Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3059|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Finding Dory

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bài được yong-in sửa lúc  9-2-2014 12:02 AM

Ngày công chiếu: 17/06/2016
Diễn viên lồng tiếng: Ellen DeGeneres , Albert Brooks, Diane Keaton, Eugene Levy, Ty Burrell, Willem Dafoe
Đạo diễn: Andrew Stanton
Biên kịch: Andrew Stanton, Victoria Strouse
Hãng phim: Walt Disney/ Pixar
Thể loại: hoạt hình, gia đình

Finding Dory là được xem là phần tiếp theo của Finding Nemo. Thời điểm diễn ra câu chuyện trong phim là một năm sau của phần đầu, các nhân vật đã được yêu thích như Marlin, Nemo, Tank Gang sẽ quay trở lại trong phần này. Truyện phim sẽ diễn ra tại bờ biễn trãi dài của California. Phim cũng sẽ xuất hiện thêm 1 nhân vật mới, mà nhân vật này sẽ  là 1 phần quan trọng trong cuộc đời của Dory.

Official Trailer:

Comingsoon.net
yong-in@KitesVN    .com
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-2-2014 20:19:48 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mình mới biết là có Finding Dory cứ nghĩ là sẽ có Finding Nemo 2 chứ không nghĩ là sẽ làm câu chuyện về Dory
Dory với chứng mất trí nhớ 5' của mình là nhân vật mình cũng rất thích trong Finding Nemo, rất dễ thương ^^

Phim cũng sẽ xuất hiện thêm 1 nhân vật mới, mà nhân vật này sẽ  là 1 phần quan trọng trong cuộc đời của Dory

Không biết sao chứ hồi nhỏ xem phim cứ thấy Marlin và Dory sẽ đến với nhau, không biết nhân vật này quan trọng là gia đình Dory hay người yêu Dory đây nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-4-2014 11:00:30 | Chỉ xem của tác giả
sao xem trailer thấy là lạ vầy
mình cứ tưởng là Marlin với Dory sau phần 1 là như kiểu 1 cặp rồi chứ , ko phải à , thất vọng vầy nè T.T
Dù sao cũng hóng, mặc dù còn lâu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-9-2016 12:33:01 | Chỉ xem của tác giả
Cực hay luôn mọi người ơi, rất hay và có nhiều ý nghĩa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-11-2016 23:31:46 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay lắm!!!!! mình ủng hộ sub
Trả lời