Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Leebabycutepro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2017] Năm ấy hoa nở trăng vừa tròn/ 那年花开月正圆: Tôn Lệ, Trần Hiểu: Vietsub Ep74 END HD

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-9-2017 08:17:44 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem được 2 tập mà hay quá!!! dàn diễn viên quá chuẩn. Tôn cô nương diễn hay quá xá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-9-2017 12:03:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình thường ngại xem mấy phim dài tập nhưng nhìn dàn cast là muốn xem rồi. Thank Subteam đã sub và ra phim rất nhanh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-9-2017 12:42:24 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù phim này Châu Danh vs Thẩm công tử mới là cặp chính
Nhưng mà bây giờ mình thích Ngô Sính hơn
Couple này quá dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-9-2017 13:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi tung bông, thank subteam nhiều nhiều 7 tập lận, tung bông tung bông.
Yêu mọi người quá quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-9-2017 14:14:59 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhiều lắm! hóng từng tập một
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-9-2017 16:31:57 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, mới hôm qua còn 4 tập, nay đã đủ 11 tập rồi.

Sub team quá nhanh, quá nguy hiểm

Tks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 5-9-2017 21:06:28 | Chỉ xem của tác giả
Huhu mãi đến tập 11 mới thấy lại Tinh Di của em, Tinh Di vừa đẹp trai vừa cute quá đi thấy nhiều người thuộc team Ngô Sính quá và mình vẫn đang chờ NS chết để Tinh Di xuất hiện hic
Nhưng công nhận NS hợp CD thật vì 2 người khác hoàn toàn nhau, NS ấm áp quá thể lâu lắm rùi mới có phim để hóng

Bình luận

Ôi mình vẫn team Tinh Di đây :))  Đăng lúc 5-9-2017 11:16 PM
mà xem anh này có vẻ khù khờ trước con gái ấy nhỉ?  Đăng lúc 5-9-2017 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 6-9-2017 11:13:54 | Chỉ xem của tác giả
Thấy trên mạng review phim hay cộng với kites có sub phim này nên down thử một vài tập về xem thì thấy bộ phim này. Thích cặp Chu Oánh và Ngô Sính. Chu Oánh ngang tàng như vậy cuối cùng cũng nhu mì hiền thục nhờ Ngô Sính. Anh này có vẻ khờ khờ nhưng đúng đến việc từ vợ thì trở nên dễ thương khôn cùng biết bày tỏ tình cảm của mình chứ không như Thẩm Tinh Di dương đông kích tây người đẹp mà người ta chả hoái đoài đến
Mình một phiếu cho cặp Chu Oánh và Ngô Sính.
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 6-9-2017 11:30:06 | Chỉ xem của tác giả
Nói sao nhỉ, thấy mọi người chia ra team nam chính, team nam phụ làm mình cũng rối, thế nên mình chọn làm team nữ chính cho đỡ phân vân

Rõ ràng 11 tập đầu Ngô Sính quá áp đảo, kiếm đâu ra người chồng ôn nhu và thương vợ đến thế. Xem cái đoạn mà bố mẹ chồng của CD định phạt đánh nàng mà NS giả vờ nói chỉ có vợ mới biết xoa đầu, chăm sóc mình làm mình thấy dễ chịu mà nó ngọt gì đâu Nhưng mà Tinh Di chính là đoạn sau, phim rất dài nên còn cả 1 đoạn đường dài để TD chinh phục khán giả Có khi giờ mê đắm NS nhưng sau này lại đổ oạch TD, ai mà biết được Nhưng cơ bản là tui đổ Nương nương chắc rồi, diễn xuất quá đỉnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 6-9-2017 13:12:36 | Chỉ xem của tác giả
Film nào chị Lệ đóng mình cũng xem, film nào cũng hay bá cháy, mà riêng bộ này thì hay đến nỗi lục tìm link raw, xem vid hậu trường, trailer xem cả chục lần, mỗi tập thì xem không dưới 3 lần
Mỗi nhân vật đều rất thu hút, cả chính cả phụ...thích hết!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách