Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bjmxjnhxjnh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Mình yêu nhau đi / We are in love (Season 2) | Song Ji Hyo, Trần Bách Lâm: Vietsub EP 12 END

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 17-1-2017 23:26:44 | Chỉ xem của tác giả
K ngờ Mong Ji đáng yêu đến vậy luôn, Trần Bách Lâm cũng rất tâm lý, có thể thấy sự chân thành, tỉ mỉ và dụng tâm của anh khi đi cùng Ji Hyo.
Cái đoạn sợ châu chấu thiệt hài ) chú Yoo Jae Suk chắc là cười ngất với cái vụ này lên sóng quá.
Ai bảo Ji Hyo k sexy, trắng trẻo đẹp đẽ thế kia cơ mà, ăn đứt mấy nàng cò hương nhé.
Chương trình cũng rất có tâm, chuẩn bị cho cả hai ở cùng nhau sẽ đc tự nhiên và vui vẻ nhất.
Cảm ơn ST đã hoàn thành nhé. K có các bạn mình cũng k có động lực coi hết show đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 9-4-2017 22:46:05 | Chỉ xem của tác giả
sau khi bị lật thuyền Monday Couple mình đã sang đây để an ủi tâm hồn và để tĩnh tâm. Cảm ơn subteam đã sub chương trình này vì thực sự mình muốn được nhìn thấy một JiHyo dịu dàng, đáng yêu trong tình yêu ( dù có thể là giả ) chứ không phải là một cô gái bất lương, hay cạp đồng đội trong RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 9-2-2019 13:33:28 | Chỉ xem của tác giả
Dù xem show đã lâu nhưng vẫn muốn vào đây cảm ơn subteam đã làm show này của cô Mong. Ở đây Ji Hyo được yêu thương, chăm sóc nhiều hơn, đc thể hiện mặt mỏng manh yếu đuối của mình, chia sẽ những điều mà ko thể nói trong RM. Thật sư vui vì cảm thấy hiểu thêm một chút về bả và phải nói là tui đổ đứ đừ với cái vẻ đẹp của bả trong show này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách