Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016]Thanh Khâu hồ truyền thuyết/青丘狐传说/Tưởng Kính Phu, Cổ Lực Na Trát, Kim Thần, Vương Khải | Vietsub E32 END Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-2-2016 16:28:26 | Chỉ xem của tác giả

Cr: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-2-2016 16:30:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-2-2016 16:31:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-2-2016 12:53:24 | Chỉ xem của tác giả
đang chờ phim này nè
Thanks subteam nhiều lắm lắm luôn
nhiều web làm sub cơ mà vẫn kiên định với niềm tin mãnh liệt là Kites cũng sẽ làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 17-2-2016 13:03:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim này làm đúng kiểu Đường Nhân. Hình ảnh đẹp, khá chỉn chu, diễn viên thì thôi rồi, trai xinh gái đẹp. Nội dung thì vẫn vậy, vẫn đúng kiểu Đường Nhân luôn, kiểu ai cũng có đôi có cặp và thường là đều ngược luyến.
Mới xem mấy ep đầu, phần A Tú, thấy hơi bất ngờ chút là thay vì mỗi phần tách riêng không liên quan đến nhau như các phần Liêu trai trước, lần này thì 6 phần dù tách riêng nhưng vẫn đặt trong tổng thể bối cảnh chung và đều có liên quan đến nhau, các nhân vật chính các phần đều quen biết nhau cả Nhưng vì thế mà thấy vô lý, khi cái bối cảnh đặt ra truy tìm mị quả thì đang gấp, mà các bạn linh hồ mang tiếng truy tìm tung tích quả tiên, lại cứ mê mải với tình cảm nhân gian,

Bình luận

ừa, kiểu định vị hình tượng nhân vật là vậy, hoặc gu thẩm mỹ Karen là như thế =)))  Đăng lúc 24-2-2016 09:22 AM
Kiểu ĐN cứ muốn tìm Ca Ca thứ 2 vậy ;))))  Đăng lúc 23-2-2016 07:47 PM
Công nhận vụ chọn người của Đường Nhân đều có nét na ná nhau và giống Hồ Ca thật, từ Lâm Canh Tân, Tưởng Kính Phu, rồi tới Hàn Đông Quân bây giờ  Đăng lúc 23-2-2016 07:28 PM
không em ơi. Baidu ghi công ty quản lý là giải trí Tân Nguyên Dã gì đó. Nhưng đã từng đóng Quái hiệp nhất chi mai của Đường Nhân.  Đăng lúc 23-2-2016 07:27 PM
Bạn này có phải tiểu sinh mới của Đường Nhân ko ss, e thấy DN là cứ hay chọn nam nhìn giông giống Ca Ca ah  Đăng lúc 23-2-2016 12:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-2-2016 16:58:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng chờ film này, phần vì tính liêu trai của film, phần lại do hóng Vương Khải. Thích ngắm Kai Kai đóng cổ trang, trang phục đẹp, thần thái tốt.
Mong film ra sớm, chứ ngày nào cũng hóng, cổ dài hơn ngỗng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-2-2016 01:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu để ý phim là vì Na Trát và Phu tử, tuy phần đầu chưa xuất hiện nhưng thấy bối cảnh và diễn viên lung thị linh quá nên mình đu theo luôn. Ai ngờ đâu ngay phần A Tú lại làm mình hết muốn theo tiếp như vậy.
Xem như chấp nhận chuyện cẩu huyết là Hoa Nguyệt yêu Tử Cố đi, nhưng tại sao lại để Tử Cố yêu luôn Hoa Nguyệt ????????? Miệng thì nói lo lắng A Tú vô cùng nhưng Hoa Nguyệt kéo ra đi chơi lần cuối còn ôm hôm tá lả.
Sau khi cho Hoa Nguyệt hi sinh mình để thành toàn A Tú và Tử Cố thì lại để A Tú lấy người khác !!!!!!!!! Thế sự hi sinh của Hoa Nguyệt xem như vất đi à ????? Sự nhượng bộ của Trác Vân cũng quẳng cho chó gặm luôn à ????? Xin lỗi chứ Tử Cố không xứng được hưởng chuyện tốt như vậy đâu !!!!!! Mình thà xem Hoa Nguyệt làm ác nhân không cứu A Tú còn hơn, sau đó sẽ ray rứt không can đảm tiếp tục ở lại bên A Tú và Tử Cố nên bỏ về Thanh Khâu, Trác Vân đuổi theo qua và tiếp tục đường truy thê

Bình luận

Thích Hoa Nguyệt với Trác Vân :(((((  Đăng lúc 22-2-2016 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-2-2016 18:40:29 | Chỉ xem của tác giả
Thanh Khâu Hồ Truyền Thuyết - E01 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-2-2016 18:50:36 | Chỉ xem của tác giả
sắp có link fshare chưa thớt ơi, e đợi link fshare
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-2-2016 16:19:14 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có phim để xem rồi. Hồi đầu chú ý phim này vì có Kim Thần, đến khi xem Trailer thì thấy phim đúng kiểu gu của mình, vậy nên càng hóng hơn. Nhưng đọc nội dung từng phần thấy có vẻ nhiều bi kịch, cũng có chút hoang mang, mình là mình sợ phim bi lắm

Cảm ơn ST đã sub phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách