Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Leebabycutepro
Thu gọn cột thông tin

[2017] Tướng quân tại thượng/将军在上: Mã Tư Thuần, Thịnh Nhất Luân (Vietsub Ep 60 END)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-11-2017 11:51:08 | Xem tất
Thanks subteam đã lảm bộ này.Mình thích Hồ Ca trong những phim thời nay.

Bình luận

Mình lộn thớt film ,thanks bạn nhiều nha...  Đăng lúc 3-12-2017 07:31 AM
Hồ Ca không đóng phim này nhé bạn, chỉ có chủ thớt là Hồ tiêu thôi. Ahihi  Đăng lúc 2-12-2017 03:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-12-2017 09:33:32 | Xem tất
Bộ phim hay quá! Chọn diễn viên chuẩn quá, nữ chính thì đầy anh khí, nam chính dù yếu xìu nhưng cũng có khí chất riêng, xem lâu lại thấy đẹp. Còn nữ phụ thì khỏi nói, ai cũng lột tả được vẻ đẹp cần có (Đang hơi bị mê mẩn biểu muội Tích Âm, thậm chí có lúc ước chi Tích Âm với A Chiêu của nàng là một đôi, hihi). Đạo diễn phim này tài tình ghê, cảnh nào cũng gây cười được, nhưng vẫn mang lại cảm xúc nghiêm túc, không xàm chút nào. Trang phục thì được đầu tư xa hoa rực rỡ lồng lộng, còn ko tiếc tiền dựng hậu cảnh sống động, xem thiệt là mãn nhãn! Diễn viên diễn cũng chất nữa. Mà thích nhất là subteam dịch bộ này thật có tâm, phụ đề mượt mà, đọc rất cảm xúc. Cảm ơn subteam đã mang đến bộ phim tuyệt vời này!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2017 14:31:19 | Xem tất
phim làm thật hoành tráng, trang phục đầu tư rất cầu kỳ, phong cảnh hết chỗ chê
không biết khi nào việt nam có phim như thế này nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-12-2017 11:00:53 | Xem tất
đã đọc truyện bộ này ) hay cực kì. giờ mới biết hóa ra đã có phim hi vọng phm cũng hay như thế.
cám ơn team đã dịch bộ này nhé/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-12-2017 07:38:57 | Xem tất
Mình mới xem thôi nhưng vào comment luôn cho hot )

M đọc truyện rồi nên kì vọng phim nhiều, lúc đầu hơi thất vọng với "nhan sắc" nam nữ chính, nhưng càng về sau m càng bị cuốn hút, ấn tượng với dv diễn rất có duyên nữa. Rồi xem chỉ mong nhanh nhanh đến cảnh của nam nữ chính ) Dàn phụ cũng hay ko kém. Ko hiểu sao nhiều bạn ghét Liễu Tích Âm chứ m rất thích nv này. Xinh đẹp, thông minh, tài hoa.

Nói chung là phim hay! Nhạc phim cũng hay. M mê mẩn bài mở đầu luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-1-2018 14:28:37 | Xem tất
cám ơn c-zone đã phim coi rất hài mà có lúc phim cũng rất gây cấn những cảnh hành động cũng hoành tráng rất thích cặp đôi tướng qân Diệp Chiêu và qận vương Triệu Ngọc Cẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-3-2018 21:23:03 | Xem tất
Subteam làm nốt mấy tập ngoại truyện cho trọn vẹn đi mà. Mong ngày mong đêm mà chẳng thấy đội nào làm con dân buồn lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2018 17:00:05 | Xem tất
Những 60 tập cơ, thôi, bookmark vậy, bao giờ đủ gió thì down @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2018 13:21:00 | Xem tất
Mình hông theo Nguyên tác đảng, nhưng xem 60 tập xong thấy phim lần này làm cũng ok đấy chứ.

Mã Tư Thuần đóng Diệp Chiêu rất linh hoạt, kiểu thấy dễ dàng luôn ah, chứ k phải cố gồng lên để ra vẻ tướng quân đồ đâu, nhiều phân khúc đối xứ với mẹ chồng thấy cute lắm.

Phim có tính giải trí rất cao, xem mới hiểu sao có mấy bn k thik Thịnh Nhất Luân nhận vai nam chính này, tại có mấy phân khúc khoe nhan sắc "mị hoặc chúng dân" rất khó, anh zai này diễn cũng đã khá hơn nhiều so với hồi đống Thái tử phi với Trương Thiên Ái rồi.

Cảm ơn ST để làm hết 60 tập luôn nah.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2018 02:30:41 | Xem tất
mình có đọc qua cả truyện xong xem phim. Thực sự là truyện có cái chiều sâu hơn nhưng phim lại có cái nhìn tổng thể hơn. Cá nhân mình thích truyện vì có chiều sâu hơn, mình cũng thích xem cả phim nữa vì nó cho mình thấy cái nhìn tổng quát và nhiều góc khuất trong truyện không đề cập nhiều. Về diễn viên thì TNL qua phim này mới thấy diễn xuất tiến bộ rõ, công nhận khả năng qua phim này. MTT thì thích chị ý từ Tai trái rồi nên yên tâm về kĩ năng diễn.
Hơn nữa cám ơn ST vì công sức đối với bộ phim dài tập thế này <3 ủng hộ 1 phát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách