Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: [Y]ang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2018] Be With You / Và Em Sẽ Đến: So Ji Sub, Son Ye Jin | Vietsub FHD

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 29-6-2018 14:02:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim thực sự rất xúc độc và cướp đi rất nhiều nước mắt của người xem đấy ạ
Xem đến gần cuối phim còn nhiều điểm khó hiểu và khó lí giải nhưng khi hiểu hết các nút thắt rồi thì không thể nào cầm lòng được
Cảm ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 30-6-2018 20:20:56 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam đã dịch phim. Phim này hay và rất ý nghĩa.
Chờ mãi mới có bản dịch của Kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-7-2018 18:50:25 | Chỉ xem của tác giả
Ui bữa phim ra rạp không kịp đi xem. Phải nói là rất mê anh Sub. Nay lên kites thấy có bản FullHD mừng rơi nước mắt . Thực sự subteam của kites dịch rất hay. Thanks so much!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 3-7-2018 10:47:28 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào còn seed ko à, mình xem bản trên utube mà chất lượng dịch chán quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 3-7-2018 20:51:43 | Chỉ xem của tác giả
Đã tải phim về xem được một thời gian rồi, định viết vài dòng cảm xúc sau khi "tận hưởng" nhưng lần lữa mãi cho đến hôm nay mới có dịp ghé lại nhà mình để chia sẻ vài dòng.
Ban đầu, truyền thông đưa tin về việc làm lại phim này cùng sự tham gia của anh chị Nhan sắc thì mình cũng hóng hớt để nhanh được thưởng thức tác phẩm này lắm. Tuy trước đó chưa từng xem phiên bản gốc Nhật nhưng cũng có lướt qua kha khá tin tức nên cảm giác phần nội dung cũng khá lôi cuốn. Trong thời gian chờ đợi phim ra rạp thì mình cũng ngược xuôi tìm tác phẩm Nhật này. Tua nhanh thì cảm giác ban đầu của mình đối với bộ phim không được thu hút cho lắm nhưng khi bình tĩnh trở lại thì mới thấy sự đương nhiên của sự thành công từ bộ phim này.
Riêng về phiên bản Hàn này, sau khi ra rạp mình cũng có đọc được vài nhận xét mà cũng cảm thấy khá đúng sau khi xem Việt sub của nhà mình. Trong bản phim này, mình thật sự xúc động ở phân đoạn người con trai đúng phát biểu về lời hứa của mình với Mẹ. Đây là phân đoạn, theo mình, đắc nhất, sáng nhất, đặc sắc nhất và hay nhất của bộ phim. Còn về anh chị Nhan sắc, có vẻ quá lãng phí tài năng của 2 người cũng giống như có một nhận xét về bộ phim trộm cắp: Đẳng cấp quý cô gần đây. Tuy nhiên, mỗi người 1 cảm xúc khác nhau. Nếu cần thiết, tự bản thân mỗi người có thể tìm hiểu những đánh giá nhận xét về phim trên rất nhiều trang.
Cảm ơn nhà mình đã thực hiện dự án này. Chúc mọi người nhiều sức khỏe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-7-2018 14:32:59 | Chỉ xem của tác giả
Chắc mình bị ấn tượng với bản của nhật hơn, nhưng bản hàn nam nữ chính thực sự rất đẹp
// bạn nào seed tor hộ mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-7-2018 13:40:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm ạ cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 8-7-2018 07:49:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem phim này bản Nhật rồi rất hay nhưng bản điện ảnh của Hàn cũng rất xuất sắc, đặc biệt với sự diễn xuất quá đỉnh của So Ji Sub và Son Ye Jin. Phim thật sự rất cảm động dù biết trước tương lai của mình nhưng người vợ vẫn chấp nhận và quyết định đến với người chồng để có thể có được hạnh phúc tuy là ngắn ngủi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 14-7-2018 17:19:27 | Chỉ xem của tác giả
lúc chiếu k xem dc, giờ có link , pải down liền
cảm ơn các bạn ST nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-7-2018 23:47:23 | Chỉ xem của tác giả
đi coi rạp 2 lần vì bản BWY 2004 và cuốn em sẽ đến cùng cơn mưa là 2 thứ mình yêu thích nhất (
Hàn reamke lại thì cái ahjussi mình yêu nhất lại đóng nên nên ko thể ko đi coi ,sau khi coi về vẫn để tâm hồn trong phim chỉ trực chờ kites làm sub down về thôi
Cảm ơn subteam nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách