Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] The Mermaid/ Mỹ nhân ngư/ 美人鱼/ Đặng Siêu, Lâm Doãn, Trương Vũ/ Vietsub FHD Done!

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 6-9-2016 14:08:05 | Chỉ xem của tác giả
Hồi chiếu phim ngoài rạp mình cũng đi xem. Cả rạp cười như nắc nẻ, mình cũng không ngoại lệ. Không hổ danh là phim của chú Trì. Thế mà có những đoạn cũng cảm động phết. Không biết có phải mình nhạy cảm quá không nữa mà cứ vừa cười vừa khóc.
Trước giờ xem mấy phim của Đặng Siêu, quen với hình tượng anh ý nghiêm túc, xem phim này thấy anh cũng vui lắm đấy chứ hehe.
Bạn nữ chính trông đúng kiểu ngây thơ. Anh La Chí Tường thì trẻ mãi ko già huhu.
Nói chung là phải down về xem lại mới đc ^o^
Cảm ơn subteam ạ.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-9-2016 14:35:42 | Chỉ xem của tác giả
mình thích phim này. xem đi xem lại rồi mà vẫn thích, cảm ơn subteam nhiều ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 18-9-2016 20:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mọi người khen phim nức nở cũng mò vào xem. Kết quả là thấy thất vọng nhiều hơn
Cảm giác cùng là phim của Châu Tinh Trì nhưng có sự khác biệt rất lớn giữa Mỹ nhân ngư và Tây du hàng ma. Nếu nói về độ hài hước thì mình chỉ ấn tượng với nhân vật của La Chí Tường, thêm cảnh bác Siêu ở đồn cảnh sát. Nội dung là về bảo vệ môi trường nhưng cảm giác nó làm chưa tới, kể cả cái đoạn bác bế em người cá thả xuống biển. Nói chung cảm thấy phim nó có 1 cái đó j đó chưa tới, làm mình thấy hẫng.
Xem xong phim ấn tượng vs anh Tường vì ảnh gây hài và chị Kỳ vì chị sang choảnh, còn 2 nhân vật chính thì khá là mờ nhạt.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-10-2016 09:01:37 | Chỉ xem của tác giả
Đợt ra rạp đi coi Deadpool chán thí mồ, biết vậy coi Mỹ nhân ngư, thôi, giờ coi bù vậy !
Thank subteam nha !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 12-10-2016 09:47:12 | Chỉ xem của tác giả
neverSober gửi lúc 23-5-2016 10:32 AM
trời. phim hayyyyyyy. mong ngóng mỹ nhân ngư mãi.
cảm ơn subteam nhiều nha
love u

Phim này bữa coi ở rạp, cười vỡ cả bụng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 12-10-2016 11:00:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim này khá hài hước, tuy không bằng các phim trước của châu tinh trì, nhưng có tính nhân văn ! Hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 11-11-2016 22:02:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim của Châu Tinh Trì lần nào xem cũng cười rung giường, nhìn poster đã không dừng lại được rồi haha.
Cám ơn subteam và Kites nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 8-12-2016 15:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem ở rạp mới thấy buồn cười, chả hiểu sao bao nhiêu phim của CTT, xem ở nhà mình ko cười nổi. Nhưng ra rạp xem phim nào cũng cười quặn hết ruột.
Xem ở nhà cứ thấy nhảm nhảm thế nào ấy
Lúc xem ấn tượng mãi với La Chí Tường trẻ quá, cứ như ngày xưa trên poster của Hoa Học Trò ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-12-2016 11:03:35 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cám ơn các bạn nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 12-12-2016 08:31:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim của Châu TInh Trì là cứ xem đã, nhưng mình cảm thấy hụt hẩng kiểu gì. MÌnh không diễn tả nổi sau khi xem phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách