Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Vẹo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2017] Quán ăn đêm/深夜食堂/ Vietsub Ep 12 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 23-8-2017 22:27:17 | Chỉ xem của tác giả
sao lâu rồi ko ra ep mới vậy ad, có khi nào phim bị dừng sub rồi ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 29-8-2017 07:54:33 | Chỉ xem của tác giả
huhu. Khong ai lam nua a...
phim dangg hay ma. Ai lam tiep di
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 9-9-2017 23:43:33 | Chỉ xem của tác giả
sao ko sub nữa vậy ạ ((
phim đang hay mà ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 15-9-2017 07:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem phim bản live action của Nhật, cũng đọc cả manga nữa, cơ mà tới lúc xem bản Trung cảm thấy lạ quá
Cảm ơn subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 8-10-2017 00:49:26 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, lạ thật đó! Bữa mình có post 1 đoạn ở trong này vì xem đến tập 12 mà dừng hông thấy ra sub tiếp. Nay vào lại chẳng thấy post của mình đâu nữa, hu hu... Chả lẽ admind xóa post của mình rồi sao?
Có bạn nào có lin raw cho mình coi với, chờ lâu nóng ruột quá a! Mình hi vọng sub team sẽ tiếp tục bộ phim này, vì đây là một bộ phim cực hay và nhân văn. Mình thích nhất phần nói về Lạc Lạc và Mã hắc (sorry, chữ "ca" của mình bị hư rồi, đánh hông đc, nên là nãy giờ toàn phải dùng từ né chữ "Ca".
Coi phim này quá hay, quá cảm động, nhiều đoạn làm mình nghẹn ngào luôn á, nước mắt chảy ào ào luôn.

Bình luận

raw trên youtue có nhiều mà bạn :)  Đăng lúc 8-10-2017 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 7-1-2018 05:14:14 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mọi người bảo phim là "bom xịt" thì cảm thấy rất ngỡ ngàng. Thích Huỳnh lão sư từ rất lâu rồi, xem Bố ơi mình đi đâu thế càng thích hơn. Tuy mình chưa xem bản Nhật, nhưng cảm thấy phim rất hay, cảm động và hợp lí, gần gũi. Cảm giác như nhân vật chủ quán chính là đo ni đóng giầy cho Huỳnh Lỗi vậy. Không hiểu vì sao phim bị ngừng sub, nhưng thật sự rất hi vọng sub team tiếp tục để cho mọi người có một bộ phim hay và ý nghĩa để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 10-1-2018 09:56:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có nội dung như bộ phim cùng tên của Nhật bản phải không mọi người? Đang giưa mùa đông đang tính sẽ xem phim của Nhật Bản mà vào đây lại thấy phim này. Có cả Trương Quân Ninh thì sẽ xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 10-7-2018 14:13:46 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi rốt cuộc cũng tìm được địa chỉ coi phim gòyyyy
Có ai có vers Nhật ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 13-1-2019 12:51:30 | Chỉ xem của tác giả
Giờ ai muốn xem tiếp thì vtv 1 đang chiếu đó trưa hôm nay bắt đầu tập 1 nè.Phim chiếu lúc 13h hằng ngày nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 16-1-2019 13:24:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim đnag được chiếu trên kênh vtv 1 lúc 1h15 trưa ấy, mà khổ nỗi không xem được lúc ý mới buồn, thật là hóng muốn xem nhưng tập tiếp theo nó như thế nào luôn và hình như phim bị tráo đổi tập hay sao ấy, thấy ngay tập đầu tiên đã là tập Triệu Đình Hựu đóng ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách