Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Leebabycutepro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2017] Lệ Cơ Truyện/ 秦时丽人明月心: Địch Lệ Nhiệt Ba, Trương Bân Bân (Vietsub Ep 48 END)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-8-2017 00:03:32 | Chỉ xem của tác giả
không ngờ subteam sub cả phim này. mừng hết lớncảm ơn subteam nhiều nhiều ạ )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-8-2017 23:26:47 | Chỉ xem của tác giả
Hóng từng tập của subteam, ngắm Địch Béo nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-8-2017 11:32:09 | Chỉ xem của tác giả
phim ban đầu hơi đuối, càng về sau càng hay và hấp dẫn. mong là có nhiều cảnh ngọt ngào sau này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-9-2017 11:45:25 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là lâu lắm rồi mới mò mặt vào nhà C vì cá nhân mình chỉ thích xem thể loại cổ trang lịch sử thôi. Lúc đầu thấy poster phim là mình cũng để ý lắm rồi, chủ yếu xem vì Nhiệt Ba quá đẹp mà ai ngờ xem một lèo lại lọt hố Doanh Chính của em Bân nặng luôn ấy. Chưa bàn về nội dung phim, chỉ riêng khoản chemistry của hai đứa Bân Ba này thôi là mình thấy muốn bùng nổ theo luôn roài ý. Ánh mắt hai đứa nhìn nhau thôi là điện xẹt tung toé rồi (ý là đoạn này còn ngược nhau tơi tả), không biết lúc yêu nhau rồi còn ngọt cỡ nào nữa. Nói chung là xem tới đây tự dưng máu shipper lại nổi lên, mình nguyện chèo thuyền này tới bến luôn <3

Thanks Subteam vì đã theo dự án này, dù có lâu chút thì mình vẫn chờ để xem bản sub đẹp của nhà mình. Hy vọng cả nhà sẽ theo dự án này đến cuối cùng luôn, mình thân gửi ngàn tim đến Subteam nè *chíu chíu*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-9-2017 13:32:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay. Mê cặp này từ lúc đóng trong 3 sinh 3 thê 10 lý đào hoa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-9-2017 13:48:07 | Chỉ xem của tác giả
Thấy phim này hay và diễn viên đẹp nữa chứ. Phải công nhận là hai bạn chemistry tốt. Cách Doanh Chính nhìn Lệ Cơ mà người ngoài như mình còn muốn tan chảy luôn. Lệ Cơ mau mau yêu Doanh Chính nha. Theo truyện thì Kinh Kha thích khách ko thành và Lệ Cơ chết cùng Kinh Kha thì phải. Mong phim cho cái kết khác một chút là Lệ Cơ sống cùng Doanh Chính hoặc kết thúc buồn thì cũng để Lệ Cơ vì yêu Doanh Chính mà chết chứ, đừng vì còn yêu Kinh Kha mà chết chung nha. Không muốn tý tẹo nào đâu hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-9-2017 16:08:23 | Chỉ xem của tác giả
Mấy tập gần đây còn hơi chán và dài dòng ở nhân vật Kinh Kha cứ mãi rượu chè (mấy đoạn này mình toàn xem lướt), nhưng có vẻ sang những tập sau bắt đầu đến hồi hay hơn rồi
Hóng mấy tập phim subteam dịch lắm ah~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-9-2017 00:44:45 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn các bạn subteam đã làm bộ phim hay như vầy, các cảnh quay rất hoành tráng và cuốn hút, diễn viên đẹp rạng ngời, diễn xuất cũng ổn, mang đến một cái nhìn mới lạ.

Một số trích dẫn hay trong phim (lượm lặt weibo):

Bất kỳ mục đích nào đều cần có thủ đoạn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 12-9-2017 17:43:46 | Chỉ xem của tác giả
hihi ban đầu không định xem nhưng mà tại nữ chính xinh quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-9-2017 18:01:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, cám ơn chủ thớt nhiều nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách