Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2017] Tam sinh tam thế thập lý đào hoa/三生三世十里桃花/Dương Mịch, Triệu Hựu Đình,

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-5-2017 21:11:27 | Xem tất
Nhìn chung thì xem phim này thấy sự trở lại đợt này của Mịch có chút gọi là thay đổi so với cái hồi đóng người phiên dịch hay những bộ trước đó, nói thật là những bộ trước đó Mịch đóng có phần hơi đơ đơ khiến mình chỉ xem được nửa phim là drop bộ rồi, còn đối với phim này thì mình đã cố gắng để xem hết.
Còn về anh Đình thì đây là lần đầu tiên mình xem phim anh ấy đóng thấy diễn xuất của anh ấy ổn, nhập vai hơn Mịch. Nói chung là cũng kha lâu rồi mới có một bộ tiên hiệp đáng xem :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2017 11:07:52 | Xem tất
thật may là trên 4rum của kites vẫn có thread này để mình và các bạn có thể vào đây viết ra nỗi lòng
ngày các bạn đang đắm đuối bấn loạn vì phim, thì mình lại dửng dưng hờ hững vì mình hơi kiêng dè diễn xuất của Dương Mịch. nhưng bây giờ khi trong lòng các bạn đã lắng xuống 1 chút thì lại đến lượt mình dồ dại và chật vật tìm lối thoát ra khỏi phim có lẽ ... vì ấn tượng quá sâu vs Dạ Hoa - người đàn ông si tình bậc nhất tứ hải bát hoang - người đàn ông mà tam sinh tam thế, tái sinh 3 lần ở 3 thời thế khác nhau, thì cuối cùng vẫn chỉ yêu có một mình Thanh Khâu Bạch Thiển của rừng đào mười dặm - nên mình mới lại lạch cạch viết ra mấy câu này
...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2017 10:33:46 | Xem tất
Bộ này giờ bên mình mới làm hay làm lâu rồi mà ẩn topic hả mấy mọi người? Đang rạo rực quá cho mình biết để hóng link.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2018 23:41:38 | Xem tất
bây giờ link film này ở đâu vậy ạ mn có thể chỉ e k ak????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách