Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Leebabycutepro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2017]Wolf Warriors 2 / Chiến Lang 2/ 战狼2/ Ngô Kinh, Frank Grillo, Ngô Cương, Trương Hàn: Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 31-3-2018 23:10:06 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem phim xong, đồng ý phim ảnh phải có xạo xạo một chút mới hay, nhưng phim này xạo quá, coi giống như phim siêu nhân hay khoa học giả tưởng, xọa hơn cả phim Rambo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-4-2018 06:44:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều nhiều!cho coi phim hay này ,mình hóng đả lâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-4-2018 07:57:49 | Chỉ xem của tác giả
Phần 2 có rồi nè, mình rất thích Ngô Kinh và các thước phim hành động của anh trong phần 1. Phần 2 này lại được xem bản lĩnh của anh rồi và còn có thêm Trương Hàn nữa này. anh này toàn đóng vai công tử hết bây giờ tham gia phim hành động không biết như thế nào đầy. Cám ơn subteam đã mang đến bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-4-2018 21:36:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích DV Ngô Kinh từ thời anh ấy đóng phim truyền hình lận cơ, được 1 vài vài chính gì đó, sau đó anh chìm hẳn nên hơi tiếc cho anh. Sau này anh đóng vài phim điện ảnh, nhưng cũng chỉ là vai nhỏ, vai phủ không được nhắc đến nhiều. Ấy vậy mà có lẻ anh mê diễn xuất thật, nên đã cho ra đời phim Chiến Lang.

Phim thành công nhưng nghe nói anh bị thương nặng, sẽ không thể đóng phim võ thuật nữa, thật buồn. Mình hy vọng anh có thể có những vai diễn trong tương lai.

Thank sub team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-5-2018 20:53:16 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam, lâu lắm mới trở lại diễn đàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-8-2018 07:50:43 | Chỉ xem của tác giả
phim hành động của Trung Quốc giờ cũng ngầu lắm rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách