Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8696|Trả lời: 53
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Take Off 2 / 국가대표 2: Soo Ae, Oh Dal Su, Kim Seul Gi, Jin Ji Hee

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[2016] Take Off 2/ 국가대표 2: Soo Ae, Oh Dal Su, Kim Seul Gi, Jin Ji Hee

Tên tiếng Anh: Take Off 2
Tên tiếng hàn: 국가대표 2
Tên tiếng Việt: Đại diện quốc gia
Đạo diễn: Kim Jong-Hyeon
Biên kịch:
Nhà sản xuất:
Ngày phát hành: 2016
Thời lượng:
Phân phối: Megabox Plus M
Language: Korean
Quốc gia: South Korea

Diễn viên:

Soo-Ae - Ji-Won
Oh Dal-Su
Kim Seul-Gi
Jin Ji-Hee
Ha Jae-Suk

Nội dung: ( editng)

Ngày 30 tháng 7, theo những người liên quan đến bộ phim Take Off 2 họ đã tuyên bố rằng nữ diễn viên xinh đẹp này đã xác nhận tham gia bộ phim. Soo Ae sẽ hóa thân vào vai Ji Won, một vận động viên môn khúc côn cầu trên băng đến từ Triều Tiên.

Đây sẽ là sẽ là bộ phim Hàn Quốc đầu tiên đưa bộ môn khúc côn cầu trên băng làm chủ đề chính trong bộ phim và nó là phần tiếp theo của bộ phim Take Off ra mắt năm 2009 đã thu về hơn 8,5 triệu lượt xem do Ha Jung Woo đảm nhiệm vai chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-7-2015 14:02:49 | Chỉ xem của tác giả
Quá nhanh quá nguy hiểm, em xin vào đây chiếm chỗ page 1 ạ
Cảm ơn ss đã lập thớt cho phim của chệ
Nghe chừng phim này lại tiếp tục có mùi chính trị Nam Hàn Bắc Hàn gì đây. Dàn cast em chỉ biết mỗi chệ và Jin Ji Hee thôi

Bình luận

chỗ của em sau này để dành post link down :))))))))  Đăng lúc 31-7-2015 02:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-7-2015 14:05:55 | Chỉ xem của tác giả
đặt chân 1 chỗ trong này.
Vì có tình iu to bự.
SA chị ơi hết mask nhớ chị nhiều, nhưng may quá trời may. chị đã quay trở lại và lợi hại hơn xưa )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-7-2015 18:43:35 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Chieu nhanh tay quá, mình Nico nghe tin phát lội vào đây rùi nha
Từ trước đến nay chị ko bh đóng phim điện ảnh ko nặng đô cả, Take off 2 có vẻ cũng tâm lý xã hội, chính trị mệt đầu phết đây. Nhưng mong là bù lại bởi các pha sport lạnh lùng để các chế được thưởng thức sự ngầu của chị. Lâu ko thấy bả ngầu rùi, nhớ qué óe óe

Bình luận

mình cũng rất hóng lun, sport là nghề của chị rồi :)  Đăng lúc 31-7-2015 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-7-2015 20:10:44 | Chỉ xem của tác giả
hưởng ứng bạn chieu, bạn nhanh thật. Mình ngưỡng mộ nha. tập luyện vụ này tay chân thâm tím cả lên, tốn sức rất nhiều. mình từng là vdv nên mình thích chị thể hiện ở lĩnh vực này xem sao.

chắc chưa có hình ảnh gì, 8 chay thôi

Bình luận

chị ấy cũng từng là vdv nên chắc sẽ theo kịp nhưng môn này khó thật đấy :)  Đăng lúc 31-7-2015 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-8-2015 12:57:45 | Chỉ xem của tác giả
(Take Off 2) Soo Ae trở thành đội trưởng một đội hockey nữ

Bảy năm sau khi phần đầu được công chiếu, phim điện ảnh bom tấn về thể thao "Take Off 2" dự kiến sẽ ra mắt vào năm 2016. Phần 2 sẽ là câu chuyện về các nữ tuyển thủ. Dẫn đầu dàn cast là nữ diễn viên nổi tiếng Soo Ae. Đạo diễn chỉ đạo là Kim Jong Hyun.

Nối tiếp phần đầu tiên của về bộ môn trượt tuyết, Soo Ae -người có bộ phim điện ảnh gần đây nhất là "The Flu" (2013), sẽ vào vai một thành viên của đội nữ khúc côn cầu sân băng đầu tiên của Hàn Quốc. Đội bóng này bao gồm những con người phải chạy trốn khỏi Bắc Hàn: một vận động viên trượt băng, một người phụ nữ trung niên và một học sinh trung học. Những người vào vai đồng đội của Soo AeKim Seul Gi (Ode to My Father), Ha Jae Suk (Birth Of A Beauty) và Jin Ji Hee (The Throne). Thêm vào đó là sự tham gia của Oh Dal Soo, người đã tham gia vào các cú hit phòng vé gần đây là "Assassination" và "Veteran"

Ngoài Oh Dal Soo, nữ diễn viên Oh Yeon Seo cũng nhận lời tham gia phim. Oh Dal Soo sẽ vào vai một vận động viên hockey đã về hưu, người sẽ trở thành huấn luyện viên của đội bóng. Oh Yeon Seo sẽ đóng vai một vận động viên hockey, người mà trước đó đã bị loại ra khỏi một đội trượt băng cự ly ngắn. Vai diễn của cô sẽ là một người phụ nữ đầy say mê và tham vọng.

Jin Ji Hee, cô bé đáng yêu trong "High Kick Through The Roof 2", sẽ chứng tỏ sự trưởng thành của mình với vai diễn So Hyun, một nữ vận động viên tuổi teen đầy tươi sáng, khát khao được trở thành thành viên của đội hockey.

Ngoài ra, diễn viên mới gia nhập JYP, Kim Ye Won cũng đã được chọn tham gia vào dàn cast với vai diễn Ga Yeon.

Đạo diễn Kim không hề xa lạ đối với các phim về thể thao. Tác phẩm đầu tay của đạo diễn này là phim về môn bóng chày "Mr. Gam's Victory" vào năm 2004. Phần đầu tiên được chỉ đạo bởi đạo diễn Kim Yong Hwa vào năm 2009, do Ha Jung Woo đóng vai chính, đã thu về 8,49 triệu lượt xem (49,9 triệu USD)

"Take Off 2" sẽ khởi quay vào tháng 10 tới.

Source: Allkpop +Kofic+ Kpopherald
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-10-2015 20:16:55 | Chỉ xem của tác giả
Buổi lễ cầu may

Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-10-2015 20:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Buổi lễ cầu may

Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-12-2015 06:37:09 | Chỉ xem của tác giả
Update movie TAKE OFF 2

(cap từ SA sp)

Bình luận

mèn ơi pà Sô  Đăng lúc 24-12-2015 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-1-2016 20:21:26 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh update của movie Take Off 2  
Không biết là cả đoàn phim ăn uống lấy sức quay tiếp hay là tiệc đóng máy đây ??? hóng quá  

cap từ SA sp

Bình luận

hihi ^_^  Đăng lúc 23-1-2016 11:08 AM
cảm ơn yeuminsook nhé :))  Đăng lúc 17-1-2016 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách