Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Vẹo
Thu gọn cột thông tin

[2017] Quán ăn đêm/深夜食堂/ Vietsub Ep 12 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-6-2017 10:40:24 | Xem tất
phim hay quá, có đoạn thì buồn cười ko chịu được, đoạn thì xúc động lắm, diễn viên đóng đạt, nội dung hay, quá tuyệt với, cảm ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-6-2017 18:15:07 | Xem tất
Bơi vào đây chỉ vì đọc nội dung phim. Thật sự bị cảm động vì bộ phim này. Subteam fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-6-2017 19:43:37 | Xem tất
Mọi người cho mình xin link và tên bài hát  Elben hát trong tập 4 với
Thanks xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-6-2017 01:07:35 | Xem tất
mừng rớt nc mắt luôn. cứ ngóng dài cổ chờ phim may quá có subteam sub phim.
cảm ơn subteam nhiều nhiều.
fighting !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2017 17:06:08 | Xem tất
Dear Ad,

Minh dang try to download link torrent tap 3,4 & 5 nhung hinh nhu  bi loi hay sao a, no noi la xin loi, dinh kem khong ton tai!! Ban lam on xem lai dum minh duoc hong? Thanks Ad nhieu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2017 21:06:59 Từ di động | Xem tất
Mới nhảy được tập 1 thôi nhưng phải vào đây tám cho bằng bạn băngf bè. Chả là đoạn đầu A Long cực ngầu vào bảo ăn xúc xích bạch tuộc với bia ai cũng mắt chữ o mồm chữ a. Rồi đến đoạn ông chú quán bar nhảy ra nói chuyện nữa chứ không nhặt được răng. Ảo cái đoạn hai bà chị cãi nhau với ông kiến trúc vs làm bảo hiểm đúng là hai người này nên yêu nhau đi cho lành. Lúc cô em Elizabett đến xong tâm sự về Trương hiên mới sến chứ. Suất a vs suất b. Thật là ảo lòi ba chị đến ăn khiến mấy anh kia sợ không dám bật lại luôn. Sơn móng tay hỏi anh có dám có ý kiến không nữa chứ? Ba chị đi hotel ai cũng nghĩ là tình tay ba. Rồi tình bạn của con gái cũng kết thúc bơir đàn ông và quay lại bởi tất cả cùng căm ghét anh ta nữa. Dặn lòng mỗi ngày 1 tập thui nhưng xem xong lại hóng tiếp cho bằng được. Đúng là chỉ xem mới hiểu được trái tim FA của tập này nó mong manh tới cỡ nào. Chị em mình có tiền mà. Kiếm được tiền tiêu được tiền không sợ ế. Chỉ sợ ế đến già. ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2017 13:20:59 | Xem tất
2 hôm không vào tự dưng có luôn 3 tập, sướng quá
Cảm ơn các bạn sub nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2017 18:02:26 | Xem tất
Film hay thật. Xem trailer đã thấy hay rồi. Mới nửa tập 1 thôi mà cảm tưởng film cực kỳ hay ấy. Thank subteam đã cho ra 1 bộ film chất lượng như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2017 20:33:51 Từ di động | Xem tất
Chàng Trương Hiên của Elizabeth kể ra cũng nho nhã lịch sử nhưng đúng là sở khanh. Đi vs bạn gái mà liếc mắt bên phải chị này, nháy măt bên trái chị kia. Cả bà chị Miss Vân lẫn Hermers đều là nạn nhân của cái thằng cha mày râu nhẵn nhụi áo quần bảnh bao này. Nhưng mà thấy Elizabeth này mới có bạn trai mà đã dubgx cảm đưa ra mắt bạn bè công nhận rất can đảm. Đặt ở địa vị bản thân thì sẽ cũng không dam. Cũng có thể là chị Miss Vân lẫn Hermers đã lâu rồi không yêu, không có cảm giác được quan tâm nên mới để xảy ra tình trạng bị thằng tra nam kia lừa. Đang xem tập 2 nhưng phải nhảy vào cmt cho thoả lòng ấy. Đùa nhất là các chị lên trang tâm sự Eva chứ. Tình bạn bắt đầu sứt mẻ chỉ vì 1 gã đàn ông. Nhưng ai có thể ngờ chị em thân thiết của mình lại yêu người mà mình yêu. Đâu phải chỉ 1 chỉ có Elizabeth là đáng thương nhất. Ba nàng cũng sau những cãi vã cũng nên hiểu được tình bạn cũn thiêng liêng đi nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2017 23:32:26 | Xem tất
Woa chỉ mới xem trailer thôi đã thấy ấm áp rồi, hóng sub của Kites quá ạ, cảm ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách