnh phúc hơn vì không có cô gái nào quay MV với tôi, phải không?

8.MC: Những hình ảnh chồng chéo trong MV có thể hiện những tâm trạng khác nhau không? Nó quay tốt
JKS: Thực ra, nếu không phải vì đại dịch, tôi có thể bay thẳng đến Hồng Kông và Nhật Bản để quay MV của mình.
Tôi không thể làm điều đó bây giờ, vì vậy tôi đã quay phim ở Seoul. Có một cảnh với tấm biển kiểu Hồng Kông đằng sau dù của tôi, phải không? Đó thực sự là một nhà hàng
(cười)

Trans: FC JKS in Taiwan
Vtrans: Sunny4887
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-8-2021 16:11:36 | Xem tất
MC Kim Tae Hee (tham gia trong các sự kiện của anh Suk tại Hàn quốc):

Hôm qua là sinh nhật của Keun Suk, nam diễn viên Jang - sếp và Keun Chan và đó cũng là ngày phát hành "Amagoi - Rain Love".
Hai sự kiện nói chuyện để kỷ niệm ngày ra mắt đã kết thúc trong nháy mắt. Cố gắng hét lên cho mọi người nghe nên cổ họng hơi ... (^^
Tôi rất xúc động với "Rain Love", một bài hát tuyệt vời.
Tôi rất xúc động với MV tuyệt vời của nó
Tôi rất cảm động trước tình yêu thương của những chú lươn
Tôi rất cảm động trước sự quan tâm của các nhân viên hỗ trợ phía sau
Tôi cũng cảm động vì Keun Chan, người luôn mang lại hạnh phúc và cảm xúc cho mọi người.

Vào ngày sinh nhật anh ấy được tổ chức, tôi rất biết ơn khi có thể dành thời gian với Keun Chan và những chú lươn.
Trước sự phấn khích của tôi, tôi thậm chí còn nhận được một đĩa CD như một món quà Keun Chan, cảm ơn
Tôi sẽ làm việc chăm chỉ hơn để hỗ trợ bạn trong tương lai

Tôi nghĩ thông điệp viết trong CD không chỉ dành cho tôi, mà còn là lời nhắn gửi đến tất cả mọi người hãy cùng Keun Chan tỏa sáng như thế này!
Vì vậy, bức ảnh đã được tải lên.
"Cảm ơn chị rất nhiều vì đã luôn cho phép tôi tỏa sáng hơn nữa. Thế lực ràng buộc đã định sẵn giữa chúng ta là rất đáng quý."

Khi đang nghe Rain Love, tôi chợt muốn nghe "STAR" ⭐️
So với các ê-kip và nhân viên đang nỗ lực để Keun Chan tỏa sáng thì công sức của tôi còn nhỏ, nhưng tôi sẽ cố gắng hết sức trong tương lai.

Cảm ơn tất cả các bạn rất nhiều vì đã mang lại cho tôi một khoảnh khắc huy hoàng ngày hôm qua.
Cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã làm cho thời gian của ngày hôm qua trở nên tỏa sáng hơn.
À, nhóm mua album tiếng Nhật! Tôi cũng rất cảm ơn những chú lươn Hàn Quốc đã đồng hành cùng tôi.
Vì thời gian ngắn nên tôi không nói được nhiều tiếng Hàn. Xin lỗi mọi người!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2021 14:48:54 | Xem tất
[Video] Anh giới thiệu Concert - Jang Keun Suk Online Summer - Keun Night
7 giờ tối ngày 28-8

Bấm Eng sub để xem

https://www.youtube.com/watch?v=WEJJEsYeBzY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2021 14:53:50 | Xem tất
Cưng xỉu

Trả lời