Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Một Ngày Yêu / One Day - Ter Chantavit, Mew Nittha | Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-1-2017 01:58:21 | Chỉ xem của tác giả
Kết phim hơi bị thất vọng , mình thích cái kết có hậu cho 2 ac hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 9-1-2017 22:06:21 | Chỉ xem của tác giả
Rất cảm ơn ^^ search cả google có mỗi ở kite là có bản HD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-1-2017 16:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Trailer  hấp dẫn quá. Tải ngay về cày tết thôi. Cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 4-2-2017 22:44:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Kể từ phim A little thing called love thì mới có một phim khiến mình có nhiều cảm xúc như vầy. Nữ chính diễn rất tốt, rất tự nhiên. Mỗi lần bạn ấy cười lên cũng khiến người ta bất giác phải cười theo. Phim quay ở Nhật nên cảnh quay đẹp bá cháy. Cảnh hai người khóc làm mình cũng sụt sùi theo. Đối với mình thì cái kết này khá là thực tế, mình ko phàn nàn gì, chỉ là có một chút tiếc nuối. Cuối cùng thì cảm ơn subteam rất nhiều. Đây là một bộ phim rất đáng xem.

Bình luận

Mình nói là cái kết cơ :))) chứ vụ mất trí nhớ thì tất nhiên là ảo tung chảo rồi :v  Đăng lúc 12-9-2017 05:21 PM
Thực ra theo mình thì ko thực tế ở khía cạnh y học hehe. Bệnh mất trí nhớ tạm thời làm gì có cái chuyện bác sĩ chuẩn đoán y như là truyện cổ tích vậy :)  Đăng lúc 12-9-2017 12:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-2-2017 00:58:42 | Chỉ xem của tác giả
Đọc review nhiều về phim này rồi mà hôm nay mới nhớ ra để xem. Cảm ơn subteam đã làm sub phim này, vì nếu như xem sub ở một nơi khác có khi cảm xúc của mình khi xem phim cũng không được đến như thế này.
Hồi đầu đọc rì viu thì nghe có kết mở, cũng chuẩn bị sẵn tinh thần rồi cũng may là mình thấy khá hài lòng với cái kết xD chân thực mà vẫn cho người xem một chút hi vọng về đôi chính :< dù sao thì phim cũng rất hay mặc dù mạch phim đoạn đầu có hơi lê thê một chút :/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 7-2-2017 14:49:42 | Chỉ xem của tác giả
Tình cờ vào phòng này mới biết là phim này được sub vì nó làm mưa làm gió phòng vé bên Thái
Hy vọng là nhịp phim nhanh gọn không quá kịch như các phim Thái thông thường.
Cám ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-2-2017 17:28:01 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là bộ phim thật sự hơi bị dài, tuy nhiên độ dài đủ để làm mình thấm và đôi khi phải rưng rưng nhẹ. Thấm cái tình cảm âm thầm bền bỉ của Den dành cho Nui dẫu biết phũ phàng.
Tuy có hụt hẫng nhẹ nhựng cái kết thúc mở này rất thực tế, không bị " hoa hường" quá, ai thích nghĩ thế nào cũng được.
Ôi thích quóa!!!!

Bình luận

Theo mình hoang đường ở khía cạnh ý học thôi.Bệnh mất trí tạm thời chỉ xảy ra với ký ức gần đây của cô ấy.cô ấy có nhớ lại thì cũng ko thể quên "Oneday"   Đăng lúc 12-9-2017 01:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 17-2-2017 23:33:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, một điều còn đọng lại cho mình đến giờ là nữ chính xinh bá cháy, bạn í cười thì chỉ muốn cười theo thôi. Một điều nữa là phim không giống mấy drama Thái khác là như chuyện cổ tích, mà có chút thực tế là hot girl công sở cặp với sếp đã có vợ con, rồi kết phim là kết mở chứ không Happy Ending. Mình thấy như thế khá hay, tuy nữ chính không nhận ra được nam chính nhưng đã có khả năng sẽ chia tay với sếp và có vẻ cảm nhận được một chút gì đó thông qua những giọt nước mắt cuối phim...
Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ <3<3<3

Bình luận

Nụ cười và đôi mắt. Ôi quá đẹp :D  Đăng lúc 12-9-2017 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 21-2-2017 08:47:59 | Chỉ xem của tác giả
Hix mình cần lắm một cái kết phim, kết mở xem ko thỏa mãn gì hết, muốn 2 anh chị đến với nhau cơ.
phim hay quá đi, mong sẽ có phần 2 cho mình thỏa lòng mong ước.
Thanks subteam nhiều...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 21-2-2017 11:18:26 | Chỉ xem của tác giả
Torrent không ai seed hay sao mà tải không được vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách