Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: [Y]ang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2018] Keys To The Heart / Xin Chào, Cậu Em Khác Người: Lee Byung Hun, Park Jung Min, Youn Yuh Jung, Han Ji Min | Vietsub FHD

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-7-2018 20:03:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Thấy mọi người khen hay nên tải về xem thử ^_^
Dù cuộc sống cá nhân của Lee Byung Hun có scandal nhưng khả năng diễn xuất của anh thì không ai phủ nhận được, hầu như phim nào của anh mình cũng thấy hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-7-2018 21:47:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chờ mãi, giờ cũng có phim rồi
Mặc dù đã xem phim ở web khác nhưng vẫn chờ bản sub của Kites
Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-7-2018 21:53:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Sau nhiều vai diễn hành động gai góc, Lee Byung Hun trở lại với một nhân vật đời thường hơn.
Vẫn là đôi mắt chìm vào cảm xúc, diễn mà như không diễn đó.
Dù đời tư có bê bối thế nào thì tài năng của LBH là điều không thể phủ nhận được.
Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-7-2018 00:10:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Chờ phim này mãi, đợt trước định đi coi ở rạp mà ra đến nơi thì hết suất chiêú nên cứ tiếc mãi. LBH thật sự diễn rất giỏi. Nội dung phim cũng hay nữa. Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-7-2018 07:15:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Thấy post facebook của phim là phải nhảy vào ngay. Nghe đồn phim hài, mà cũng sâu sắc, cảm động. Đang thực sự cần một bộ phim để mà khóc thỏa thích như Be with you của So Ji Sub với Son Ye Jin. Down về, với chuẩn bị giấy ăn nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-7-2018 11:09:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Đã down zìa, ấn tượng với Lee Byung Hyun vì những vai đáng sợ (nhìn kiểu gì cũng đáng sợ kể cả đóng vai chính diện hay phản diện) nên muốn xem phim này xem anh í vào vai người anh như thế nào. Hy vọng ko phải bắt gặp ánh mắt đáng sợ của anh ấy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-7-2018 13:12:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Mình vẫn tiếc khi còn nhiều điều về nhân vật của Han Ji Min bị bỏ ngỏ. Có lẽ vì chị là vai diễn khách mời hoặc vì thời lượng phát sóng khi ra rạp nên chỉ dừng lại ở đó thôi.
Diễn xuất và âm nhạc trong phim rất tuyệt vời.
Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-7-2018 19:25:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

hi hi
tks sub team

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-7-2018 00:24:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Hóng phim này lâu lắm rồi, mình rất thích xem phim của Lee Byung Hun nhưng tiếc là lúc phim này ra rạp không quảng cáo gì nhiều nên không đi xem được. Thank you subteam đã làm phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 8-7-2018 07:36:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Xem trailer phim mà buồn cười quá đi, Lee Buyn Huyn phong độ ngày nào bây giờ vào vai một võ sư hết thời trông thật tiều tụy. Nam diễn viên vào vai một nhân vật thiên tài có hội chứng bác học cũng rất đạt. Đặc biệt cảnh hai anh em tranh chấp thi đua nhau những tưởng người anh sẽ thắng ai ngờ cậu em khù khờ bao giờ cũng đánh bại ông anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách