Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
Thu gọn cột thông tin

[2016] Run for Love/ Đuổi theo tình yêu/ 奔爱/ Chương Tử Di, Bành Vu Yến, Đồng Lệ Á, Châu Đông Vũ/ Vietsub FHD Done

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-1-2017 15:13:34 | Xem tất
dạo này bị nghiện Bành Vu Yến Kinh khủng, lên nhà kites hóng hớt có phim nào của ổng không down về xem thì thấy phim này.
cảm ơn subteam, phim này thực sự quá hay ấy, mình xem phim nhiều đến mức giờ phim gần như cứ lướt qua trước mắt, rất ít có cảm xúc nhưng sau khi xem Run For Love lại ấn tượng cực kỳ. Phim là năm câu chuyện của năm con người khác nhau, nhìn cái poster, mình cứ tưởng chỉ có Bành với Di thôi nên tâm lý khi xem cũng bình thường, nghĩ lại là một bộ phim như nhiều phim khác, nhưng rốt cuộc là mình nhầm.
Thực ra không phải là thích hết, chỉ thích chuyện đâu tiên (có bành với di) với câu chuyện thứ 3 (hai vợ chống đánh xe đi xuyên Mỹ ấy) nhưng rất là ấn tượng ) mình xem chẳng hiều thế nào cực kỳ khó chịu, xem lại lần nữa thì khóc triền miên.
đúng là khóc triền miên luôn, chẳng hiểu sao, phim thì xemđi không khóc xem lại lại khóc tu tu mà, xem lúc Lạc Kỳ với Kiện gặp nhau, hai người nói chuyện rất là bình thường, chẳng hiểu sao mình cứ khóc, khóc khóc nguyên cả câu chuyện một luôn, chẳng hiểu sao nữa, có thể vì Bành quá đẹp trai, diễn quá chuẩn
Movie này thì đình rồi, được ngắm Bành đẹp trai thần thái diễn chuẩn thật quá hạnh phúc
cảm ơn sbt, )

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2017 18:57:05 | Xem tất
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2017 17:49:44 | Xem tất
Em hóng phim này lắm lắm luôn,
Chờ mãi mới có sub,
thanks subteam nhiều nhiều, Yêu ST

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo