Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Vẹo
Thu gọn cột thông tin

[2017] Quán ăn đêm/深夜食堂/ Vietsub Ep 12 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-6-2017 18:14:24 | Xem tất
phantuanminh gửi lúc 17-6-2017 07:43 PM
Mọi người cho mình xin link và tên bài hát  Elben hát trong tập 4 với
Thanks xxx

https://www.youtube.com/watch?v=aqWNiYWmKoQ
Của bạn đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-6-2017 21:56:51 Từ di động | Xem tất
Đang xem tập của bố con Mã Khắc - Lạc Lạc. Bé Lạc Lạc đáng yêu lắm. Trong khí bố Mã Khắc luôn thu hút của chị em phụ nữ còn bé Lạc Lạc thì là rất nhiều người yêu quý. Cuộc sống đôi lúc khó khăn nhưng hai cha con rất hiểu nhau. Đoạn dọn dẹp nhà cửa ấy. Lạc Lạc bị thương. Gọi bố Mã Khắc mãi cũng không được. Cái cảnh đó rất buồn. Dù có gọi bố Mã Khắc rất rất nhiều lần nhưng bố vẫn không thể nghe thấy. Sự bất lực khi không thể làm vì khi bé con. Cái bà cô gì mà không tìm hiểu cuộc sống chứ. Khoảnh khắc khi thấy đưas bé, chăm nó từng chút một. Từng miếng cơm manh áo nhỏ

Bình luận

khoảng 7 8 nhé  Đăng lúc 3-7-2017 07:49 PM
Ep này là ep bao nhiêu hả bạn?  Đăng lúc 3-7-2017 11:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-6-2017 09:56:55 | Xem tất
Phim này toàn là dv diễn hay, tính nhân văn cao, thanks subteam nhìu lắm
lịch chiếu phim này là thứ mấy vậy ST, phim có bao nhiu tập vậy mọi người

Bình luận

thanks ST nhìu, không sao có sub coi là tốt rùi, mình sẽ theo dõi và ủng hộ ST, St cố gắng lên. Vậy là bên Trung chiếu hết rùi phải ko bạn  Đăng lúc 3-7-2017 09:35 AM
Phim 40 tập bạn nhé. Mỗi ngày bên Trung chiếu hai tập, nhưng ST bọn mình chỉ cố gắng mỗi ngày được một tập thôi ^^ còn ko thì hai ngày một tập.  Đăng lúc 29-6-2017 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2017 12:02:05 | Xem tất
Em mới xem tới tập 8, phần Con yêu của bố của Triệu Hựu Đình với bé đóng vai Lạc Lạc diễn hay quá.
Bé còn nhỏ tuổi mà diễn tốt ghê, xem phần đó nước mắt cứ chảy ròng ròng
Cám ơn subteam nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2017 10:09:09 Từ di động | Xem tất
Em đang xem tập Lý Ngang với Tây Tây mà buồn quá. Thương cho cái đôi này yêu nhau rất nhiều nhiều nhưng số phận không thể để họ ở bên nhau được lâu hơn. Thấy cuối tập 10 còn phân cảnh nữa nhưng lại thấy Trương Quân Ninh là sang tập mới rồi. Thế các chị em cho em hỏi mọi sẽ xem được đoạn kết chưa ạ. Về tập của Lý Ngang vs Tây Tây ý và tập về Anh Long nữa. Tập anh Long cũng là trailer ngắn sau tập F4. Nhưng tập sau lại là về bố con Mã Khả với Lạc Lạc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2017 08:20:52 | Xem tất
YoungBB gửi lúc 2-7-2017 10:09 AM
Em đang xem tập Lý Ngang với Tây Tây mà buồn quá. Thương cho cái đôi này yêu nhau r ...

Mình không biết trên truyền hình như thế nào, nhưng tập của Long ca thì vốn là tập 6, nhưng trên link raw trên youtube, đến tập mười mấy, nó mới đăng lại tập 6. Và cứ cảm giác đôi lúc phim bị cắt bớt hay thay đổi vị trí các tập, ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2017 19:48:51 | Xem tất
tmtfate gửi lúc 3-7-2017 08:20 AM
Mình không biết trên truyền hình như thế nào, nhưng tập của Long ca thì vốn là tập ...

đúng vậy bị cắt bớt. xem tập Anh long hay lắm, giang hồ đồn thế chứ tớ thấy Anh Long tính cách như vậy phim về anh ý cũng rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2017 22:38:36 | Xem tất
Phim này hình như là phiên bản làm lại phiên bản phim 2009 của Nhật thì phải, chưa coi bản của Nhật thấy kêu bảo bản của Nhật có tới tận 4 phần liền cơ mà tính ra thì cũng chỉ có tầm trên dưới 40 tập thôi cũng ngang cơ với độ dài của phim này
Mới hôm qua xem được 1 tập đầu cảm giác ở tập một vẫn chưa có gì hấp dẫn lắm, không gian xuyên suốt của cả tập chủ yếu là tập trung ở quán ăn của ông chủ quán và điểm xuyến một vài nhân vật chính trong đó là nổi cộm lên bộ ba ế.gái già :v.
Hy vọng những tập sau phim sẽ ngày càng hấp dẫn hơn :v đã có được 34 tập ở máy mà hơi lười xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-7-2017 18:07:42 | Xem tất
YoungBB gửi lúc 3-7-2017 07:48 PM
đúng vậy bị cắt bớt. xem tập Anh long hay lắm, giang hồ đồn thế chứ tớ thấy Anh Lon ...

Uh, mới đầu, lúc xem Long ca xuất hiện , mình chỉ thấy muốn cười, tại chẳng cảm giác lạnh lùng gì, chỉ cảm thấy đây là một ông chú đang muốn thể hiện mình thiệt là cool. Cơ mà qua các tập, thì mình dần dần bị thu hút bởi sự ấm áp của con người này. Trong cuối tập về Lạc Lạc, món quà con gấu mang cái kính đen làm mình thấy Long ca cực kì cute. Rồi tập về món ăn xúc xích đỏ, thấy hình tượng tuổi trẻ của Long ca thiệt là soái, !

Bình luận

đang dịnh dò lại cơ mà chưa dò để dành cuối tuần xem tiếp rồi nhảy hố cmt tiếp  Đăng lúc 6-7-2017 07:45 PM
mà câu thứ hai: "nhất là..." là gì vậy, đọc không hiểu, @@!  Đăng lúc 5-7-2017 09:45 AM
chắc cũng sắp rồi á, đợi chờ sub là hạnh phúc, :D!  Đăng lúc 5-7-2017 09:44 AM
tui chưa đc xem về tập của Anh Long cơ. nhất là quả yêu cầu làm nhiều xúc hơn nhé.  Đăng lúc 4-7-2017 07:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2017 09:49:07 | Xem tất
ad ơi không ai làm nữa à
lâu quá rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách