Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yong-in
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Soul Mate/ Thất Nguyệt và An Sinh/七月与安生/ Mã Tư Thuần, Châu Đông Vũ/ Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-2-2018 16:04:07 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn bị down film cho Tết nà, cảm ơn ST nha nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-2-2018 10:55:28 | Chỉ xem của tác giả
Lúc xem film này mình đã khóc rất nhiều. Những cái kết cứ lồng vào trong film, lúc mình nghĩ cô ấy được hạnh phúc, nhưng không, đó chỉ là những trang sách, mà thực tế hoàn toàn không phải vậy. Bất ngờ này nối tiếp bất ngờ kia.

Phải nói 1 điều rằng, film có những lý giải hay hơn trong truyện. Đọc truyện mình thấy được 1 An Sinh ích kỉ, nổi loạn, hoàn toàn chỉ làm theo ý của mình,  nhưng xem film lại khác, An Sinh có ích kỉ, có nổi loạn, nhưng cô ấy khao khát và cô ấy yêu Thất Nguyêt hơn bất kì ai. Trong truyện mình thấy cô ấy ghen tỵ và lợi dụng Thất Nguyệt hơn là trong film.

Thanks Subteam nhiều.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
yong-in + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-3-2018 13:33:31 | Chỉ xem của tác giả
rất thích diễn xuất của Đông Vũ nên là hứng thú với phim lắm luôn. nghe bảo nhờ phim này mà 2 nữ chính lên một tầm mới nà. Cám ơn Kites đã dịch nè!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-4-2018 14:36:07 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá, coi rất xúc động. nhiều câu thoại kinh điển. rất đáng xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-6-2018 14:11:59 | Chỉ xem của tác giả
Tớ đã xem và rất thích film này...! Nay có một bạn hỏi trên bài review film ấy, muốn xem lại film nhiều!
"Mình xem mà vẫn không hiểu được, tại sao An Sinh ko muốn can thiệp vào tình yêu của Thất Nguyệt và Gia Minh mà lại nhận sợi dây chuyền của Gia Minh? An Sinh và Gia Minh mới tiếp túc nhau ko lâu, tình yêu có thể sâu đậm tới mức nào? Chỉ là hứng thú thôi, tình bạn giữa An Sinh và Thất Nguyệt mạnh mẽ đến vậy chắc đủ để khiến An Sinh ko cầm sợi dây chuyền đó nhưng An Sinh muốn nhường Thất Nguyệt nhưng lại cầm sợi dây chuyền, thậm chí sau này xuất hiện lại trước mặt Thất Nguyệt cô ấy vẫn đeo sợi dây chuyền ấy?
Và tại sao lúc trên tàu An Sinh lại hét "Nếu cậu muốn tớ ở lại thì tớ sẽ ở lại" sau khi Thất Nguyệt nhìn thấy sợi dây chuyền ấy?"
Có bạn nào trả lời được thì giúp bọn mình với, tớ sẽ trích lời lại giúp ạ.
Cảm ơn subteam nhiều ạ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-8-2018 17:05:35 | Chỉ xem của tác giả
có ai cũng thấy Châu Đông Vũ rất xinh giống mình không? nhìn đặc biệt thanh tú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 12-9-2021 06:56:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình tải được rồi, cảm ơn nhiều nhé !
Trả lời