Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Leebabycutepro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2017] Năm ấy hoa nở trăng vừa tròn/ 那年花开月正圆: Tôn Lệ, Trần Hiểu: Vietsub Ep74 END HD

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-9-2017 17:26:10 | Chỉ xem của tác giả
Bao giờ thì Thẩm Tinh Di của mị mới chính thức trở thành nam9 trong lòng nữ9 đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-9-2017 07:20:20 | Chỉ xem của tác giả
Tôn Lệ đóng phim này thiệc dễ thương
Mới coi mấy tập đầu khoái bả luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-9-2017 16:12:55 | Chỉ xem của tác giả
phim này nghe nói rating còn cao hơn cả Sở Kiều Truyện, ủng hộ subteam,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-9-2017 18:17:04 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem xong tập 1 thì thấy nội dung phim quá hấp dẫn nên quyết định sẽ xem theo dõi page để đợi link của kites. Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-9-2017 13:06:59 | Chỉ xem của tác giả
Kết duyên với Tôn Lệ từ thời Chân Hoàn. Sang đến Mị Nguyệt thì rất ư cảm kích tấm chân tình của soái ca Hoàng Hiên. Nói như vậy để thấy rằng khả năng diễn xuất của chị ta cũng khá thu hút. Mặc dù không phải chân dài nhưng ánh nhìn rất cuốn hút. Rất trông chờ vào sản phẩm trờ lại này của chị.
Cảm ơn subteam đã theo đuổi dự án này. Chúc mọi người nhiều sức khỏe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-9-2017 15:15:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Kites sub phim này, em mừng chết mất

Cảm ơn sub team <3

Tôn Lệ đóng phim này dễ thương kinh khủng luôn á, Nương nương tái xuất ko đùa được đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-9-2017 18:57:52 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem phim Tôn Lệ đóng lần nào nhưng mà thấy rating phim khủng nên xem thử tập 1. Xem xong kết diễn xuất của Tôn Lệ rồi, nhí nhảnh, ngầu lòi, lầy lội hết sức Thích nhất là đoạn lấy đao, mài đao, giết người của bả cười đau ruột. Phim này không kĩ xảo ba xu, không trang phục lòe loẹt, không thế thân, diễn viên có thực lực là yên tâm xem rồi.
Cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-9-2017 19:17:28 | Chỉ xem của tác giả
teddy_sone_4eve gửi lúc 4-9-2017 06:57 PM
Chưa xem phim Tôn Lệ đóng lần nào nhưng mà thấy rating phim khủng nên xem thử tập 1. X ...

Lúc đầu biết phim này rồi những chỉ lướt qua không có ý định xem. Đọc xong lời pr hết sức chân giả của bạn mình cũng muốn cảm giác lún xuống hố của Tôn Lệ ngầu lời a~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-9-2017 02:00:52 | Chỉ xem của tác giả
Trời đất em đang cuồng loạn vì Tôn cô nương có phim mới thì thấy cái thớt này trong lúc hăng say đập bóng
Thôi không cần nói nhiều nữa đặt chốt ở đây rồi xây nhà nào
Cám ơn Kites nhà ta đã làm bộ này ^^
Yêu thương nạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-9-2017 08:09:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay dã man ấy, mình mê Chu Oánh và Ngô Sính, có điều NS mất sớm, thật tiếc quá quá quá luôn
Phim trên kênh online (vivo) đã có đến tập 9 rồi, xem đoạn nàng Chu Oánh tập làm thiếu phu nhân mà cười ko ngậm được mồm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách